Login
ร่วมแสดงความเสียใจครับ  (อ่าน 10306 ครั้ง)

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
ร่วมแสดงความเสียใจครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:05:53 AM »
เช้าวันที่7 ได้รับโทรศัพท์จากพี่ต้นfatboy77..........เป็นข่าวร้ายที่รู้สึกตกใจและหดหู่ใจเป็นอย่างยิ่ง
กับการจากไปของพี่นครFORESTRYRIDERสมาชิกเวบHD-PLAYGROUNDจังหวัดแพร่
จากที่ได้ทราบพี่นครได้ถูกรถที่วิ่งสวนเลนชนเสียชีวิตในคืนวันที่6ซึ่งเป็นวันที่เราจัดงานhd-playground chiangmai bike night party
ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวพี่นครไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ...................... pray
ถาพเก่าของพี่นครครับ

พี่นครกะพี่กอล์ฟ

เจอกันครั้งแรกที่แพร่เมื่อประมาณ2ปีก่อนกับพี่หนานโม๊ะ

วันสบายๆกะพี่ตู่roadking

................................................................................... pray

mdacha

• Softail Springer Classic
  • โชคดีที่ได้ขี่Harley โชคดีทีมีHDP
Re: ร่วมแสดงความเสียใจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:16:37 AM »
 pray ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่ง  worship

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 12:38:43 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่นครด้วยครับ
เมื่อวันที่ 5 เพิ่งจะนั่งทานข้าวกลางวันกันที่แพร่..
แถมเมื่อคืนตอน 1 ทุ่ม ยังโทรคุยกันอยู่เลยว่าอาทิตย์หน้าพี่นครจะลงไปกรุงเทพ จะได้เจอกันอีกรอบ..

ตอนเช้าวันนี้ พี่เจน ภรรยาของพี่นครโทรมาแจ้งข่าวร้าย ถึงกับอึ้งกันหมด..
ขอให้พักผ่อนให้สบายนะครับ.. เดี๋ยวขากลับกรุงเทพ จะเข้าไปเคารพเป็นครั้งสุดท้ายที่ อ.สูงเม่น ครับ  pray

* Pi-nakorn.jpg (78.26 KB, 750x498 - ดู 1268 ครั้ง.)
FLSTS, FLSTC

Took SC

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 12:48:23 PM »
 pray    ขอร่วมไว้อาลัย และ แสดงความเสียใจด้วยครับ..    pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2008, 01:09:59 PM โดย TOOK SC »

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 12:50:31 PM »
..ขอแสดงความเสียใจไปยังครอบครัว เพื่อนๆ และคนใกล้ชิดของ..พี่นคร  ด้วยความอาลัยครับ...

เอก ...Since 1985...

" สำนึกร่วมขบวนการอนุรักษ์ "
 save forest  save hornbill

Ake-HotMan

• EXILE
  • Live to Ride , Ride to Live
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 05:44:22 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่นคร  และขอให้พี่นครนอนหลับพักผ่อนให้สบาย....โธ่พี่นคร..!..ไม่น่าเลยพี่....
KNOCKING ON HEAVEN'S DOOR

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 06:22:26 PM »
พึ่งทราบข่าวเมื่อเช้า ยังไม่เคยเจอเคยคุยกันเลย ตกใจกับการจากไปของคุณนครเหมือนกัน
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ต่อการจากไปของเพื่อนเราครับ
REST IN PEACE
ด้วยความเคารพ
ดำ HOT-RODMANIA

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 07:22:00 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว กับการจากไปของพี่นครครับ  pray

ด้วยความเคารพ

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 07:32:13 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณ นครด้วยครับ

อาลัย

เป้ง
rock never die  DOG never lie

boonyawat

• Dyna Super Glide
  • *
  • trike biker
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 07:56:29 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณนครด้วยครับ ขอให้ไปสู่สุขติในสัมปรายภพนะครับ

ผอ.โชค.

• Softail Springer Classic
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 09:27:11 PM »
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวคุณนครด้วยครับ

tu.roadking

• Sportster 883 L
  • **
  • รัก โลภ โกรธ หลง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 09:51:21 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่นครครับ.......................รักและอาลัยหลับให้สบายนะพี่ pray
ooooOOOOOOoooo

Chris

• Dyna Street Bob
  • **
  • ตะลอนปาย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:32:25 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวต่อความสูญเสียด้วยนะครับ ...

Bit of Power + Bit of Beauty ......Let's Roll

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:55:37 PM »
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณนครด้วยคับ  police
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 12:38:41 AM »
เสียใจกะ  พี่นคร  และ  ครอบครัวด้วยนะครับ     
ช่วงนี้มีพี่น้อง  ชาว  h-d  เสียชีวิตติดๆกันอีกแล้วนะครับ  ถึงจะเป็นความประมาณของคนอื่น  แต่เราเสียหาย  ไม่เหมือนครั้งที่แล้วที่  เกินอุบัติเหตุ  ส่วนใหญ่จะเกิดจากการดื่มหนักเกินไปของพวกเรา  ยังไงช่วงนี้มี  party  กันบ่อยๆ  เพราะเข้าฤดูเที่ยวแล้วก็ดื่มเบาๆหน่อยนะครับ  เป็นห่วงเดี่ยวไม่มีเพื่อนขี่รถด้วยครับ  "ดื่มไม่ขี่  จะดีกว่านะครับ" pray
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่