Login
พ่อค้าชั่วในวงการหมวกระวังให้ดีนะครับ  (อ่าน 9302 ครั้ง)

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
แอบอ้างทำการเพ๊นท์หมวกพอเราส่งหมวกไปให้ก็จะขอเงินค่าทำทันทีหลังจากนั้นก็จะบ่ายเบี่ยงปิดมือถือหนีมั้งมีคนโดนหลายรายแล้วครับ
ตัวมันอยู่วงการนักแข่งโกคาร์ทแต่มีคนมาบอกผมว่ามันหายไปได้6เดือนแล้วบางคนโดนหมวกsparco 30000กว่าบาทผมยังโชคดีโดน8000กับหมวกอีกใบราคาไม่แพงนักแต่เอามาเตือนเพื่อนๆ
ส่วนใครที่รู้จักมันช่วยไปบอกมันด้วยซักวันจะเจอส้นตีนอย่าให้เจอตัวละกันหน้าFBมันครับ
ระวังกันด้วยนะครับ

พิมพ์คำว่า Nkt Castrol นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 09:38:04 AM โดย tarm 84 »

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
Re: พ่อค้าชั่วในวงการหมวกระวังให้ดีนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:46:32 AM »
หน้าตาพ่อแม่ไม่สั่งสอนนายอำเภอช่วยปักกระทู้พวกนี้หน่ิอยสิครับผมว่าเป็นประโยนช์นะรึรวมพวกจัญไรนี้ไว้เป็นกระทู้เลยก็ได้พวกเราๆจะำด้เปิดดูก่อนจะสั่งทำอะไรกัน pray

* 371601_1118726326_243619696_n.jpg (83.65 KB, 393x700 - ดู 3338 ครั้ง.)

tao

• EXILE
Re: พ่อค้าชั่วในวงการหมวกระวังให้ดีนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:48:01 AM »
โดนอีกคนแล้ว

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:50:11 AM »
นี่คือส่วนหนึ่งที่ผมด่ามันในหน้าFBแต่มันเงียบไม่ตอบอะไรเลยหน้าด้านจิงๆ

Atipong Suwannakarn ไอ่ขี้โกงแมร่งใครสนิทกะเค้​าบอกด้วยนะครับแมร่งโคตรกระ​จอกเงิน8000เชิดเงินหนีหมวก​กันน๊อคก็ไม่ยอมทำให้โทรไปก​็ปิดโทรศัพท์เอาอาชีพมาแลกก​ะเงินแค่นี้อย่านึกว่าวงการ​โกคาท์คุณผมไม่รู้จักใครนะไ​อ่ชื่อกิตผมก็รู้มาจากคนในว​งการคุณนั่นแหละ
20 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ.

Atipong Suwannakarn จะใช้เมิงกูแทนพ่อแม่ก็สอนม​าดีแต่เมิงแมร่งกระจอกจิงๆว​ะเมิงคืนหมวกให้ผมหน่อยนี่จ​ะตายมั้ยรึว่าโดนด่าเลยแมร่​งแกล้งแดกทั้งตังค์ทั้งหมวก​ไอ่ควยทุเรศวะไม่เคยเจอแบบน​ี้จิงๆไอ่ยามคอนโดคุณนี่มัน​ก็ทำหน้าที่ดีเหลือเกินนะไม​่เปนไรผมจะรอหมวกจากคุณนะถ้​ายังมีสภาพจิตใจความเปนคนก็​คืนมาซะจะได้จบๆไปตังค์ผมถื​อว่าทำบุญ

Keith Low When we have next race? Next race will be Shoji Endurance Race 5555

ฐิติวัฒน์ จรวิเศษ โชจิโดนด้วยหรือครับ
19 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ.

Shoji Yamada ‎5555
19 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ.

IamPuh Za เอ่อ..พี่ค่ะ..คือว่า ถ้าโกรธขนาดนั้น รบกวนไปด่าที่หน้าเพจเค้าเล​ยดีกว่ามั๊ยค่ะ.. รึหนูว่า แจ้งความจับเลยดีมั๊ยค่ะ มิจฉาชีพ ^^ ไม่อยากเอาใครก็ไม่รู้ มาทำให้ชื่อเสียงของทางสนาม​โกคาร์ทเราเสียหายอ่ะค่ะ..
16 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ.

Shoji Yamada ขอโทษนะครับ..เรื่องนี้ไม่เ​กี่ยวกับโกคาร์ทมันเป็นเรื่​องเฉพาะนิสัยบุคคลคนนั้นเท่​านั้นครับ..
 Shoji yamada
15 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ · 1.

Atipong Suwannakarn ขอโทษด้วยครับไม่ได้ตั้งใจใ​ห้ทางสนามเสียหายแต่fbผมมัน​เปนไรไม่รู้ลงหน้าเพจมันไม่​ได้เลยต้องอาศัยแปะของชาวบ้​านคับขอโทษด้วยคับ
13 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ · 1.

Shoji Yamada โอเค..ไม่เป็นไรเข้าใจเจตนา​คุณแล้วครับ..
13 ชั่วโมงที่แล้ว · ถูกใจ.

IamPuh Za ขอบคุณค่ะ^^ ถ้าอย่างนั้นก็ถือโอกาส ฝากเตือนพี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะค่ะ ระวังบุคคลอันตรายนี้ไว้ด้ว​ย.. ได้ข่าวมาว่าโดนกันมาแล้วหล​ายคน เยอะๆอยู่เหมือนกัน (เราเตือนคุณก่อนแล้วนะค่ะ คุณโชจิ 555)
19 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 10:53:49 AM »
รบกวนนายอำเภอช่วยปักกระทู้หน่อยครับทุกกระทู้เลยก็ได้ครับสำหรับพ่อค้าชั่วๆพวกนี้อย่าให้มันตกหน้าอื่นสงสารเดวคนรุ่นใหม่ๆจะตกเป็นเหยื่อเอาไอ่ตัวที่ขโมยnightrodมาปักด้วยก็ดีครับ police

[P]ok[k]yMa[N] Darkness Rama 5

• OCC
  • BIKE&ROCK
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:42:02 AM »
คนเดียวนี่้จิตใจ เเย่ลง เฮ้ออ ช่วยนี้โกงกันหลายรูปแบบจริงๆ surrender
HARLEY IS NEVERDIE
รวยจนไม่เท่ากัน แต่ฝันทุกคนเท่ากัน จง..อย่าทิ้ง...ฝัน**

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:12:29 PM »
ช่วยเป็นหูเป็นตากันด้วยนะคับ ระวังอย่าให้มันเข้ามาในเวปของพวกเรา  police thumbsdown
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 12:16:12 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

หนึ่ง883

• EXILE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:15:35 PM »
ขอขอบคุณพี่ tarm 84 ด้วยนะครับ สำหรับคำเตือนที่แจ้งให้เพื่อนๆได้ทราบ ... ใครโดนก็ไม่มีความสุข หวังว่าคงจะไม่มีใครโดนแบบนี้อีกนะครับ

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:19:37 PM »
ขอขอบคุณพี่ tarm 84 ด้วยนะครับ สำหรับคำเตือนที่แจ้งให้เพื่อนๆได้ทราบ ... ใครโดนก็ไม่มีความสุข หวังว่าคงจะไม่มีใครโดนแบบนี้อีกนะครับ
จับได้ต้องส่งไปให้พี่หนึ่งตัดนิ้ว ซะให้เข็ด  >:( >:( >:(
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

หนึ่ง883

• EXILE
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:40:43 PM »
จับได้ต้องส่งไปให้พี่หนึ่งตัดนิ้ว ซะให้เข็ด  >:( >:( >:(
ผมไม่ใช่ยากูซ่านะครับพี่เหน่งที่จะไปตัดนิ้ว ... ถ้าจับได้ ต้องจับตัดมือเลย ไม่งั้นไม่หลาบจำ อิอิ

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 01:10:05 PM »

:P จับได้ให้พี่หนึ่งตัดไอ้นั่นเลยดีกว่าครับพี่เหน่ง....เอาให้มันไม่เหลือเลยดีกว่าไอ้พวกเนี้ย..... heartbreaker heartbreaker heartbreaker
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

GAGA DYNA

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 08:10:03 AM »
ผมก้อเคยเจอแบบพี่ เข้าใจความรู้สึกนี้ดี ขอขอบคุณพี่ tarm 84 ที่ออกมาที่จัดการไอ้พวกนี้ สนับสนุนครับ thumbsup thumbsup thumbsup

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:42:49 AM »
พักนี้เป็นอะไรกัน ทำไมมีแต่คนเลวเยอะ

kitty

• Sportster 883 L
  • **
  • คนรักสปริง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 10:32:55 AM »
เกลียดจิงๆ ไอ้พวกอยู่อย่างไม่มีเกียรติ

donkeyfool

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 10:33:35 AM »
พักนี้เป็นอะไรกัน ทำไมมีแต่คนเลวเยอะ
ผมว่ามันคงมีมานานแล้วครับ ไอ่พวกเลวๆ แต่ไม่ค่อยมีใครออกมาประกาศมันถึงได้ใจลอยนวลอยู่