Login
รวมภาพเพื่อนๆพี่ๆกับ HDP T-Shirt  (อ่าน 137476 ครั้ง)

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
รวมภาพเพื่อนๆพี่ๆกับ HDP T-Shirt
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:20:07 PM »
สินค้าที่ระลึกของ HD-Playground อย่างเสื้อยืด HDP ได้เริ่มต้นผลิตมาตั้งแต่ปี 2006 ครับ
และได้รับเกียรติจากเพื่อนๆพี่ๆ ใส่ขี่รถที่ท่านรักไปทั่วทุกแห่งหน ทุกครั้งที่ได้เห็นเสื้อยืดที่ทุกท่านสวมใส่ไปยังสถานที่ต่างๆ
ในฐานะผู้ผลิตเสื้อรู้สึกขอบคุณทุกท่านที่ให้เกียรติใส่เสื้อของ HDP และระลึกอยู่เสมอถึงการสนับสนุนของเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน
ที่ร่วมกันสรรค์สร้างให้เวปไซท์แห่งนี้ เป็นสนามเด็กเล่นของนักขี่รถมอเตอร์ไซค์ ได้เข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ต่างๆร่วมกัน  worship

HD-Playground จึงขอเชิญชวนเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน ถ่ายภาพของท่านในยามสวมใส่เสื้อ HDP T-Shirt ไม่ว่าจะเป็นรุ่นไหน ปีไหน จะเก่าจะเหลืองขนาดไหน  ;D
จะถ่ายอยู่บ้าน จะคล่อมรถ HD หรือไม่ใช่ HD กำลังขี่เที่ยวหรือกำลังนอนเล่น..  :D
รบกวนทุกท่านโพสท์โชว์ไว้ในกระทู้นี้ครับ

และ HD-Playground ขออนุญาตนำรูปของทุกท่านไปรวบรวมไว้ในหน้าของ HD-Playground Facebook Page เพื่อเป็นเกียรติให้กับเวปไซท์แห่งนี้  worship

โดยจะทำการส่ง อาร์มผ้า HD-Playground โลโก้หนาม ซึ่งมีเหลืออยู่ไม่มากแทนคำ "ขอบคุณ" ให้กับทุกท่านที่ร่วมสนับสนุนเสื้อ HDP T-Shirt ครับ  pray worship

รบกวนทุกท่านแจ้งชื่อ-ที่อยู่ สำหรับจัดส่ง เพื่อทาง HDP จะได้จัดส่งไปให้โดยไม่มีค่าใช้จ่าย  number1

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำให้เวปแห่งนี้ "อบอุ่น" ไปด้วยบรรยากาศแห่งมิตรภาพของชาวสองล้อตลอด 6 ปีที่ผ่านมาครับ  worship
FLSTS, FLSTC

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
Re: รวมภาพเพื่อนๆพี่ๆกับ HDP T-Shirt
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:47:37 PM »
เสื้อ HDP-001 "HD-Playground"
ขี่รถเล่นกันที่แยก Fortune.. จำได้ตรง Amsterdam เนี้ยแหล่ะ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2011, 11:00:24 PM โดย Lee HD »

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
Re: รวมภาพเพื่อนๆพี่ๆกับ HDP T-Shirt
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:49:38 PM »
เสื้อ HDP-002 "Don't Ask To Ride My Bike"
กำลังเย็นสบายอยู่บนยอดภูชี้ฟ้า

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:51:39 PM »
เสื้อ HDP-003 "Don't Even Think of Sitting On My Bike"
ตื่นขึ้นมาดูทะเลหมอกบนยอดภูชี้ฟ้าเหมือนกัน  number1

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 11:31:24 PM »
สวัสดีครับพี่ลี.. pray ผมโอ-ขอนแก่นครับจำได้ไมครับที่วันนั้นพี่ลีกับพี่เปิ้ลมาดูพื้นที่จัดงานที่เซ็นทรัลขอนแก่นแล้วผมได้เข้าไปทักทายพี่ทั้งสองผมดีใจมากครับแล้วพี่ก็ได้ให้สติ๊กเกอร์ผมมาด้วยครับวันนั้นผมใส่เสื้อ HDP ไปพอดีเลยตอนนั้นผมยังบอกพี่เลยว่ายังไม่มี HD เลยกำลังเก็บตังส์อยู่ อิอิ แต่ตอนนี้ผมมีแล้วครับ!..และเสื้อยืด HDP เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผมไปแล้วครับถึงไม่ได้ใส่ทุกวันแต่อาทิตย์นึงได้ใส่ไม่ตํ่ากว่า 3-4 ครั้งครับเท่ห์จริงๆ ฮ่าๆๆ ผมมีรูปถ่ายตอนใส่เสื้ออยู่นะครับแต่ผมเอารูปลงให้ดูไม่เป็นครับผมจะส่งรูปไปให้พี่ลีช่วยลงได้ไมครับ?...[ถ้าได้ผมขอสติ๊กเกอร์แผ่นเล็กๆที่พี่เคยให้ด้วยนะครับที่เป็นรูปหมาสามหัวแล้วมีตัวหนังสือเขียนว่า LONG DOG' ประมาณนั้นนะครับ..ขอบคุณครับ] pray   thumbsup  ;D

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:20:07 AM »
สวัสดีครับพี่ลี.. pray ผมโอ-ขอนแก่นครับจำได้ไมครับที่วันนั้นพี่ลีกับพี่เปิ้ลมาดูพื้นที่จัดงานที่เซ็นทรัลขอนแก่นแล้วผมได้เข้าไปทักทายพี่ทั้งสองผมดีใจมากครับแล้วพี่ก็ได้ให้สติ๊กเกอร์ผมมาด้วยครับวันนั้นผมใส่เสื้อ HDP ไปพอดีเลยตอนนั้นผมยังบอกพี่เลยว่ายังไม่มี HD เลยกำลังเก็บตังส์อยู่ อิอิ แต่ตอนนี้ผมมีแล้วครับ!..และเสื้อยืด HDP เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผมไปแล้วครับถึงไม่ได้ใส่ทุกวันแต่อาทิตย์นึงได้ใส่ไม่ตํ่ากว่า 3-4 ครั้งครับเท่ห์จริงๆ ฮ่าๆๆ ผมมีรูปถ่ายตอนใส่เสื้ออยู่นะครับแต่ผมเอารูปลงให้ดูไม่เป็นครับผมจะส่งรูปไปให้พี่ลีช่วยลงได้ไมครับ?...[ถ้าได้ผมขอสติ๊กเกอร์แผ่นเล็กๆที่พี่เคยให้ด้วยนะครับที่เป็นรูปหมาสามหัวแล้วมีตัวหนังสือเขียนว่า LONG DOG' ประมาณนั้นนะครับ..ขอบคุณครับ] pray   thumbsup  ;D

สวัสดีครับคุณโอ.. จำได้สิครับ สบายดีหรือเปล่า.. ยินดีด้วยกับรถ HD ไว้ถ่ายรูปมาลงให้ชมกันบ้างนะครับ  :D

ส่งรูปมาก็ได้ครับ เดี๋ยวลงให้ แล้วก็ขอที่อยู่ด้วยนะครับ จะได้ส่ง อาร์มกับสติ๊กเกอร์ไปให้  number1

ไว้มีโอกาส คงจะได้ขึ้นไปเที่ยวขอนแก่นอีกครับ  :D

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:45:50 AM »
จัดให้เลยครับพี่ลี่  อันนี้เป็นเสื้อฟรีนะครับ 555  แต่กางเกงสีเหลือง  ถอดคืนไปแล้วนะ  (ดูดิเข้าวินด้วยอะ...  ;D

ปล....ขอบคุณรูปถ่ายสวยๆจากพี่บอล V-ROD  ด้วยนะจ๊ะ 

* asdfsadfdsf.jpg (184.8 KB, 941x468 - ดู 755 ครั้ง.)
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:57:35 AM »
ส่วนอันนี้เสื้อที่สั่งมาครับ  ถ่ายคู่กะเพื่อนรักเลย  อาจจะเป็นญาติกะผมก็ได้เห็นเพื่อนเรียกชื่อผม ผิดๆถูกๆ  ระหว่าง  "ไอ้หมี"  กับ  "ไอ้ควาย"  5555  แต่ก็ชอบนะน่ารักดี   ;D
ปล....เป็นเกียรติเช่นกันครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ  HD-Playground ภูมิใจทุกครั้งที่ใส่เสื้อของพี่ออกงานต่างๆ  ขอบคุณในหลายๆเรื่องด้วยครับคุณพี่ลี่  คุณพี่เปิ้ล......รักนะจุ๊บๆ    pray hug ;D 

* IMG_2285.jpg (176.85 KB, 490x765 - ดู 701 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2011, 02:10:49 AM โดย ลูก.....ห..มี...............น้อย »
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 06:21:17 AM »
จัดให้เลยครับพี่ลี่  อันนี้เป็นเสื้อฟรีนะครับ 555  แต่กางเกงสีเหลือง  ถอดคืนไปแล้วนะ  (ดูดิเข้าวินด้วยอะ...  ;D

ปล....ขอบคุณรูปถ่ายสวยๆจากพี่บอล V-ROD  ด้วยนะจ๊ะ 

ฮ่าๆๆ พี่ลูกหมีสุดยอด!...ทำไปได้ ฮ่าๆๆ  ;D น่า ร๊ากกก ง่ะ! ฮ่าๆๆ :o   :-*

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 06:33:20 AM »
ขอบคุณมากครับพี่ลี...เดี๋ยวผมส่งรูปไปที่ออฟฟิสพี่ให้ครับ!  pray   ;D [ที่อยู่ผมครับ...ร้านโอซัง 90/540 ถ.เฉลิมพระเกียรติ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 ] worship

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 07:49:14 AM »
เอาด้วยคน.....จัดไปครับ ;D ;D
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

Aerosmith

• Fat Boy
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 09:42:32 AM »
ขอแจมด้วยคน  เดี๋ยวหารูปหล่อๆกว่านี้เจอ ค่อยมาเปลี่ยนใหม่ครับ
ว่าแต่ไม่คิดให้ใครเห็นหน้ามั่งเหรอนายเอ..55

เพิ่มใหม่ครับ เพิ่งไปมาสดๆร้อนๆเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 10:41:33 AM โดย Aerosmith »

ae_realbiker

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:03:23 AM »
เสื้อ HDP-002 "Don't Ask To Ride My Bike"
เห็นด้านข้างก็พอรู้ครับ4ปีที่แล้วไประยองมาครับ ส่วนที่อยู่ เดี๋ยวส่งหลังไมค์ครับพี่ลี่

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:57:51 AM »
หล่อว่ะ  thumbsup number1 ;D
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

ae_realbiker

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:02:39 AM »
หล่อว่ะ  thumbsup number1 ;D
ขอบคุณครับพี่ก็ช่ายย่อยน่ะครับ อิอิ