Login
ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านส่งภาพรถสุดรักเพื่อนำมาลงใน Gallery ครับ  (อ่าน 227277 ครั้ง)

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
HDP ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ส่งภาพรถสุดรักของท่านจำนวน 5 ภาพ จะเป็นภาพถ่ายเฉพาะรถหรือจะเป็นภาพถ่ายตัวท่านเองคู่กับรถก้อได้
ซึ่ง HDP จะนำรูปดังกล่าวใส่ลงในส่วนของ Member Gallery ซึ่งเป็นอัลบัมส่วนตัวของเพื่อนสมาชิกครับ :D

เพื่อนๆสามารถส่งรูปมาได้ที่เมล hd_playground@yahoo.com พร้อมกับแจ้งชื่อ Log In ที่ใช้ในเวป HDP เพื่อที่จะได้ระบุชื่อเจ้าของ Album ได้ถูกครับ
ขอบคุณครับ  :)
FLSTS, FLSTC

MIM

• Vendor Member
  • Electra Glide Standard
  • *
  • Love me love my BIKE
HDP ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ส่งภาพรถสุดรักของท่านจำนวน 5 ภาพ จะเป็นภาพถ่ายเฉพาะรถหรือจะเป็นภาพถ่ายตัวท่านเองคู่กับรถก้อได้
ซึ่ง HDP จะนำรูปดังกล่าวใส่ลงในส่วนของ Member Gallery ซึ่งเป็นอัลบัมส่วนตัวของเพื่อนสมาชิกครับ :D

เพื่อนๆสามารถส่งรูปมาได้ที่เมล hd_playground@yahoo.com พร้อมกับแจ้งชื่อ Log In ที่ใช้ในเวป HDP เพื่อที่จะได้ระบุชื่อเจ้าของ Album ได้ถูกครับ
ขอบคุณครับ  :)

ไม่ใช่ ฮาร์เลย์ ได้หรือป่าวครับ ตอนนี้ผมมี แค่ สตีดเอง  :D

bundit_03

• Electra Glide Classic
Re: ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านส่งภาพรถสุดรักเพื่อนำมาลงใน Gallery ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:02:05 PM »
ขอบคุณครับท่าน :D

AndamaN

• Sportster 883 R
  • I'm a Dragon
  • ดูรายละเอียด PhuketBike
Re: ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านส่งภาพรถสุดรักเพื่อนำมาลงใน Gallery ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 01:32:46 AM »
ชอบกะทู้นี้ อยากเห็นครับ ขอบคุณครับ + + + + +  ;D ;D รูปผม ก็อยู่ข้างล่างนี่ครับ ตอนนี้ อายุก็ 42 แล้วๆก็ผมยาวๆแบบนี้แหละครับ ส่วนรูปรถน่ะ soon ครับ ::) ::) ::) ;D

เจสซี่

• Heritage Softail Classic
  • NIGHT RIDEHER
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 02:20:03 PM »
รอถ่ายรูปสวยๆก่อนนะครับ ;D
Support SINGLE MOM

dj.chopper

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 06:03:08 PM »
ไม่ช่าย HD จะส่งได้เป่าคับ คุณ LEE......ก้อแค่ STEED  เอง.......คับ
คิดว่าอีกหน่อย คงจะโตขึ้น เป็น HD  .........รอจังหวะ+ศึกษาก่อนคับ ;D
dj.chopper......086-569-2534   ชาญชัย  กัลยาณวิสุทธิ์ ..E-Mail;zodiacedj@hotmail.com 
dj.chopper@hotmail.com.........กสิกรไทย  ออมทรัพย์ 049-2-13966-3 , ไทยพาณิชย์การ ออมทรัพย์  102-233550-0
954-956 R. 2301 อาคาร ยิ้ม ยิ้ม เพลส ซ.ชานเมือง 4 ถ.รัชดาภิเษก ห้วยขวาง-ดินแดง กทม 10400

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 12:14:47 AM »
รอถ่ายสวยๆก่อนครับ

TheARM

• Dyna Super Glide
  • *
  • อยากจะมีซักคันไม่รู้เมื่อไรนะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 12:47:14 PM »
รอดูนะครับ

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 01:01:29 PM »
คงต้องขออนุญาตเฉพาะ HD อย่างเดียวก่อนครับ..  :)
ไม่ได้คิดแบ่งแยกหรือแบ่งเกรดรถนะครับ แต่เวป HD-Playground มีจุดยืนว่าเป็นเวปเกี่ยวกับรถ HD ดังนั้นรูปที่จะลงใน Member Gallery จึงอยากให้เป็นรถ HD จะได้ไม่ซ้ำกับเวปอื่นๆครับ  :)
FLSTS, FLSTC

MIM

• Vendor Member
  • Electra Glide Standard
  • *
  • Love me love my BIKE
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 06:43:32 PM »
คงต้องขออนุญาตเฉพาะ HD อย่างเดียวก่อนครับ..  :)
ไม่ได้คิดแบ่งแยกหรือแบ่งเกรดรถนะครับ แต่เวป HD-Playground มีจุดยืนว่าเป็นเวปเกี่ยวกับรถ HD ดังนั้นรูปที่จะลงใน Member Gallery จึงอยากให้เป็นรถ HD จะได้ไม่ซ้ำกับเวปอื่นๆครับ  :)
   ไม่เป็นไรครับ  :D เดี๋ยวผมซื้อ HD แล้วค่อยขออนุญาติเอารูปลงด้วยคนนะครับ  :D

charoon

• Sportster 883 L
  • **
เพื่อนๆ มีความคิดเห็นอย่างไรกับ Sporter 1200 Nightster ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 06:06:12 PM »
สวยจริงๆ headbang

charoon

• Sportster 883 L
  • **

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 11:59:56 AM »
อยากเห็นครับเพื่อนๆพี่ๆที่มีตัวสวยหรือแต่งสวยๆเอามาลงเยอะๆนะครับ
ขอเป็นแนวทางซะหน่อยโฮะโฮะขอบคุณครับ number1

EdgeMaNizTa

• Sportster 883 R
  • EdgeMaNizta'
  • ดูรายละเอียด My Name Is EdgeMaNizTa'
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 05:13:58 PM »
อ้าว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เซ็ง เลย อ่ะ ครับ ตอน นี้ มัน ยัง เด็ก อยู่ มัน เลย ยัง เป็น แค่ รถ ไอ้ ยุ่น อ่ะ ครับ เด๊ะ มัน โต แล้ว จะ มา ใหม่ แล้ว กัน ครับ T_T
My Name Is EdgeMaNizta'

Took SC

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 10:23:40 AM »
 boogie   ผมว่าตอนนี้ เพื่อน ๆ คงกำลัง..ขัดสี.ฉวีวรรณ..อาบน้ำ..ประแป้ง..แต่งตัว รถ H-D คันงามของตัวเองกันยกใหญ่   ;D

เวลาถ่ายรูปจะได้..กริ๊บ..กริ๊บ.. รอชม รอเชียร์นะครับ    ;D