Login
งานไออุ่นสัญจร เพื่อน้อง 1 รูปเพิ่มเติมครับ  (อ่าน 2693 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!

เสาร์หน้าอย่าลืมน่าผีแบบนี้นะครับ พี่น้อง (พี่อ๊อด ฝากมา)

น้องๆคืนนี้ ไม่ค่อยได้อารมณ์ เหมือนขาดอะไรไป (โคโยตี้)

คืนนี้เหงาวะ มาคนเดียว

คุยกันไปเห่อ ขอเติมพลังก่อน เดี่ยวไปบ้านหลังที่ 2 (25สัตวรรต)

ขอปล่อยอารมณ์หน่อยครับพี่น้อง (หนีเมียลูกมาได้)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2013, 01:08:14 PM โดย กร สองล้อ »

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: งานไออุ่นสัญจร เพื่อน้อง 1 รูปเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 11:32:11 AM »
 pray เฮียหนุ่ย ยังไงมีเวลาว่างก็มาขี่เที่ยวงานด้วยกันนะครับ ออ เสาร์นี้อย่าลืมงานแต่งน้องเด่อ เต่าบินนะครับ นัดกันที่ปั้มปิโตรนัส บางใหญ่ เวลา 16.00 น.ครับ แล้วมาสนุกด้วยกันนะครับ

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
Re: งานไออุ่นสัญจร เพื่อน้อง 1 รูปเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 02:03:43 PM »
เฮียหนุ่ย-ขออภัยที่ไม่ได้ไปสังสรรค์ด้วย-เพราะพาครอบคัวไปเที่ยวจังหวัดตราดมา-ฝากพี่น้องพวกเรา  -เต่าบิน-  ให้สามัคคีกันและไปร่วมงานกันอย่างนี้บ่อยๆ ดูมีความสุขดี
-ขอขอบคุณพี่น้องเต่าบินทุกท่าน-และทุกท่านที่เข้ามาชมรวมทั้งเจ้าของเวป
สวัสดีครับเฮียหนุ่ย  pray