Login
สองล้อช่วยผู้ประสบภัยใต้ เวทีไทย พระประแดง  (อ่าน 4117 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
กราบขอบคุณพี่น้องชาวสองล้อที่มาร่วมงานช่วยผู้ประสบภัยใต้ เวทีไทย พระประแดงครับ   pray

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2013, 10:33:27 PM โดย กร อินทรีเหล็ก »

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: สองล้อช่วยผู้ประสบภัยใต้ เวทีไทย พระประแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 03:40:20 PM »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2013, 10:34:08 PM โดย กร อินทรีเหล็ก »

CHA_The Dragon

• Electra Glide Classic
  • ------RATCHABURI-----
Re: สองล้อช่วยผู้ประสบภัยใต้ เวทีไทย พระประแดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 04:47:59 PM »
แจ่มเลยคับกร..รูปหมดแล้วหรออบากดูอีกๆ thumbsup

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 05:36:54 PM »
พี่นกพี่ชินและน้องกรนี่เท่ส์จริงๆ ส่วนเก่งควงใครมาอ่ะ nana. กลุ่มบ้ากาม(อุ๊ยเดียวโดนเซนต์เซอร์เอาเป็นว่าBKKก็แล้วกันอิๆ)มากันครบทีมเลยนับถือๆ worship(นะเต่าบิน)ภาพสวยๆทั้งนั้นขอบคุณสำหรับภาพงานครับ

thep-C.B.

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 07:31:19 PM »
น่าประทับใจ ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วม pray
ผู้จุดชนวน..ความมันส์.!

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 11:43:03 AM »
แจ่มเลยคับกร..รูปหมดแล้วหรออบากดูอีกๆ thumbsup
เสียใจด้วยครับ ภาพหมดแล้วครับ ผมมัวแต่ไปเมามันกับพักพวกเลยถ่ายน้อยไปหน่อยครับ ไว้โอกาสหน้าแล้วจะถ่ายมาเยอะๆครับ

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 11:44:27 AM »
พี่นกพี่ชินและน้องกรนี่เท่ส์จริงๆ ส่วนเก่งควงใครมาอ่ะ nana. กลุ่มบ้ากาม(อุ๊ยเดียวโดนเซนต์เซอร์เอาเป็นว่าBKKก็แล้วกันอิๆ)มากันครบทีมเลยนับถือๆ worship(นะเต่าบิน)ภาพสวยๆทั้งนั้นขอบคุณสำหรับภาพงานครับ
น้องเก่งควงเด็กใหม่ครับ น้องเขาย้ายบ้านไปอยู่ท่าฉลอมแล้ว 555

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 11:46:40 AM »
น่าประทับใจ ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วม pray
งานหน้าพี่เทพอย่าพลาดนะครับ เราชาวสองล้อมาสนุกแล้วได้บุญด้วยกัน เกิดชาติหน้าจะได้เป็นพี่เป็นน้องกันอีก  hug

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 08:53:17 AM »
pray ด้วยความยินดีครับพี่หนุ่ย และพี่น้องเต่าบินทุกท่าน ความตั้งใจของผม ผมอยากจะให้พี่น้องเต่าบินรักใครกันเหมือนพี่เหมือนน้องสร้างเต่าบินให้ยั่งยืนมั่นคงครับ จริงๆแล้วผมมีอีกหลายโปรเจค ไว้ถึงเวลาแล้วจะค่อยๆคลอดออกมาครับ