Login
น่าจะบอกราคาสินค้าที่ต้องการขายนะครับ  (อ่าน 8513 ครั้ง)

lang

• Sportster 883 R
บางทีเห็นสินค้า  ก็อยากรุ้ราคา  ว่าท่านเจ้าของตั้งราคาเท่าไร  ถ้ากลัวแพงเลยไม่กล้าลง  ต้องโทรไปถามบางที่มัน  ก็ยังไงๆอยู่นะครับ

เพราะบาง  เว็ป  เขาจะ  ทำการปิดการขายนั้นเลย   ถ้าไม่มีการลงรูป  และ ราคาสินค้า   ผมว่ามันก็ดี่  นะคับ   

หรือถ้าไม่ดีอย่างไรก็ขอโทษ  ไว้นะที่นี้เลยครับ

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
Re: น่าจะบอกราคาสินค้าที่ต้องการขายนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 07:35:30 PM »
เอาเร็วใครจะขายสินค้าก้อกล้าลงราคาหน่อย   กล้าๆหน่อย thumbsup number1
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Shovel Man 84

• Electra Glide Classic
  • *
  • ถ้าคนเราไม่เดินตามความฝัน.ก็เกิดเป็นกะหล่ำซะดีกว่า
Re: น่าจะบอกราคาสินค้าที่ต้องการขายนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 08:30:23 PM »
บางทีเห็นสินค้า  ก็อยากรุ้ราคา  ว่าท่านเจ้าของตั้งราคาเท่าไร  ถ้ากลัวแพงเลยไม่กล้าลง  ต้องโทรไปถามบางที่มัน  ก็ยังไงๆอยู่นะครับ

เพราะบาง  เว็ป  เขาจะ  ทำการปิดการขายนั้นเลย   ถ้าไม่มีการลงรูป  และ ราคาสินค้า   ผมว่ามันก็ดี่  นะคับ   

หรือถ้าไม่ดีอย่างไรก็ขอโทษ  ไว้นะที่นี้เลยครับ

เห็นด้วยอย่างแรง 1เสียง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2008, 10:16:49 PM โดย FlatHead 63 »

Roadhopper

• Sportster 883 L
  • **
  • roadhopper
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 09:19:36 PM »
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม!! สำหรับการกำหนดให้รูปและราคา เป็นข้อมูลพื้นฐานของผู้ที่ใช้พื้นที่นี้เป็นช่องทางหนึ่งในการนำเสนอสินค้า ซึ่งไม่น่าจะมีเหตุผลอะไรที่จะต้องปกปิดเพราะนอกจากจะดูชัดเจน ตรงไปตรงมา ไม่มีลับลมคมใน(เอ..หรือว่ามี ?)และจริงใจดีแล้ว   ยังเป็นการประหยัดเวลา ค่าโทรศัพท์ ประหยัดทรัพยากรโลก ประหยัดพลังงาน ลดสภาวะ ร้อนโลก เอ๊ย! โลกร้อนอีกด้วยครับ..

ยังงัยก็เรียนฝาก admin. เพื่อโปรดพิจารณาด้วยนะครับ!!++

Since 1985

• C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 11:39:26 PM »
 number1 เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ!! ยิ่งถ้าเป็นของมือสองแล้วละก็ !! จำเป็นมากๆครับ [ สินค้าจะเป็นตัวกำหนดราคา และราคาจะเป็นต้วกำหนดการตัดสินใจ ]

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 05:18:53 AM »
อบากจะขายของยังจะมีฟอร์มอีกเนาะนี่แหละสิ่งมีชีวิตที่เรียกว่า............คน ;D

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:23:47 AM »
 sprint sprint
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

Ake-HotMan

• EXILE
  • Live to Ride , Ride to Live
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:28:31 AM »
เห็นด้วยครับ....ต่อไปพี่ ๆ ท่านใดจะฝากขายของก็ลงรูป+ราคาไว้เลยนะครับ...
KNOCKING ON HEAVEN'S DOOR

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:34:15 AM »
 number1 ช่าย

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 11:16:54 AM »
บทสรุปใครจะขายของเวปนี้ ขอความร่วมมือลงราคาด้วยน่ะครับ มิฉนั้นท่านนายอำเภอจะไม่อนุญาติให้ทำการขายและจะโดนแอนตี้จากพวกเราไม่ซื้อสินค้าของท่าน
เพือทราบและถือปฎิบัติโดยเคร่งครัด number1 police
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

ลำไยกะโหลก

• Heritage Softail Classic
  • มิตร คือ อัญมณีที่นับวันจะเพิ่มคุณค่า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 02:03:07 PM »
เห็นด้วยครับ เรื่องลงราคา
การให้โทรไปถาม คำถามแรก คือ ราคาเท่าไรอยู่แล้ว
...Become A Biker from inside.

LordBird

• PROSPECT
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 02:29:11 PM »
ก็แล้วแต่ครับ อิอิ

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 03:20:26 PM »
 thumbsup
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 03:44:57 PM »
สำเร็จคับ..เริ่มมีการเปลี่ยนปลงกันบ้างแล้ว..ยอดๆ eyeopoping
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

Shovel Man 84

• *
  • ถ้าคนเราไม่เดินตามความฝัน.ก็เกิดเป็นกะหล่ำซะดีกว่า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 05:58:00 PM »
บทสรุปใครจะขายของเวปนี้ ขอความร่วมมือลงราคาด้วยน่ะครับ มิฉนั้นท่านนายอำเภอจะไม่อนุญาติให้ทำการขายและจะโดนแอนตี้จากพวกเราไม่ซื้อสินค้าของท่าน
เพือทราบและถือปฎิบัติโดยเคร่งครัด number1 police

เพราะที่นี่ยังไม่มีี กฏ/กติกาการวางขายเรื่องนี้  ออกมาครับพี่

ผมคงไม่มีสิทธิ "ไม่อนุญาติให้ เพื่อนสมาชิก ทำการขาย โดยไม่ต้องลงราคา" ครับ

แค่เห็นแล้วหงุดหงิดหัวใจนิสนึง

ผมว่าตามกติกาอยู่แล้ว.......................(ถึงแม้ว่าอยากจะทำ ก็เถอะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2008, 06:00:28 PM โดย FlatHead 63 »