Login
ผมอ่านแล้วรู้สึกไม่สบายใจ(ลองอ่านแล้วรู้สึกอย่างไรแสดงความคิดเห็นกันหน่อยครับ)  (อ่าน 9765 ครั้ง)

vo

• Sportster 1200 L
....คนเรามันก็เป็นเช่นนี้แล(ตถตา)...รู้แล้วจะหนาว sprint

* DSC00086.JPG (98.13 KB, 225x300 - ดู 672 ครั้ง.)

CHO-MD

• Sportster 883 L
  • **

Buell m2

• Sportster 1200 R
Re: ผมอ่านแล้วรู้สึกไม่สบายใจ(ลองอ่านแล้วรู้สึกอย่างไรแสดงความคิดเห็นกันหน่อยครับ)
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 05:35:13 PM »
ท่านก็ลองถามผู้ที่เขียนว่า  เคยขี่รถใหญ่ไหม  เวลาวิ่งไปบางแสน จากกรุงเทพ  ใช้เส้นทางไหน อย่าบอกว่าวิ่งใต้ทางด่วน ละ (ง่ามหนังสติก ละฮ่า) nana

eVo90

• Sportster 1200 R
Re: ผมอ่านแล้วรู้สึกไม่สบายใจ(ลองอ่านแล้วรู้สึกอย่างไรแสดงความคิดเห็นกันหน่อยครับ)
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 05:55:43 PM »
เรื่องนี้อีกแหละ...ผมสงสัยว่าปัญหามันอยู่ที่คนขี่รถใหญ่มันโง่ที่ทำผิดกฎหมาย หรือ กฎหมายมันห่วย ล้าสมัย ไม่ทันสากลโลกกันแน่ ส่วนไอ้คนมีปากอยากวิจารณ์ก็ว่ากันไปช่างเค้าเถอะคิดได้แค่นี้ก็มีปัญญามาเขียนอะไรต่อมิอะไรให้สังคมได้อ่านกันแล้ว น่าเศร้าที่พวกเราต้องมาเสพเรื่องไม่เป็นเรื่องเสียดายพื้นที่สื่อ

NookiK

• Road King Classic
  • **
  • ดูรายละเอียด www.hi5.com
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 06:21:38 PM »
.. บก.เขาคงจะเข้าไปอ่านเจอให้ pantip มั๊งครับ .. ( ในนั้นกระทู้น้ำเน่าเพี๊ยบ..  surrender frustrated thumbsdown )

ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย pray ;D sprint

เน่ายิ่งกว่าขี้ค้างคืนอีก..อ่านแล้วเกิดอาการเหวี่ยง))
บางสิ่ง อาจมีค่าแค่ให้ "หยุด" หันกลับไปมอง... แต่ไม่มีค่าพอให้เดิน "ย้อน" กลับไป!

เปิ้ล@ลิงกัง

• Night Train
  • **
  • ไม่มีใครดี...เท่าพ่อกับแม่แล้วครับ!
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 06:40:07 PM »
อย่างกิจกรรมดีๆของรถใหญ่มันก็ไม่เอาไปลงเช่นทำบุญบริจาคอะไรประมาณนี้ pray

ผิดแค่คัน สองคันมันเล่นเหมาหมด..พูดง่ายๆนะครับ.. meditate

ของอย่างนี้มันขึ้นอยู่กับคำว่าอิจฉากันมากกว่าครับ fingerscrossed

อ่านแล้วก็เซ็ง...ไปขี่รถเล่นดีกว่า...ตาลั้ม..ตาลั้ม
ignore
@@@ ลิงตัวน้อยๆแต่!!!น้ำหนักเป็นร้อย @@@

อยากรู้จักเรา..!!

\\\\\..ลิงกังไรเดอร์../////

http://www.vclassspecial.com/bikerclub/index

jobza

• Electra Glide Classic