Login
ข้อเท็จจริงของพริตตี้  (อ่าน 4428 ครั้ง)

ต่อ_1972

• Sportster 883 R
ข้อเท็จจริงของพริตตี้
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:14:47 PM »
1. นู๋เป็นแค่พริตตี้ค่ะ ไม่ใช่เซลล์ อย่าถามข้อมูลลึกได้ม๊ายย กรุก้อเพิ่งมารุมะเช้านี้เอง

2. โปรดอย่ามาจีบนู๋ ส่วนใหญ่พวกนู๋มี ผัว แล้วทั้งนั้น

3. ผัว พวกเรา ส่วนใหญ่ มักไม่หล่อ

4. อย่าชวนกินเหล้าค่ะ เด๋วไม่พอ แดกเหล้าเก่งซ้าาาาา ทุกนาง 55+ เจรง ๆ

5. เวลามีงาน เอ่ออออ ครือว่า ไม่ทราบจะถ่ายรูปนู๋ไปทำมัยนักหนาคะ กูเมื่อยยิ้มเหมือนกันนะเว้ย

6. ถึงคุนช่างภาพมือโปรทั้งหลาย ถ่ายรูปนู๋ไม่ต้องใช้ซูมขนาดนั้นหรอกค่ะ โปรด ระลึก เสมอนะคะว่า พวกนู๋ทั้งหลายก้อต่างมี สิว กระ ฝ้า หรือริ้วรอยอารยะธรรมต่างๆ ที่ไม่ได้อยากให้ใครเห็นเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่ส่องสัตว์เขาใหญ่ ไม่ต้องซูมขนาดนั้น

7. เวลามาถ่ายรูป ละซูม นม ซูม ก้น พวกนู๋รู้นะคะ มันออกทางสีหน้าค่ะ

8. เอ่อ... พริตตี้ไม่จำเป็นต้องใส่บูทก้อได้มั้งคะ ผ้าใบกูก็ใส่เป็น..

9. ทำไมชอบนึกว่า หนูทำงานสบาย ยืน วันละ 7-8 ชั่วโมงบนรองเท้าส้นสูง 3-4 นิ้ว ยามยังแพ้ทำไม่ได้นะคะ

10. อย่าคิดว่าพวกนู๋รวย บางเดือนแทบไม่มีแดก คอนเฟริม์

11. ถึงคุณแม่ช่างแต่งหน้าค่ะ คือว่า พวกนู๋บางคนก้อไม่ได้ดูดีใน ปากสีแดง หรืออายชาโดว์สีฟ้านะคะ แต่ง:-) บล็อคเด่ว

12. อย่าพยายามขอเบอร์ โดยการอ้างว่าจะมีงาน อะไรเทือกนี้ พวกเราทุกคนรู้ทันหมดล่ะค่ะ แต่ไม่อยากพูด กลัวพี่หน้าแหก เจอหลอกแดกจะรู้สึก

13. พวกนู๋บางคน แก่กว่าพี่อีกค่ะ (หน้าด้านเรียกพี่)

14. อย่าพยายามดีใจทุกครั้งที่แซวพวกนู๋ได้ค่ะ ที่นู๋ยิ้ม ไม่ใช่อาย หรือดีใจที่แซว นู๋ด่าในใจอยู่ค่ะ ไอ้หน้าหม้อ ไม่เจียม แต่ด้วย หน้าที่ ด่าออกมาไม่ได้ค่ะ ถ้าชอบไม่ต้องกลัว จะเข้าไปเอง อย่างโจ่งแจ้ง

15. แคสงานนะคะ ไม่ใช่ประกวดนางงาม ถึงจะได้มีคุณสมบัติเพียบพร้อม เลือกซะทำงานระดับโลก

16. งานวันเดียว ราคาไม่ถึง 2 พันบาท อย่าเรียกแคสเลยค่ะ หักค่าใช้จ่ายแล้วพวกนู๋เหลือเงินแทบไม่ถึง 5 ร้อยเลยค่ะ แล้วช่วยจ่ายตังเลยจะดี เพราะมันวันเดียว

17. พวกนู๋ตื่นสาย (มาก) ถึงมากที่สุด

18. นักล่ารางวัลทั้งหลาย เอาไปทำซากอะไรเยอะแยะคะนั่น พวกนู๋ทุกคนจำหน้าพี่ได้ค่ะ เสนอหน้าทุกงาน

19. เวลามาทำงานให้ตรงเวลา เวลาจ่ายตังขอให้ตรงด้วยนะคะ ทวง:-)ก็ว่า กูผิดเหรอ

20. พวกเราทุกคนมีหน้าที่หรือมีงานต่อค่ะ ถึงเวลาเลิกช่วยให้เลิกด้วยนะคะ ไอ้ประเภทบอกว่านายยังไม่มา หรือว่าอะไรประมาณนี้ไม่เกี่ยวกะพวกกูหนิคะถึง เวลาเลิกควรให้เลิกค่ะ เพราะไม่งั้น งานต่อไปเค้าจะว่า พริตตี้ชอบเลท ค่ะ

21. เวลามีดารามาร่วมงาน กรุณา ให้เกียรติพวกนู๋บาง คนเหมือนกัน ทำซะกูเป็นขยะเลย พวกนู๋ก็สำคัญ
จุดยืนของทุกคนอยู่ที่...............ส้นตีน

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
Re: ข้อเท็จจริงของพริตตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:27:21 PM »
ข้อมูลนี้สงสัยมาจากคนวงใน.....แน่ๆๆเลย  pray pray pray

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:41:06 PM »
แล้ว..นู๋ อยากจามาเป็นพิษตี้ทำ...หอกดาบ..ทำมาย 55555   headbang
อ๋อ..นู๋มาอัฟค่าตัวค่ะ คอนเฟริม์  headbang nana
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 05:43:22 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

makky

• OCC
  • ตับๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:45:09 PM »
พริตตี้ ไฮโซมากๆๆ ไม่แค่ร์สื่อ เลย หุหุ

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 06:07:10 PM »
 ;D ;D ;D

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 06:23:58 PM »
แล้ว..นู๋ อยากจามาเป็นพิษตี้ทำ...หอกดาบ..ทำมาย 55555   headbang
อ๋อ..นู๋มาอัฟค่าตัวค่ะ คอนเฟริม์  headbang nana

ถูกต้องน้าค๊า :D :D
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

เuตsu้อย ศิษย์-HD

• OCC
  • เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป รู้แจ้งถึง "นิพพาน"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 06:26:05 PM »
พวกนู๋ ๆ คงคิดอย่างนี้จริง ๆ แหละแต่ไม่กล้าพูด  :D

golffun

• Dyna Wide Glide
  • ^_^
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 06:30:55 PM »
โปรดอย่ามาจีบนู๋ ส่วนใหญ่พวกนู๋มี ผัว แล้วทั้งนั้น

ผัว พวกเรา ส่วนใหญ่ มักไม่หล่อ

pissedoff มิน่าล่ะ pissedoff

Slum doG

• One Day
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 08:37:36 PM »
 ;D ;D เก็บกดจิง สาว(รึป่าว)พริตตี้  ;D ;D

hd-riders54

• Dyna Super Glide Custom
  • seize the day.make your lives extraordinary
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:18:09 PM »
 :D             ;D             number1
live to ride , ride joy live

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:11:27 PM »
12. อย่าพยายามขอเบอร์ โดยการอ้างว่าจะมีงาน อะไรเทือกนี้ พวกเราทุกคนรู้ทันหมดล่ะค่ะ แต่ไม่อยากพูด กลัวพี่หน้าแหก เจอหลอกแดกจะรู้สึก headbang headbang headbang แม่งรู้ทัน
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

vrod raider

• ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 01:51:17 AM »
เหอๆ ไม่รู้อะ ไม่เคยจีบพริตตี้ เคยแต่จก เอ้ย ไม่ใช่ ไปละเดี๋ยวความแตก 
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

eak_kung

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 09:46:23 AM »
ข้อมูลแน่นจิงๆ headbang headbang

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 10:53:22 AM »
...เปลือยชีวิต...สาวพริตตี้...อิ อิ อิ ;D flirty number1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2010, 11:04:11 AM โดย kob_the_kop »

N O Y - H D & M B

• ชี วิ ต เ ป็ น ข อ ง เ ร า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 11:02:08 AM »
 ;D :D ดี flirty handshake headbang
$  $  $  .  .  .  อ  ย่  า  อิ  จ  ฉ  า  ค  น  อื่  น  .  .  .  แ  ต่  ทำ  หั  ย  ค  น  อื่  น  อิ  จ  ฉ  า  .  .  .