Login
แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด  (อ่าน 41791 ครั้ง)

HDP PR

• HDP Admin
  • Dyna Low Rider
Re: แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:44:23 AM »
จากปัญหาวัยรุ่นใจร้อน 120S ที่หลายๆ ท่านแจ้งเข้ามา
ตอนนี้กำลังให้ทางโปรแกรมเมอร์ปรับลดลงเหลือ 60 วินาทีค่ะ  ;D

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
Re: แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 04:10:01 PM »

เกิดข้อผิดพลาด!
The last posting from your IP was less than 120 seconds ago. Please try again later.

number1

เวลา  Post ข้อความ ไม่ต้องล็อคไม่ให้โพสท์ห่างกัน 120 วินาทีได้ไหมครับ หรือลดลงเหลือ 60 วินาทีก็ยังดี
และรู้สึกว่า มันจะเกิน 120 วินาทีด้วย

นายอำเภอขอทั้งทีไม่ได้ล่ะก้อ.. censored..โดนยึดเวปแน่ ลีไม่อยู่ด้วย 555  headbang nana
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 04:11:36 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 08:57:16 AM »

ช่วงนี้เจออาการแปลกๆครับ
ผมไม่สามารถ Logout ได้ ไม่ทราบท่านอื่นเป็นเหมือนกันเปล่าครับ  ::)

และก็ ฝากเรื่อง 120 seconds ด้วยนะครับ ขอเหลือ 30 seconds ได้ไหม วัยรุ่นใจร้อนครับ  worship
และก็ ถ้าไปกด post ก่อน 120 sec ระบบมันเริ่มนับใหม่เลย ต้องรออีก 120 sec  .....เฮ้อ เซ็ง

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 11:27:17 AM »

ผมไม่สามารถ Logout ได้ ไม่ทราบท่านอื่นเป็นเหมือนกันเปล่าครับ  ::)

และก็ ฝากเรื่อง 120 seconds ด้วยนะครับ ขอเหลือ 30 seconds ได้ไหม วัยรุ่นใจร้อนครับ  worship
และก็ ถ้าไปกด post ก่อน 120 sec ระบบมันเริ่มนับใหม่เลย ต้องรออีก 120 sec  .....เฮ้อ เซ็ง

ลองแล้ว ถ้าเป็น  Internet Explorer ใช้งานได้
แต่ถ้า Safari บนเครื่องแม็ค หรือบน iPhone ไม่ได้ครับ  surrender

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 11:29:16 AM »
ตั้งแต่มีเด็กใจร้อนจิงๆลูกพี่เรา อิอิ  ;D boogie
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

World Bike Zone

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:59:52 PM »

ตอนนี้ผมก็ Logout ไมไ่ด้เช่นกันคับ
ปล.เล่นบน firefox แต่ก่อน Logout ได้คับ พึ่งเป็นไม่กี่วันนี้คับ

xl lover 1

• CHICA
  • โจ้ ผ้าเก่า ร้านที่ใช่ ของคนที่ชอบ
  • ดูรายละเอียด http://www.facebook.com/profile.php?id=1249412150#!/pages/co-pha-kea/144719118905806
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:03:47 PM »
จากปัญหาวัยรุ่นใจร้อน 120S ที่หลายๆ ท่านแจ้งเข้ามา
ตอนนี้กำลังให้ทางโปรแกรมเมอร์ปรับลดลงเหลือ 60 วินาทีค่ะ  ;D

thumbsup thumbsup thumbsup worship worship worship pray pray pray
ท่านสามารถสั่งซื้อสินค้าและโอนเงินได้ที่ บช.หมายเลข 188-2-27058-7 กสิกรไทย ออมทรัพย์
วิวัฒน์ ลิ้มเสรี โทร.087-795-4373

HDP PR

• HDP Admin
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:12:34 AM »
พี่ๆ ที่น่ารักทุกท่าน
ขอทราบผลหน่อยค่ะว่า ตอนนี้ยังติดปัญหาเรื่องเวลาตอนโพสต์อยู่หรือเปล่า??
ซึ่งถ้ายังติดขัดอยู่จะได้แจ้งให้ทางโปรแกรมเมอร์แก้ไขต่อค่ะ

pray

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 08:34:28 PM »
พี่ๆ ที่น่ารักทุกท่าน
ขอทราบผลหน่อยค่ะว่า ตอนนี้ยังติดปัญหาเรื่องเวลาตอนโพสต์อยู่หรือเปล่า??
ซึ่งถ้ายังติดขัดอยู่จะได้แจ้งให้ทางโปรแกรมเมอร์แก้ไขต่อค่ะ

pray

ไม่ติดแล้วคับน้อง  ;D ติดอยู่อย่างเดียวเมียไม่ค่อยให้ไปไหน 555  headbang heartbreaker

HDP PR

• HDP Admin
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 08:58:40 AM »
ขอบคุณที่แจ้งค่ะพี่  pray
ถ้ามีปัญหาติดขัดตรงไหนอีกเข้ามาแจ้งไว้ตรงนี้ได้เลยนะคะ
ทางเว็บก็จะพยายามปรับปรุงแก้ไขต่อไปเรื่อยๆ ให้ดีที่สุด
(เรื่องเมียนี่ตัวใครตัวมันค่ะ  ;D)

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 09:09:23 AM »

ผมใช้ Safari บน Mac และบน iPhone ไม่สามารถ logout ได้ครับ เป็นได้สักสองอาทิตย์แล้ว

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 07:56:35 AM »
เรียนท่านเจ้าของเวป Hdp

ตอนนี้หน้าเวปของท่าน สับสนปนเป ยุ่งเหยิงมาก การที่เวปเติบโต มาจนถึงยุคปัจจุบันมามาจากรากฐานเก่า คือการใช้งานง่าย เข้าเวปแล้ว การใช้งานที่จะเข้าถึง ข้อมูลข่าวสารค่อนข้างง่าย แต่ในปัจจุบัน  ใช้งานยากถึงยากมาก ไม่ต้องพูดถึงมือใหม่ มือเก่ายังยาก

ขอเรียนว่า การแยก หัวข้อยิบย่อย ไม่เป็๋นผลดี ใดๆ ทั้งสิ้น

ทำให้ผู้คน งง และ เลิกเล่นไปในที่สุด

ขอบอกอีกครั้งว่า การที่เวปเติบโตแบบก้าวกระโดด มา เนื่องจาก การใช้งานที่ง่ายดาย ไม่ยุ่งยากเหมือนเดี๋ยวนี้

ท่านอาจจะชินเพราะใช้ทุกวัน แต่่สำหรับมือใหม่แล้ว ยากถึงยากมาก ครับ การใช้งานหน้าแรก

จากผู้น้อย ที่ได้ยินเสียงบ่น

โจ้ X-bone
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:25:57 AM »

เรียน Admin ครับ
แจ้งปัญหากระทู้ Just Talk/ All Bikes Talk ไม่ update ที่หน้า  "กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้" ครับ
เวลาโพสท์ข้อความแล้วไม่ขึ้นครับ

http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,35768.new.html#top

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 09:49:28 AM »

แจ้งปัญหากระทู้ Just Talk/ All Bikes Talk ไม่ update ที่หน้า  "กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้" ครับ
เวลาโพสท์ข้อความแล้วไม่ขึ้นครับ

http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,35768.new.html#top

แก้ไขให้แสดงในพื้นที่ "กระทู้เมื่อเร็วๆนี้" แล้วครับ  worship
FLSTS, FLSTC

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 10:30:49 AM »

แก้ไขให้แสดงในพื้นที่ "กระทู้เมื่อเร็วๆนี้" แล้วครับ  worship

ขอบคุณมากครับลี่  worship