Login
Roadking Crazy Club ชุมชนคนรักRoadKingครับ  (อ่าน 259313 ครั้ง)

gangmunk

• EXILE
Re: Roadking Crazy Club ชุมชนคนรักRoadKingครับ
« ตอบกลับ #435 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 06:15:24 PM »
ผมก็เช่นกันครับมือใหม่หัดขี่และก็รักRKเหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักครับ เรื่องเสื้อคลับทำไมไม่ลองถามเฮียโตดูล่ะ่่ครับผมว่าเสื้อร้านแกที่แจกให้ลูกค้ามามันก็ค่อนข้างใช้ได้ดีทีเดียว  hug ignore

เจี๊ยบ LAMLUKKA

• EXILE
  • สุ ข ที่ ไ ด้ ขี่...ไ ม่ ใ ช่ สุ ข ที่ ไ ด้ มี
Re: Roadking Crazy Club ชุมชนคนรักRoadKingครับ
« ตอบกลับ #436 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:51:01 PM »
ผมก็เช่นกันครับมือใหม่หัดขี่และก็รักRKเหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักครับ เรื่องเสื้อคลับทำไมไม่ลองถามเฮียโตดูล่ะ่่ครับผมว่าเสื้อร้านแกที่แจกให้ลูกค้ามามันก็ค่อนข้างใช้ได้ดีทีเดียว  hug ignore
handshakeยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ handshakeเดี๋ยวผมจะลองสอบถามดูนะครับ pray

• EXILE
  • สุ ข ที่ ไ ด้ ขี่...ไ ม่ ใ ช่ สุ ข ที่ ไ ด้ มี
« ตอบกลับ #437 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 08:11:41 PM »
prayยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ.....คุณต่อ pray ผมอยู่มีนบุรี ( ถนนหทัยราษฎ์ ) ครับ...
ถ้ามีโอกาสผมขอร่วมทริปด้วยคนนะครับ

หวัดดีครับผมจุ้ยซาฟาไม่ใด้ขี่RKแล้วแต่เคยมีสองคันครับ ผมก็อยู่หทัยราษฏ์ เคยขี่mioไล่กวดคันนี้ทีนึงแต่ไม่ทันครับ คิดว่าน่าจะเป็นคุณนี่แหละขี่ผ่านหมู่บ้านผมในซอยวัดแป้นทอง โอกาสหน้าดื่มกาแฟกันครับ handshake
สวัสดีครับ pray พี่จุ้ยซาฟา ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ handshake คิดว่าน่าจะเป็นผมนะครับเพราะผมทำงานอยู่ตรงข้ามซอยวัดแป้นทอง[/color]( ผมจะขับเข้าซอยวัดแป้นทองลัดไปซอยซาฟารีเวิลด์ประจำครับ ) ใว้มีโอกาสดีๆ เจอกันนะครับ ผมจะได้ขอคำแนะนำ pray pray pray

* 29.1.jpg (44.58 KB, 600x181 - ดู 1178 ครั้ง.)

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #438 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 08:23:02 PM »
prayยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ.....คุณต่อ pray ผมอยู่มีนบุรี ( ถนนหทัยราษฎ์ ) ครับ...
ถ้ามีโอกาสผมขอร่วมทริปด้วยคนนะครับ

หวัดดีครับผมจุ้ยซาฟาไม่ใด้ขี่RKแล้วแต่เคยมีสองคันครับ ผมก็อยู่หทัยราษฏ์ เคยขี่mioไล่กวดคันนี้ทีนึงแต่ไม่ทันครับ คิดว่าน่าจะเป็นคุณนี่แหละขี่ผ่านหมู่บ้านผมในซอยวัดแป้นทอง โอกาสหน้าดื่มกาแฟกันครับ handshake
สวัสดีครับ pray พี่จุ้ยซาฟา ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ handshake คิดว่าน่าจะเป็นผมนะครับเพราะผมทำงานอยู่ตรงข้ามซอยวัดแป้นทอง[/color]( ผมจะขับเข้าซอยวัดแป้นทองลัดไปซอยซาฟารีเวิลด์ประจำครับ ) ใว้มีโอกาสดีๆ เจอกันนะครับ ผมจะได้ขอคำแนะนำ pray pray pray
สวัสดีอย่างเป็นทางการครับ ยินดีมากเลยครับผมอยู่บ้านเกือบทุกวันครับ สมาชิกเกย์คิงส์เค้าก็มาหากันบ่อยๆครับ ว่างๆเชิญครับ ระแวกนี้มีกันหลายคนครับที่ผมนับใด้ก้ไม่น่าจะต่ำกว่ายี่สิบคันครับพี่อรรถคนเดียวก็เจ็ดคันแล้ว ;D handshake

• EXILE
« ตอบกลับ #439 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:03:31 PM »
 pray pray สวัสดีพี่จุ้ยซาฟาอย่างเป็นทางการเช่นกันครับ pray pray วันไหนว่างๆ จะแวะเข้าไปขอคำชี้แนะนะครับบบ...บบบบ worship worship worship

Mike-Immortals:165

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #440 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:04:23 PM »
ผมไมค์ครับ..ขอต้อนรับคุณต่อ และคุณเจี๊ยบ ด้วยความยินดีครับ ถ้ามีทริปเมื่อไหร่จะให้คุณเอ"AAA"โทรหานะครับ pray
IMMORTAL-165
Road Glide Custom 103_2012

ปลัดเจี๊ยบ

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #441 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:11:17 PM »
ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยครับ ผมปลัดเจี๊ยบครับ อยู่นครศรีธรรมราช ใช้rk 98 ครับ วันหน้าจะหารูปมาลงครับ

tor-steed

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #442 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:29:45 PM »
ผมไมค์ครับ..ขอต้อนรับคุณต่อ และคุณเจี๊ยบ ด้วยความยินดีครับ ถ้ามีทริปเมื่อไหร่จะให้คุณเอ"AAA"โทรหานะครับ pray
pray ขอบคุณครับยินดีที่ใด้รู้จักเช่นกันครับพี่  มีโอกาสผมจะไปขี่ด้วยอย่างแน่นอนครับ pray

• EXILE
« ตอบกลับ #443 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:46:52 PM »
pray ขอบคุณครับพี่ไมค์  prayถ้าว่างผมไปแน่นอนครับบบ..บบบ number1

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #444 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 09:39:27 AM »
เสาร์นี้มาเจอกันงานHDPเลยครับ number1 handshake

* image.gif (96.66 KB, 317x238 - ดู 1047 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 10:27:53 AM โดย AAA »
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

club 2506

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #445 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 10:46:10 AM »
อย่างนี้เจ้าคณะ..น่าจะจัดทริป RKล้วนๆซักครั้ง..ดีไม๊ครับคุณเอ..คุณไมค์..จะได้บันทึกเป็น

headbang Roadking Crazy Club headbang

AAA

• EXILE
« ตอบกลับ #446 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 12:18:20 PM »
อย่างนี้เจ้าคณะ..น่าจะจัดทริป RKล้วนๆซักครั้ง..ดีไม๊ครับคุณเอ..คุณไมค์..จะได้บันทึกเป็น

headbang Roadking Crazy Club headbang
ถ้าล้วนๆนี่เป็นไปไม่ได้แน่นอนครับพี่ยศ....เพื่อนๆรุ่นอื่นก็อดไปนะซิ555
จริงๆคิดไว้เหมือนกันแต่ตอนนี้รอเรื่องเสื้อให้เรียบร้อย...จะได้ใส่ตอนออกทริป :D
ส่วนวันเวลาและสถานที่ลองช่วยๆกันเสนอแนะมาครับ....แล้วช่วยๆกันโหวต...เอาไงเอากันครับ number1 ;D
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

SOMDECH

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #447 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 03:09:54 PM »
สมเดช 081 902 6728 ครับ, ม.บุรีรรมย์ ซาฟารีเวิลด์ ครับ
RK 2002 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2011, 05:42:42 PM โดย SOMDECH »

AAA

• EXILE
« ตอบกลับ #448 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 03:45:53 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณสมเดช number1 handshake

HN HD

• Road King
  • *
  • U make me feel brand new.
« ตอบกลับ #449 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 04:40:30 PM »
นั่นดิเสียโตน่าจะเป็นสปอนเซอร์ให้ซะทุกคลับไปเยย   เย้ว ๆ headbang number1