Login
.เอ้า..!!..ยังนั่งอยู่หน้าคอมกันอีกเหรอ?..ฮือๆ..ไม่ได้ไปอ่ะ ..!!. ..  (อ่าน 5285 ครั้ง)

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?
.. .. ฮือ..ๆๆ . ออกรถไปได้ครึ่งทาง .. มีโทรศัพท์เข้ามาด่วน ..
.. อดไปเลยงานนี้ ..  lonely .. ตั้งตารอคอยมานาน ..  surrender
....ใครที่ไปก็อย่าลืมเอารูปมาให้ดูกันมั่งนะครับ ..  pray surrender
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2010, 01:58:02 PM โดย Baantormai »

SM

• Dyna Wide Glide
อดเหมือนกันครับ เจ้านายไม่ให้กลับ เลยอยู่หน้า com ที่ อินเดีย เหมือนเดิมครับ รอดูรูปอยู่เหมือนกัน
สองล้อ พอเพียง  ชีวิตที่  เพียงพอ

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
Re: .เอ้า..!!..ยังนั่งอยู่หน้าคอมอีกเหรอ?..ไม่ไปงานครบรอบกันหรืองัย ..!!..ฮือๆ ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:40:37 PM »
อดด้วยคนครับ

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

HD-Crazy

• WHY ??? HARLEY DAVIDSON !!!!!!!!!!!!
Re: .เอ้า..!!..ยังนั่งอยู่หน้าคอมอีกเหรอ?..ไม่ไปงานครบรอบกันหรืองัย ..!!..ฮือๆ ..
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:50:05 PM »
ผมก็อดครับ ทั้ง ๆ ที่ตั้งใจ เนื่องจาก เอกสารรถยังไม่พร้อมครับ กลัวว่าจะโดนครับ อิอิ ใครไปก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งไปและกลับนะครับ

The bloodhound

• Dyna Super Glide Custom
  • I'm a cowboy.A steel horse i ride
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:08:29 PM »
อดเหมือนกันครับ ติดงานอยู่ ตปท ปีหน้่าคงไม่พลาด  >:(
I would rather be riding my motorcycle thinking about God,
than sitting in a temple thinking about my motorcycle.

Mojo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:26:34 PM »
พึ่งกลับจากงานรถและคนเยอะมาก อากาศกำลังดีึึ

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:37:06 PM »
รอชมภาพบรรยากาศนะครับ headbang
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Baantormai

• CHICA
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:48:12 PM »
... พี่โจ้ครับ .. รอดูภาพบรรยากาศในงาน อย่างใจจดใจจ่อเลยอ่ะครับ ..  boogie pray

menot 1208

• Heritage Softail Classic
Re: .เอ้า..!!..ยังนั่งอยู่หน้าคอมกันอีกเหรอ?..ฮือๆ..ไม่ได้ไปอ่ะ ..!!. ..
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 12:04:54 AM »
 snowing snowing snowing

hooligan x-bone

Re: .เอ้า..!!..ยังนั่งอยู่หน้าคอมกันอีกเหรอ?..ฮือๆ..ไม่ได้ไปอ่ะ ..!!. ..
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 10:21:39 AM »
.. .. ฮือ..ๆๆ . ออกรถไปได้ครึ่งทาง .. มีโทรศัพท์เข้ามาด่วน ..
.. บอกว่าเพื่อนที่อยู่ต่างประเทศกลับมาเยี่ยมบ้าน .. frustrated ..  ทำไมไม่บอกล่วงหน้าวะ  heartbreaker ..
.. อดไปเลยงานนี้ ..  lonely .. ตั้งตารอคอยมานาน ..  surrender
....ใครที่ไปก็อย่าลืมเอารูปมาให้ดูกันมั่งนะครับ ..  pray surrender

โถ่ๆๆๆๆ น่าจ๋งจานนนนนนน555
คนเราสมัยนี้ควรจริงใจ ทั้งต่อหน้าและรับหลัง !!!!!!!!!

billy/airforce-rider

• ClubMods
  • EXILE
  • อย่ายอมให้เมื่อวาน.มันมาขโมยวันพรุ่งนี้ของเราไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 01:28:48 PM »
ภาพผมถ่ายมานิดหน่อยแต่เก็บใว้ที่ห้อง airforce-rider
เชิญชมครับ
http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,20272.0.html
ฟังเพลงมาร์ชประจำกลุ่ม AIRFORCE RIDER ของเราได้ที่นี่ครับ
<embed src="http://www.4shared.com/embed/556219630/97423641" width="420" height="250" allowfullscreen="true"

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 01:34:54 PM »
... พี่โจ้ครับ .. รอดูภาพบรรยากาศในงาน อย่างใจจดใจจ่อเลยอ่ะครับ ..  boogie pray

...ไม่เป็นไรครับ...ปีหน้าว่ากันใหม่ครับตุ่น... ;D worship number1

Baantormai

• CHICA
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 01:43:34 PM »

...ไม่เป็นไรครับ...ปีหน้าว่ากันใหม่ครับตุ่น... ;D worship number1

number1

Chong~o>Fatboy

• Sportster 1200 R
  • เด็กผู้ชายที่มีความฝันว่าจะขี่ฮาร์เล่ย์
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 03:42:23 PM »
อดเหมือนกันครับ  :'( เพื่อนลากไปซื้อของเป็นเพื่อน ไม่ได้ไปเลย  :-\ :-\ :-\

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 01:57:00 PM »
เข้างานแป๊ปเดียวครับมีงานต่อเสียดายจัง :'(
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1