Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6284113 ครั้ง)

ชาตรี ณ.บางแค

• Sportster 1200 R
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เค้ากลับมาแล้ว (911)
« ตอบกลับ #13755 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 12:13:39 AM »
HPD นะครับพี่เหน่งไม่ได้ไปสนุกด้วย วันนี้งานเต็มเลยครับ โทรบอกคุณกบแล้ว มีความสุขนะครับ

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เค้ากลับมาแล้ว (911)
« ตอบกลับ #13756 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 02:42:06 AM »
เซงเป็ดเหมือนกันดุ่ย ผมแทง  911, 11, 33, 54 อายุเฮียกู้ แต่ผมลืมแทง พศเกิด 2501  ปกติจะแทงตัวบนอยู่แล้ว 501 = 1000 แต่ทำไม ไม่แทงยังงงตัวเองอยู่  แถมเมื่อเช้านี้พี่กรให้ผมซื้อ Levi 501 ให้ตอนเช้านี้ตัวเกือบหมื่น ทำไมตูไม่ชงนใจเลย   lonely jawdrop jawdrop stupidme stupidme stupidme  ไม่งั่นได้ 48 ฟรีแล้ว

stupidme ตัวละเกือบหมื่นที่ไหนกันแซม.....351 $ X 30 ก็ = 10,530 บาทเข้าไปแล้ว จริงๆ แล้วเมื่อวานนี้พี่กำลังจะลงต่อในกระทู้แฟนพันธ์แท้ LEVI'S อยู่ว่า "ทำไมต้องเป็น 501" แต่พอดีมันดึกไปหน่อยแล้ว ตอนเช้าต้องไปศาลด้วยก็เลยว่าจะลงทีหลัง เสียดายจริงๆ แต่ถึงยังไงพี่ก็คงไม่ถูกแน่เพราะไม่ได้เล่นเลยซักกะงวด วันนี้ออกเวรมาแล้วลงต่อเลยละกัน ติดตามชมกันนะ แฮ่ะแฮ่ะ surrender

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
« ตอบกลับ #13757 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 07:32:07 AM »
HBD คัรบพี่เหน่ง คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง ถ้าHDต้องหาพี่โตครับ... มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ ไร้โรคไร้ภัยเดินทางปลอดภัยทุกเส้นทางครับ hug

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #13758 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 07:46:36 AM »
 surrender surrender surrender รายงานสภาพอากาศ ร้อน ร้อน ร้อนแล้วก้อร้อนจริงๆเลยครับ  surrender surrender surrender
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #13759 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:38:00 AM »
pray  ขอบคุณพี่ป๊อก พี่คิว พี่วิต พี่หมี  พี่เล็ก พี่นะ  และพี่ๆทุกท่านมากนะครับ    pray

เมามากเมื่อคืน เพื่อนขับมาส่ง รถจอดบ้านเฮียอ้า  ตี 2 ไป

ขอบคุณทุกท่านที่มา งานเล็กๆไม่ได้จัดอะไร กินกัน ธรรมดา เฉยๆ  worship worship worship

เดี๋ยวมีรูปให้ชม  pray  ขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ หลายท่าน  ที่มาร่วมงาน พี่แดง(แว่น) พี่โอ๊ะ เฮียเลี้ยง อาจารย์ ตุ๋ย  worship worship worship

pray  ขอบคุณกับ เสื้อแพ็ต IMMORTALS ตัวใหม่ที่พี่ๆ รวมกันจัดมาให้   worship worship worship
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
ขอบคุณ  ขอบคุณ และก็ ขอบคุณจริงๆครับ   สำหรับ น้ำใจที่มีให้ผม  

pray pray pray  ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ  ที่มาร่วม งานปาร์ตี้เล็กๆ  ที่จัดขึ้น ในซอย เล็กๆ เอกชัย 48 แต่เจ้าถิ่น เฮียอ้า(ท่านขงเบ้ง) ใจใหญ่ และคุณทิว  เจ้าของร้าน ใจดี  ส่วนผมใจนักเลง ;D คิคิคิ...(เพลงประจำตัวนะครับ)  ที่ร่วมกันทำ งานเล็กๆนี้ให้กับ ผม และ พี่เคี้ยง   pray pray pray  ขอบคุณอีกครั้งครับ 

ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE

• EXILE

pray  ขอบคุณพี่แดง มากครับที่มางานเล็กๆ ของน้อง พี่แดงเป็น ไอดอล  ของผมที่ทำให้ผมอยากอยู่ IMMORTALS ครับ  worship worship worship

• EXILE
pray ขอบคุณพี่โอ๊ะ  พี่ใหญ่ใจดีของน้อง  พี่โอ๊ะ มาหาน้องเสมอ  pray worship worship worship

• EXILE

พี่ชายผมอีกคน  ขี่อีเน่า  เอ้ย.....อีโว มาจากบ้านโป่ง  worship worship worship

pray ขอบคุณ อาจารย์ตุ๋ย  มากครับ เป็นอะไรที่ไม่คาดคิด ที่อาจารย์จะมาหา ลูกศิตย์ ได้  worship worship worship

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 02:00:36 PM โดย tarinee »

• EXILE
pray ขอบคุณ พี่เหน่ง(รังสิต) พี่เล็ก  และน้องพี่เหน่ง   ??? จำชื่อไม่ได้ซักที  pray ขอโทษด้วย รังสิต ยังมา  worship worship worship

• EXILE
  pray ขอบคุณพี่บี พี่ไวช์ พี่อู๊ด  พี่ตุ้ม พี่แป๊ะ  พี่ป๊อป สาย ลาดพร้าว ครับ worship worship worship

• EXILE
pray  ขอบคุณเฮียกุ่ย พี่ยัน พี่เอ พี่บี พี่ขุน พี่ท๊อป พี่ดุ่ย พี่ตี๋เล็ก พี่หนึ่ง น้องตั้น  พี่กบ พี่หมู พี่ตุ๊ก  pray  ไม่เคยพลาดอยู่แล้ว  หมู่เฮา  worship headbang

• EXILE
pray ขอบคุณพี่ปิงเจ้าคณะ บางบอน บ้านอยู่ไกลนะพี่ มาซะสายเลย   สู้เฮียเนี้ยว สาย 2 ไม่ได้มาตั้งแต่ 6 โมง  headbang   

• EXILE
pray ขอบคุณสำหรับเสื้อแพ็ต ตัวใหม่ที่พี่ๆ รวมใจกัน จัดมาให้ผม  ขอบคุณมากครับ น้ำตาจะไหล  :'( :'( :'( worship