Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6303616 ครั้ง)

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** กินข้าวกันไหม # ๒ (685)
« ตอบกลับ #10305 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 04:52:52 PM »
แหล่มมากคร๊าบบบบบบพี่แซม48

headbang headbang headbang

แล้วเจอกันเคี้ยง จะได้ออกมาขี่กันแถวบ้านน่ะ ผมจิกโก้กิโลเดียวน่ะ

ทีละกิโล ก้อได้พี่แซม อิอิ

ที่ซื้อ 48 ก็เพราะน้องดุ๋ยน่ะ จะได้ขี่กับน้องดุย เหน่ง และเพื่อนพองชาวฝั่งธน บางบอนครับ fingerscrossed headbang number1 pray

pray pray pray ขอบคุณครับพี่แซม....ผมเองที่ต้องบอกว่าเอาไว้ขี่กับพี่แซมมากกว่าครับ  worship worship worship
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

Duikalon11

• CHICA
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** กินข้าวกันไหม # ๒ (685)
« ตอบกลับ #10306 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 04:56:03 PM »
ผมก็อยู่ฝั่งธนคับว่างๆขอติดตามไปด้วยคนนะคับพี่ๆ

;D ;D ;D อยู่ฝั่งธนเหมือนกันไปด้วยกันครับพี่...(พี่คิงคอง007)ติดต่อมาได้เลยครับพี่ยินดีที่ได้รู้จักครับ worship worship worship

Duikalon11

• CHICA
« ตอบกลับ #10307 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 05:02:08 PM »
 ;D ;D ;D หวัดดีอีกครั้งครับพี่คิงคอง007 ติดต่อได้เลยครับพี่ เบอร์น้องดุ่ยRK 081-2922245 เบอร์พี่เหน่งRK 100 ปี 089-0691795 เบอร์พี่แซม48 081-8014080 แต่ช่วงนี้พี่เหน่งขึ้นเหนือครับ  pray pray pray

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ก๊อกๆๆ เจ้าของห้องแอบไปเที่ยวเหนือเดี๋ยวกลับ
« ตอบกลับ #10308 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 06:00:45 PM »
ตอนนี้อยู่ที่โรงแรม  บ้านสวนเฮือนน่าน  จังหวัด น่าน  ครับพี่น้อง  ขอคอมที่โรงแรมเล่นหน่อย เพราะคิดถึงห้องเรา และพี่น้องทุกๆท่านครับ   headbang headbang headbang มาเที่ยวเชียงใหม่ มันส์มาก  เดี๋ยวกลับกรุงเตป มีรูปเป็น 1000 คิคิคิ  พรุ่งนี้ไปลงแพ พิดโลก  กลับถึงบ้านวันที่ 13  แล้วเจอกันครับ  headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

Duikalon11

• CHICA
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ก๊อกๆๆ เจ้าของห้องแอบไปเที่ยวเหนือเดี๋ยวกลับ
« ตอบกลับ #10309 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 09:09:12 PM »
ตอนนี้อยู่ที่โรงแรม  บ้านสวนเฮือนน่าน  จังหวัด น่าน  ครับพี่น้อง  ขอคอมที่โรงแรมเล่นหน่อย เพราะคิดถึงห้องเรา และพี่น้องทุกๆท่านครับ   headbang headbang headbang มาเที่ยวเชียงใหม่ มันส์มาก  เดี๋ยวกลับกรุงเตป มีรูปเป็น 1000 คิคิคิ  พรุ่งนี้ไปลงแพ พิดโลก  กลับถึงบ้านวันที่ 13  แล้วเจอกันครับ  headbang headbang headbang

worship ;D ;D ;D รอชมรูปอยู่ครับพี่เหน่ง...อิอิอิอิอิอิ...55555...

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดีครับพี่เหน่ง คุณดุ่ย prayขึ้นเหนือเที่ยวเชียงใหม่รับลมหนาวขอให้สนุกครับพี่เหน่ง รอชมภาพสวยๆครับ ;Dเดินทางปลอดภัยและเที่ยวสนุกทุกท่านครับ ;D

• EXILE
สวัสดีครับพี่เหน่ง คุณดุ่ย prayขึ้นเหนือเที่ยวเชียงใหม่รับลมหนาวขอให้สนุกครับพี่เหน่ง รอชมภาพสวยๆครับ ;Dเดินทางปลอดภัยและเที่ยวสนุกทุกท่านครับ ;D
  pray ขอบคุณครับพี่นะ  ตอนนี้อยู่ พิโลก  ครับ พรุ่งนี้กลับ   headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
« ตอบกลับ #10312 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 05:46:41 PM »
เหน่งเรียบร้อยโรงเรียนจีนครับ ผมพาเพื่อนและตัวผม ไปจบที่ Power ครับ เอาแบบประกอบจากโรงงาน Harley Davidson ดูบ้างครับแน่นอนกว่า เล่น Harley ทั้งที่ขอซื้อจากศูนย์ตัวแทนอย่างเป็นทางการบ้าง
น้องเหนือบริการดีเยี่ยมครับ เลยจัดไป 2 ลำครับ

thumbsup thumbsup thumbsup เยี่ยมยอด ครับพี่แซม 48  งานนี้มีรับน้อง ที่ไหนดีเดี๋ยวว่ากัน  headbang headbang headbang

• EXILE
« ตอบกลับ #10313 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 05:49:06 PM »
ผมก็อยู่ฝั่งธนคับว่างๆขอติดตามไปด้วยคนนะคับพี่ๆ
  thumbsup thumbsup thumbsup  ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับ พี่ KINGKONG007

• EXILE
เมื่อคืน นอนที่น่าน   อากาศหนาวมาก  สุดยอด หนาวกว่า เชียงใหม่อีก   ตอนนี้มาพิดโลก  กัน 11 ลำ  มีพี่แก่น พี่ตี๋เล็ก ตามมาสมทบ อีก 3 ลำ  พี่ตุน พี่ตั๊ม พี่วัต ตามมาจากกรุงเตปอีก 4 ลำ พี่ไวช์ พี่บี ลงมาจากเชียงใหม่อีก 2 ลำ  รวมตัวที่พิโลก  ได้ 20 ลำ ก่อนครับกรุงเตป พรุ่งนี้    พี่แขก  เจ้าถิ่น มาตอนรับอย่างดี   headbang headbang headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2011, 06:04:14 PM โดย tarinee »

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
เมื่อคืน นอนที่น่าน   อากาศหนาวมาก  สุดยอด หนาวกว่า เชียงใหม่อีก   ตอนนี้มาพิดโลก  กัน 11 ลำ  มีพี่แก่น พี่ตี๋เล็ก ตามมาสมทบ อีก 3 ลำ  พี่ตุน พี่ตั๊ม พี่วัต ตามมาจากกรุงเตปอีก 4 ลำ พี่ไวช์ พี่บี ลงมาจากเชียงใหม่อีก 2 ลำ  รวมตัวที่พิโลก  ได้ 20 ลำ ก่อนครับกรุงเตป พรุ่งนี้    พี่แขก  เจ้าถิ่น มาตอนรับอย่างดี   headbang headbang headbang

น่าขี่ไปนอนพิกโลก คืนนี้จัง. อิอิ

SamImm

• OCC

น่าขี่ไปนอนพิกโลก คืนนี้จัง. อิอิ

ชวนดุ่ยไปด้วยซิ น่าจะ ok

Duikalon11

• CHICA
 fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed เมื่อไหร่พี่เหน่งจะลงภาพให้ชมค้าบ....รออยู่นะครับพี่เหน่ง.....สงสัยกลับดึกแน่นอน....55555 ignore ignore ignore

• EXILE
fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed เมื่อไหร่พี่เหน่งจะลงภาพให้ชมค้าบ....รออยู่นะครับพี่เหน่ง.....สงสัยกลับดึกแน่นอน....55555 ignore ignore ignore
กลับมาถึงบ้านแล้วครับพี่ น้อง   เดินทางปลอดภัยดีกันทุกท่าน  headbang headbang headbang
รูปต้องคัดก่อนเพราะเยอะมาก  วันนี้ได้ชมกัน ตอนที่ 1  เชียงใหม่แน่นอน  headbang headbang headbang

mamai1

• Night Train
  • **
พูดไม่เก่ง...ใจไม่ถึง....แต่ชอบเครื่องให่ญ