Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6284317 ครั้ง)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
ส่วนรถผม ยกขึ้นที่สูง ใว้แล้ว น่าจะปลอดภัย fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed

* IMG_0203_resize.JPG (75.48 KB, 373x500 - ดู 598 ครั้ง.)

* IMG_0201_resize.JPG (76.2 KB, 373x500 - ดู 604 ครั้ง.)
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
พรุ่งนี้พี่โอ๊ะ ชวนไปทำบุญที่ นครปฐม งานของท่านเชิดพันธ์  นะครับ  ช่วยเหลือผู้ประสพภัยน้ำท่วม  เอารถยนต์ไป 

ใครสะดวกเชิญครับออกเดินทาง เวลา ประมาณ  11.00-12.00 น. โดยประมาณ

ผมไปรถพี่ปิง    ;D ;D ;D  อาศัยตลอด คิคิคิ
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อาทิตย์ที่23 ไปทำบุญที่นครปฐมกันครับ
« ตอบกลับ #9542 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:25:04 AM »
pray  ขอบคุณพี่พงษ์  MP มากครับโทรมาถามข่าวน้ำท่วมและบอกมีอะไรให้ช่วยก็บอก  ทั้งๆที่ร้านก็กำลังโดนอยู่ และน้ำก็ยังไม่ลดเลย  ตอนนี้ที่บางแคยังไม่ท่วมครับ  ข่าวบอกจะมาประมาณ วันที่27-28 ครับ ตอนนี้กำลังเตรียมรับมือครับ  pray

* DSC03930_resize.JPG (131.73 KB, 667x500 - ดู 516 ครั้ง.)

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** คลิกดูง่ายๆ...ได้ที่หน้าแรก
« ตอบกลับ #9543 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 11:32:58 AM »
ส่วนรถผม ยกขึ้นที่สูง ใว้แล้ว น่าจะปลอดภัย fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed
    surrender   บ้านพี่แซมที่หมู่บ้านศิรินญาเริ่มท่วมสูงแล้วเมื่อคืนเอากระสอบทรายไปลงให้แกมารีบลงรีบเผ่น sprint

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อาทิตย์ที่23 ไปทำบุญที่นครปฐมกันครับ
« ตอบกลับ #9544 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 08:49:26 PM »
ดีค่ะพี่เหน่ง บายดีนะค่ะ รถของพี่เหน่งยกสูงน้อยไปค่ะ ต้องมีสักเมตรครึ่งเป็นอย่างน้อยนะพี่เหน่ง ! :'( :'( :'(

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #9545 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:32:25 PM »
ขอแสดงความยินดีกับสาวกหงส์ด้วยนะคับ โดยเฉพาะเหน่ง 555  headbang
สกอร์ขาดกระจุยครึ่งโหลพอดี  แมนซิตี้เขาจัดให้  headbang number1
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดีครับพี่เหน่งและสมาชิกทุกๆท่าน มีความสุขและปลอดภัยจากภัยน้ำท่วมกันทุกๆท่านครับ pray บ้านผมจมเรียบร้อยแล้ว เมตรครึ่งอย่างต่ำ ;Dครอบคัรวปลอดภัยทุกคนครับ ส่วนHD จอดอยู่คอนโดชั้น6ปลอดภัยมีรปภดูแลเป็นอย่างดีครับ  ;Dขอให้พี่น้องสมาชิกและHDทุกลำปลอดภัยจากภัยน้ำท่วมด้วยนะครับ pray

• EXILE
    surrender   บ้านพี่แซมที่หมู่บ้านศิรินญาเริ่มท่วมสูงแล้วเมื่อคืนเอากระสอบทรายไปลงให้แกมารีบลงรีบเผ่น sprint
ช่วงนี้กิจการดีนะท่านพี่ เรียกมากินข้าวที่นครปฐมแท้ๆ ยังไม่มา  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 11:34:17 AM โดย tarinee »

• EXILE
ดีค่ะพี่เหน่ง บายดีนะค่ะ รถของพี่เหน่งยกสูงน้อยไปค่ะ ต้องมีสักเมตรครึ่งเป็นอย่างน้อยนะพี่เหน่ง ! :'( :'( :'(
   pray ขอบคุณครับพี่ปุ้ม นี้แค่ สเต็ป แรก  ยังมีสเต็ป 2 รองรับไว้แล้วครับ  worship worship worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 11:34:39 AM โดย tarinee »

• EXILE
ขอแสดงความยินดีกับสาวกหงส์ด้วยนะคับ โดยเฉพาะเหน่ง 555  headbang
สกอร์ขาดกระจุยครึ่งโหลพอดี  แมนซิตี้เขาจัดให้  headbang number1

55555555  headbang  ข่าววงในบอกว่า แมนยูไม่มีบอลซ้อม  เลยขอ แมนซิ  ไว้ 6 ลูก  headbang headbang headbang nana nana nana sprint 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 11:35:06 AM โดย tarinee »

• EXILE
สวัสดีครับพี่เหน่งและสมาชิกทุกๆท่าน มีความสุขและปลอดภัยจากภัยน้ำท่วมกันทุกๆท่านครับ pray บ้านผมจมเรียบร้อยแล้ว เมตรครึ่งอย่างต่ำ ;Dครอบคัรวปลอดภัยทุกคนครับ ส่วนHD จอดอยู่คอนโดชั้น6ปลอดภัยมีรปภดูแลเป็นอย่างดีครับ  ;Dขอให้พี่น้องสมาชิกและHDทุกลำปลอดภัยจากภัยน้ำท่วมด้วยนะครับ pray
pray ขอบคุณครับพี่นะ  ปลอดภัยดี ก็ดีใจแล้วครับ  ส่วนผมเตรียมรับน้ำ ไว้แล้วครับ แต่ไม่รู้จะรับไหวหรือเปล่า  surrender surrender surrender

• EXILE
กลับมาจากงานช่วยผู้ประสพภัยน้ำท่วมที่ท่าน  เชิดพันธ์ ณ สงขลา  จัดที่นครปฐม  มาครับเดี๋ยวพรุ่งนี้มีรูปให้ชมกัน  งานนี้ไปก่อน กลับทีหลัง ไม่น่าเชื่อ  headbang ทุกทีไปทีหลัง  กลับก็ทีหลัง คิคิคิ ;D

...aloha...

• Sportster 883 L
  • **
กลับมาจากงานช่วยผู้ประสพภัยน้ำท่วมที่ท่าน  เชิดพันธ์ ณ สงขลา  จัดที่นครปฐม  มาครับเดี๋ยวพรุ่งนี้มีรูปให้ชมกัน  งานนี้ไปก่อน กลับทีหลัง ไม่น่าเชื่อ  headbang ทุกทีไปทีหลัง  กลับก็ทีหลัง คิคิคิ ;D

...น่าจะอยู่รอดู น้องจ๊ะ คันหู 2 รอบเลยครับพี่ สนุกมากๆครับ...

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

55555555  headbang  ข่าววงในบอกว่า แมนยูไม่มีบอลซ่อม  เลยขอ แมนซิ  ไว้ 6 ลูก  headbang headbang headbang nana nana nana sprint 

surrender surrender surrender ช่วงนี้แย่ครับนักเตะแมนยูฯ เดินสายช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมหลายพื้นที่ เลยดับอนาจทั้งที่เกมส์ก่อนเตะเป็นต่อตั้งครึ่งลูก โดนไปครึ่งโหลคงต้องเรียกสติกลับคืนมามั้งแล้วครับพี่ๆ  frustrated frustrated frustrated
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE

...น่าจะอยู่รอดู น้องจ๊ะ คันหู 2 รอบเลยครับพี่ สนุกมากๆครับ...
   ดูทั้ง 2 รอบเลยครับ  น้องยังเดินมาที่โต๊ะ  พวกผมด้วย  ;D ;D ;D