Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6283678 ครั้ง)

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
;D ;D ;D  ใครก็ไม่รู้ มอไซค์ก็ไม่ขี่ แต่กลัว ฝนตก   nana nana nana
   ;D ไอ้นี่มันต้องป๊อดน่าดูเลยวะเหน่งสงสัยจะเป็นไอ้ตี๋เล็กใช่ไมวะ  ;D
เหรอเพ่  พี่ตี๋เล็กไม่ได้รับปากผมว่าจะมานี้หว่า  >:( >:( >:(
  ;D สงสัยจะเป็นพวกพี่ A-B-มิก แน่นอนเลยวะพวกนี้ใช่ไม่ได้จริงๆ  ;D
  ยังดิ้น ออกไปได้อีกวุ้ย  เก่งจริงๆ พี่กรู  headbang headbang headbang
  ;D   เขาไม่ได้เรียกว่าดิ้นวะเหน่งเขาเรียกว่าไหล ไหลได้เรื่อยๆ  ;D
อ้าวไหงงั้ง.......ไม่เป็นบราห์มันและ.......หันไปเป็นปลาไหลซะด้วย.......อ๋อชอบไชรู สมแล้วสมแล้ว chainsaw
   eyeopoping   มันยังไม่สาสมแกใจแกอีกหรอท็อปพี่โทรไปหาใครก็มีแต่คนถามเรื่องทีแกเขี่ยไว้  eyeopoping
เยัง...ยังมาทําเหมือนไม่รู้ไม่ชี้อีก จ้าข้าเอ๊ย.....พี่กูชื่อ แก่น ทําหญิงท้องแล้วไม่รับโว๊ย เจ้าข้าเอ๊ย pissedoff pissedoff
   frustrated   ท็อปเอ้ย ที่ร้านแกมีปีบขายไมวะถ้ามีวันเสาร์เอามาเผื่อพี่ด้วยนะ  frustrated

แถวบางบอน  ปิ๊ปมีเย๊อะ เอาป่าว พี่
 headbang headbang headbang headbang headbang
  pray   เอียเคี้ยงเสาร์นี้มาเที่ยวหรือเปล่าเอียถ้ามาเอามาเผื่อผมด้วยคงได้ใช้แน่ๆ ;D ;D

;D ;D ;D ผมว่าอย่างพี่แก่นคงไม่ต้องใช้ปิ๊บ...ใช้อย่างอื่นแทนครับเฮียเคี้ยง...เดี๋ยวผมเตรียมให้พี่แก่นเองครับรับรองเย็นแน่ๆ...หุหุหุหุหุหุหุ...55555... handshake handshake handshake
    ::)   อะไรของแกวะดุ่ยเย็นๆ งง  ::)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
เฮียเคี้ยง โทรมาบอกผมแล้ว  มาชัวร์   headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **เสาร์นี้ ปาร์ตี้ ครั้งที่14 ร้านบ้านเพื่อน ทุ่มตรง
« ตอบกลับ #7457 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 06:37:33 PM »

[/quote]  pray   เอียเคี้ยงเสาร์นี้มาเที่ยวหรือเปล่าเอียถ้ามาเอามาเผื่อผมด้วยคงได้ใช้แน่ๆ ;D ;D
[/quote]

;D ;D ;D [size=8 pt]ผมว่าอย่างพี่แก่นคงไม่ต้องใช้ปิ๊บ...ใช้อย่างอื่นแทนครับเฮียเคี้ยง...เดี๋ยวผมเตรียมให้พี่แก่นเองครับรับรองเย็นแน่ๆ...หุหุหุหุหุหุหุ...55555... handshake handshake handshake[/size]
[/quote]    สงสัยเหมือนกันครับ อะไรเย็นๆ  eyeopoping eyeopoping eyeopoping
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

SamImm

• OCC
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **เสาร์นี้ ปาร์ตี้ ครั้งที่14 ร้านบ้านเพื่อน ทุ่มตรง
« ตอบกลับ #7458 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:00:46 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 08:07:57 PM โดย SG2010 »

Mr.บราห์มัน

« ตอบกลับ #7459 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:27:05 PM »
;D ;D ;D  ใครก็ไม่รู้ มอไซค์ก็ไม่ขี่ แต่กลัว ฝนตก   nana nana nana
   ;D ไอ้นี่มันต้องป๊อดน่าดูเลยวะเหน่งสงสัยจะเป็นไอ้ตี๋เล็กใช่ไมวะ  ;D
เหรอเพ่  พี่ตี๋เล็กไม่ได้รับปากผมว่าจะมานี้หว่า  >:( >:( >:(
  ;D สงสัยจะเป็นพวกพี่ A-B-มิก แน่นอนเลยวะพวกนี้ใช่ไม่ได้จริงๆ  ;D
  ยังดิ้น ออกไปได้อีกวุ้ย  เก่งจริงๆ พี่กรู  headbang headbang headbang
  ;D   เขาไม่ได้เรียกว่าดิ้นวะเหน่งเขาเรียกว่าไหล ไหลได้เรื่อยๆ  ;D
อ้าวไหงงั้ง.......ไม่เป็นบราห์มันและ.......หันไปเป็นปลาไหลซะด้วย.......อ๋อชอบไชรู สมแล้วสมแล้ว chainsaw
   eyeopoping   มันยังไม่สาสมแกใจแกอีกหรอท็อปพี่โทรไปหาใครก็มีแต่คนถามเรื่องทีแกเขี่ยไว้  eyeopoping
เยัง...ยังมาทําเหมือนไม่รู้ไม่ชี้อีก จ้าข้าเอ๊ย.....พี่กูชื่อ แก่น ทําหญิงท้องแล้วไม่รับโว๊ย เจ้าข้าเอ๊ย pissedoff pissedoff
   frustrated   ท็อปเอ้ย ที่ร้านแกมีปีบขายไมวะถ้ามีวันเสาร์เอามาเผื่อพี่ด้วยนะ  frustrated

แถวบางบอน  ปิ๊ปมีเย๊อะ เอาป่าว พี่
 headbang headbang headbang headbang headbang
คลุมทําไมปี๊บนะ ทีตอนทําไม่อาย จะแก้ผ้าอย่างเดียว เรื่องมันแดงแหมทําเปงอาย stupidme
     censored มันยังไม่เลิกอีกไอ้คุณท็อป ฆ่าฉันให้ตายสะเลยดีกว่ามาทรมาณ  heartbreaker

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #7460 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:53:58 PM »
[/quote]คลุมทําไมปี๊บนะ ทีตอนทําไม่อาย จะแก้ผ้าอย่างเดียว เรื่องมันแดงแหมทําเปงอาย stupidme
[/quote]     censored มันยังไม่เลิกอีกไอ้คุณท็อป ฆ่าฉันให้ตายสะเลยดีกว่ามาทรมาณ  heartbreaker
[/quote]

:P :P :P เดี๋ยววันเสาร์น้องดุ่ยเอาสูตรเย็นไปฝากพี่แก่นคับ....รับรองเย็นทั้งคู่  eyeopoping eyeopoping eyeopoping
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE
« ตอบกลับ #7461 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 11:32:49 PM »
เรื่องอาหารมีใครอยากกินอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ จะให้เค้าเตรียมไว้ให้  number1

• EXILE
« ตอบกลับ #7462 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 12:10:20 AM »
  กะจะนอนเล่นๆแป๊ปเดียว ตอน ทุ่มหนึ่ง ดันหลับยาวมาถึง ห้าทุ่มครึ่ง ตื่นขึ้นมา  eyeopoping eyeopoping eyeopoping  อาบน้ำดูเวป อิอิ  แขกมาเต็มบ้าน เจ้าของบ้านหลับ  ;D ;D ;D

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
« ตอบกลับ #7463 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 06:44:55 AM »
pray ขอบคุณ  เพื่อนๆ ทุกกลุ่มที่ไปร่วมให้กำลังใจในวันเปิดร้าน "บ้านเพื่อน" กันล้นหลาม
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับช่อดอกไม้และภาพต่างๆ ,โลโก้กลุ่มต่างๆ ที่นำไปมอบให้
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับทุกๆ คำชมที่บอกว่าชอบในบรรยากาศร้านและคำอวยพรทุกคำที่มอบให้
    ขอบคุณ  น้องเหน่ง อิมมอร์ทัลส์ บางบอน ที่ช่วยถ่ายภาพสวยๆ มาลงในเว็บ
    ขอบคุณ  คุณเปิ้ลและคุณลี่ เจ้าของเว็บที่ให้พื้นที่พวกเราเข้ามาท่องโลกกัน
    ขอโทษ  เพื่อนๆ ทุกท่านที่อาหารออกช้า จนหลายท่านต้องออกไปหาอาหารจากข้างนอกมารองท้องกัน
    ขอโทษ  สำหรับท่านที่ต้องออกไปเลื่อนรถให้คนที่จะกลับบ้านก่อน
    ขอฝากร้าน "บ้านเพื่อน" ร้านอาหารสำหรับเพื่อนๆ ชาวไบค์เกอร์ไว้เป็นที่พักผ่อนสังสรรค์กับเพื่อนๆ ต่อไปจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ ขอบคุณครับ.....จากใจ  กร @ แหม่ม เฮดสโตน ไรเดอร์ส
worship
    pray สวัสดีครับพี่กรร้านใหม่สวยงามน่านั่งมากครับ  ก็ขอให้ค้าขายร่ำรวยครับพี่ครับวันเสาร์จะไปชมให้เห็นกับตาครับ  pray

nana มากันจริงๆ นะแก่น พาน้องหมวยมาเที่ยวด้วยนะ วันเสาร์นี้พี่เข้าเวรค่ำ ออกเวรแล้วจะรีบกลับไปที่ร้าน meditate
สวัสดีครับพี่กร prayว่างๆจะไปอุดหนุนที่ร้านครับ ;D pray police

pray สวัสดีครับพี่มานะ บ้านเพื่อนยินดีต้อนรับเสมอครับพี่ ขอบคุณครับ  handshake

• EXILE
« ตอบกลับ #7464 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:01:20 AM »
police  สงสัยท่านรอง พึ่งออกเวร  ;D ;D ;D  worship police pray

• EXILE
« ตอบกลับ #7465 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:40:43 AM »
จัดไปครับพี่ท๊อป number1

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #7466 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 01:12:32 PM »
เรื่องอาหารมีใครอยากกินอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ จะให้เค้าเตรียมไว้ให้  number1
ปลากระพงทอดราดนําปลา
ผัดเผ็ดหมูป่าเนื้อๆ
ต้มยํารวมมิตรนําข้น(ชิมแล้ว แจ๋ว)

;D ;D ;D ขอเพิ่มอีกหนึ่งอย่างได้ไหมพี่เหน่ง...ปูผัดผงกะหรี่...ลองชิมมาแล้วอร่อยมากก๊าป...
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

Mr.บราห์มัน

« ตอบกลับ #7467 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 01:22:33 PM »
  boogie   อยากกิน กุ้งมังกร หูฉลามน้ำแดง ปลาเก๋าราดพริก ขาหมูทอดกรอบ เอาแค่นี่ก่อนเอียอ้าสั่งแล้วก็เก็บตังค์กะเอียอ้าเอาเองเด้อส่วนเมนูส่วนตัว หนังหมาทอดกรอบ จะเอาไปให้น้องมิกเห็นมันบ่นว่าอยากกิน  nana

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />

ดีครับแวะมาทักทายคับ praySGของท่านใดครับสวยมากๆ ;D worship

• EXILE
  boogie   อยากกิน กุ้งมังกร หูฉลามน้ำแดง ปลาเก๋าราดพริก ขาหมูทอดกรอบ เอาแค่นี่ก่อนเอียอ้าสั่งแล้วก็เก็บตังค์กะเอียอ้าเอาเองเด้อส่วนเมนูส่วนตัว หนังหมาทอดกรอบ จะเอาไปให้น้องมิกเห็นมันบ่นว่าอยากกิน  nana
  พี่แก่นอยากกินใช่ไหม  เดี๋ยวสั่งให้ครับ  headbang headbang headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 11:01:17 PM โดย tarinee »