Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6299167 ครั้ง)

LK

• Dyna Super Glide
  • *
พวกเราอย่าเมากันมากนะผมเป็นห่วง รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ  ( จิบแค่อ๊วกพออย่ากินเยอะ)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
พวกเราอย่าเมากันมากนะผมเป็นห่วง รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ  ( จิบแค่อ๊วกพออย่ากินเยอะ)
  วันอังคาร เอารถไปทิ้งให้ช่างสัน ซ่อม  ตอน2 ทุ่ม  ขอเจ้าของพื้นที่เข้าไปหน่อยนะครับ ( จะมาหาผมเปล่าหน่อ)  ;) ;) ;)
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **รูปมาแล้วจ้าปาร์ตี้ครั้งที่13โรงเบียร์ฮอลแลนด์ (432)
« ตอบกลับ #6512 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:04:54 PM »
เหน่งเอ้ย ขี่กลั้บบ้านคุยกับตัวเองตลอดทางไปตลอดทาง ถึงบ้านนะ อย่าขี่เร็วนะ   สะพานวงแหวนก็โค้งน่ากลัว  สารพัดคิด  มันเหมือนบ้านไกลไงไม่รู้ 
  ผมขี่กลับมาถึงถนน กลัมปะพฤกษ์ เจอด่านเป่า แอลกอฮอ  ด่านใหญ่ซะด้วย เพราะปิดถนนเรียกทุกคัน ไอ้ เอ มันบอกผมให้จอดเพราะโดนเรียกแน่ๆ(มันไม่ใส่หมวกด้วย ลืมใว้ในรถพี่หวาน)  ผมบอกให้มันเฉยๆไว้ ขี่เข้าด่าน ผมก็ ตะเบะ  police  ไปทีหนึ่ง   โชคดีครับไม่มีใครสนใจรถเรา รอดตัวไป  ;D ;D ;D
    ;D ด่านไม่เคยกลัวครับพี่น้องเพราะกูหลบ  ;D

Ar_au_bangborn

• Sportster 1200 L
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **รูปมาแล้วจ้าปาร์ตี้ครั้งที่13โรงเบียร์ฮอลแลนด์ (432)
« ตอบกลับ #6513 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:57:47 PM »
เจ๊กเหน่งคนขายก๋วยจั้บชื่อตาชินใช่เปล่า  เมื่อก่อนขายข้าวต้มปลาช่อนใช่เปล่า  นึกว่าเรือล่มตายไปแล้ว ;D
การหนีปัญหาเป็นสิ่งที่ดี แต่การเผชิญหน้ากับมันย่อมดีกว่า

LK

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #6514 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 01:25:29 PM »
  วันอังคาร เอารถไปทิ้งให้ช่างสัน ซ่อม  ตอน2 ทุ่ม  ขอเจ้าของพื้นที่เข้าไปหน่อยนะครับ ( จะมาหาผมเปล่าหน่อ)  ;) ;) ;)
คุณได้สิทธิ์นั้นเดียวนี้

mickynp

• Fat Boy
« ตอบกลับ #6515 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 02:01:16 PM »
[/quoteงั้นผมนั่งTAXIไปหาด้วย พี่ขุนขี่รถผมมาให้ผมชมหน่อยนะ ยังไม่ได้ขี่ได้ลูบคลำก้อยังดี
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
thumbsup thumbsup thumbsup ;D

mickynp

• Fat Boy
พี่นะมา
ร้านช่างสันมาเปล่า
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
พี่นะมา

อังคารใช่เปล่าอิๆเดี๋ยวขอชมเจ้าสาวของคุณมิกหน่อย ;D

mickynp

• Fat Boy
พี่นะมา

อังคารใช่เปล่าอิๆเดี๋ยวขอชมเจ้าสาวของคุณมิกหน่อย ;D
ได้ครับพี่ เจ้าสาวผมตอนนี้โดนพี่ขุนกับพี่สันปู้ยี่ปู้ยำอยู่

แมวเหมียว เต่าบิน

• Dyna Low Rider
ขอบคุณพี่เหน่งนะค่ะ
วันงานที่โรงเบียร์สนุกมากกกกกกก flirty
ครั้งแรกที่เข้าโรงเบียร์ ติดใจมากมาย สงสัยต้องมีครั้งที่2 3 4ตามมาแล้วล่ะค่ะ ;D
จาก แมวเหมียว เต่าบิน

• EXILE
เจ๊กเหน่งคนขายก๋วยจั้บชื่อตาชินใช่เปล่า  เมื่อก่อนขายข้าวต้มปลาช่อนใช่เปล่า  นึกว่าเรือล่มตายไปแล้ว ;D
  ใช้เลยครับ ขายมา 38 ปีแล้วตั้งแต่ผมยังไม่เกิด 55555555 headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
ขอบคุณพี่เหน่งนะค่ะ
วันงานที่โรงเบียร์สนุกมากกกกกกก flirty
ครั้งแรกที่เข้าโรงเบียร์ ติดใจมากมาย สงสัยต้องมีครั้งที่2 3 4ตามมาแล้วล่ะค่ะ ;D
จาก แมวเหมียว เต่าบิน
   ยินดีครับ  หนุกหนาน ตามแบบฉบับ คณะบางบอน  ;D ;D ;D ;D headbang

• EXILE
  วันอังคาร ผมแค่เอารถไปให้ช่างสัน ซ่อมนิดหน่อยนะครับ  พี่ๆ อย่าจัดหนักนะครับ พี่ๆ จิ๊ก  กะ  โล่   ของแค่ เหล้าอย่าให้พร่อง อย่าให้ขาดช่วงเท่านั้นพอนะครับ  headbang headbang nana nana nana

stuntman

• บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
  วันอังคาร ผมแค่เอารถไปให้ช่างสัน ซ่อมนิดหน่อยนะครับ  พี่ๆ อย่าจัดหนักนะครับ พี่ๆ จิ๊ก  กะ  โล่   ของแค่ เหล้าอย่าให้พร่อง อย่าให้ขาดช่วงเท่านั้นพอนะครับ  headbang headbang nana nana nana

กับข้าวกะปลา อย่าได้ขาด...  boogie boogie boogie

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้