Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6284371 ครั้ง)

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
 ignore ใช่ครับเหน่ง  พี่ไปงานนนท์ เพราะว่าเย็นนี้พวกกิตและกลุ่มเฮดสโตนจะมาจากหัวหินกัน เลยต้องเลือกไปงานใดงานหนึ่ง หลังจากนั้นก็จะมาที่ร้าน "บ้านเพื่อน" กัน เมื่อคืนคุณตุ๊ก,คุณเก้ง,น้องภู,จอร์จ,คุณโอ นครชัยศรี,น้องตี๋ และน้องอีกคนผมยาว ๆ มาทีหลัง มาเที่ยวที่ร้านกัน พี่ได้นอนแค่ 1 ชั่วโมง ก็ต้องมาเข้าเวร 6 โมงเช้า ถึงเที่ยง เดี๋ยวบ่าย ๆ จะไปงีบสักแป๊ปนึง แล้วเตรียมตัวรอพวกหัวหินที่จะมากันครับ  เหน่งไปงานไหนล่ะครับ  boogie

BLACK DEVIL

number1 เหน่ง...โกเสก ละแม อยากพบตัวนะ  ลองเข้าไปดูในกระทู้คนสวยประจำงาน DIMOND CITY สิ.... handshake

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เสาร์นี้ไปอยุธยามั้ยบางบอน
« ตอบกลับ #1997 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:35:35 AM »
ignore ใช่ครับเหน่ง  พี่ไปงานนนท์ เพราะว่าเย็นนี้พวกกิตและกลุ่มเฮดสโตนจะมาจากหัวหินกัน เลยต้องเลือกไปงานใดงานหนึ่ง หลังจากนั้นก็จะมาที่ร้าน "บ้านเพื่อน" กัน เมื่อคืนคุณตุ๊ก,คุณเก้ง,น้องภู,จอร์จ,คุณโอ นครชัยศรี,น้องตี๋ และน้องอีกคนผมยาว ๆ มาทีหลัง มาเที่ยวที่ร้านกัน พี่ได้นอนแค่ 1 ชั่วโมง ก็ต้องมาเข้าเวร 6 โมงเช้า ถึงเที่ยง เดี๋ยวบ่าย ๆ จะไปงีบสักแป๊ปนึง แล้วเตรียมตัวรอพวกหัวหินที่จะมากันครับ  เหน่งไปงานไหนล่ะครับ  boogie
ไม่แน่อาจจะไปเจอกันที่นนท์ครับพี่กร
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เสาร์นี้ไปอยุธยามั้ยบางบอน
« ตอบกลับ #1998 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:00:40 AM »
เปลียนแปลงแล้วครับ  ผมต้องไปอยุธยาครับ ต้องไปหาพี่โอ๊ะที่อู่ บ่าย 3 โมงครับพี่กร ถ้ากลับมาเร็วเดี๋ยวแวะไปร้านนะครับ  pray pray pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

pha

• Dyna Wide Glide
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **14พย ที่ผ่านมาวันคล้ายวันเกิดพี่บี
« ตอบกลับ #1999 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:40:45 AM »
                    pray น้องเหน่งคร้บถ้าแกรักพี่พอเถอะครับ ไอ้มิกไอ้น้องนรก pissedoff
    ภาพฉาวๆมันขายดีครับพี่แก่นคนมันสนใจ  headbang headbang headbang
น่าสงสารคุณแก่นจัง มีแต่คนแกล้ง
แต่ที่เค้าแกล้ง หยอกนิดหยอกหน่อย
ก็เพราะทุกคนเค้ารักคุณแก่นนะเนี่ย

คุณผาเข้ามาช้าไปอะดิ  เลยไม่เห็นภาพฉาว  ผมพึ่งลบไปเอง  เพราะเยาวชนดูอยู่ครับ เลยต้องฉายตอนดึกๆ headbang headbang

ค่ะ ไม่เห็ยภาพที่เป็นข่าวเลย
จะเสียใจ หรือดีใจดีค่ะคุณเหน่ง
ยอมในบางสิ่ง ..@.. หยิ่งในบางอย่าง

pha

« ตอบกลับ #2000 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:46:03 AM »
พี่แก่นเอาภาพเคลื่อนไหวด้วยเลยดีมั๊ย555 nana

มี vdo ด้วยหรือเนี่ย
ภาพพร้อมเสียงเลยงานนี้
ยอมในบางสิ่ง ..@.. หยิ่งในบางอย่าง

pha

« ตอบกลับ #2001 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:51:55 AM »
ประกาศ ขอยื่นใบลาออกจากคณะบางบอน และใครอยากได้ softail evo  98 แต่งเป็น Bobber  phonecall   081-5867379  pray pray

ท่าทางคุณแก่นจะน้อยใจจริงๆ นะเนี่ย

pha

« ตอบกลับ #2002 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 12:05:02 PM »
สวัสดีทุกท่านนะค่ะ
เดินทางปลอดภัยทั้งขาไปและกลับค่ะ

ไม่ได้เข้ามาทักทายสองสามวัน
หยอกคุณแก่นจนคุณแก่นโกรธจริงๆ ล่ะ

คุณแก่นอย่าโกรธเลยนะค่ะ
เพราะทุกคนรักคุณแก่น ถึงได้หยอก
แต่คราวนี้อาจจะหยอกแรงไปนิดหนึ่ง

เพราะคุณแก่นเป็นคนสำคัญนะเนี่ย
ทุกคนถึงได้หยอกนิด หยอกหน่อย

AS BLACK

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #2003 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 04:19:07 PM »
handshake หวัดดีครับเอ,หวัดดีครับแมน  กำลังดูหัวข้อนี้กันอยู่ใช่ไหมครับ  เย็นนี้ไปไหนกันครับ ผมไปนนท์กันแล้วกลับมาที่ร้าน ไม่รู้ว่ากลุ่มบางบอนใครจะไปนนท์บ้างไหมครับ  number1

สวัสดีพี่กร  พี่น้องๆๆคงไปงานอยุธยา  ส่วนเอติดงาน

เลยไม่ได้ไปด้วย  หากงานเลิกเร็ว  อาจจะตามไปที่ร้านครับบบบบบ

pray pray pray
I 'am  never  die.....
ตามีไว้ดู...หูมีไว้ฟัง...สมองมีไว้คิด...

BLACK DEVIL

« ตอบกลับ #2004 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 05:52:55 PM »
เปลียนแปลงแล้วครับ  ผมต้องไปอยุธยาครับ ต้องไปหาพี่โอ๊ะที่อู่ บ่าย 3 โมงครับพี่กร ถ้ากลับมาเร็วเดี๋ยวแวะไปร้านนะครับ  pray pray pray
  number1ได้เลยครับเหน่ง....แต่ขับรถทางไกลระมัดระวังกันด้วยนะครับทุกท่าน  pray

BLACK DEVIL

« ตอบกลับ #2005 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 05:57:25 PM »

สวัสดีพี่กร  พี่น้องๆๆคงไปงานอยุธยา  ส่วนเอติดงาน

เลยไม่ได้ไปด้วย  หากงานเลิกเร็ว  อาจจะตามไปที่ร้านครับบบบบบ

pray pray pray

ignoreเสร็จงานแล้วขอเชิญนะครับ....วันนี้พวกเฮดสโตน หัวหินจะแวะมาก้นเสียทีแล้วครับ  จะได้รู้จักกันเผื่อเวลาไปหัวหิน รถราไปเสียหรืออยากไปเที่ยวกันตรงไหน  เจ้าบ้านจะได้แนะนำครับ handshake

QQQผู้ชายปารตี้

• Night Train
  • **
  • กินเหล้า เคล้านารี ปิ้งกัญชา บ้าอีตัว มั่วการพนัน
« ตอบกลับ #2006 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:38:28 PM »
คิวเก็บตัว(บางใหญ่พักผ่อน)มีทิปใหญ่ธันวาหจ้า...อยากไปงานหน้าบ้านจัง

* 21462_full.jpg (90.31 KB, 244x200 - ดู 395 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:05:07 AM โดย QQQผู้ชายปารตี้ »

• EXILE
« ตอบกลับ #2007 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:43:24 AM »
ignore ignore ignore  เมื่อคืนกลับบ้าน ตี2ครับ ไปอยุธยากลับมาต่อร้านพี่กร  pray ขอบคุณพี่ๆ หัวหินทุกท่านครับ ตอนรับอย่างดี  พี่กิจขี่กลับหัวหินเลย   thumbsup แน่นอนจริงๆครับเดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับ  headbang headbang headbang

kan-imm

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #2008 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 12:17:58 PM »
;D เหอะๆๆ ไอ้ตือขอร้องอย่าสร้างภาพบอกเขาไปเถอะว่าเมียด่า nana คุณผาครับไม่เห็นนะดีแล้วผมยังยอมรับตัวเองไม่ได้เลยคร้บ censored

mickynp

• Fat Boy
« ตอบกลับ #2009 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 12:44:13 PM »
พี่แก่นหาคู่ไปลอยกระทงได้ยัง
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม