Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6285397 ครั้ง)

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
เงียบไปเลยนะแมน งานยุ่งเหรอ  nana nana nana

งานเยอะนิดหน่อย ไม่ได้หายไปไหนหลอกครับวนๆเวียนๆแถวนี้แหละครับ

;D ;D ;D  วันนี้มาทำงานแต่เช้า เนื่องจากไม่ได้เมามา 2 วัน รู้สึก ร่างกายดีขึ้นเยอะ  เตรียมร่างกายไว้เสาร์-อาทิตย์นี้ เต็มที่  headbang headbang headbang

เตรียมตัวซะขนาดนี้แล้ววันเสาร์จะขี่กลับไหวไหมครับ..(เมาไม่หลับน่ะครับ)  worship

นั่นดิพี่แมน  พี่เหน่ง  ลากผมไป  แล้วจะพาผมกลับม๋ายยยเนี่ยยยยยยย

eyeopoping eyeopoping eyeopoping eyeopoping eyeopoping

:) ;) :D ;D พี่เหน่งเตรียมตัว เฮียอ้าไม่ต้องหวง พี่ปิงแน่นอน เฮียเคี้ยงบอกโดนพี่เหน่งลากไป ส่วนน้องดุ่ยอาศัยตามตูดไปเรื่อยๆครับแมน...ส่วนขากลับนั้นเป็นอีกเรื่องหนึ่งครับแมน  eyeopoping eyeopoping eyeopoping
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

PONGZA

• ClubMods
  • Heritage Softail Classic
  • ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน
เสาร์นี้เจอกันที่งานนะครับพี่เหน่ง สนุกสนานเหมือนเดิมครับ หัวใจ 2 ล้อ ครับ
ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน แล้วฉันจะพาไป

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **วันเสาร์ นครนายก- วันอาทิตย์ แสงจันทร์ ยาวปาย
« ตอบกลับ #8132 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:19:16 PM »
เสาร์นี้เจอกันที่งานนะครับพี่เหน่ง สนุกสนานเหมือนเดิมครับ หัวใจ 2 ล้อ ครับ
ครับพี่ปอง เจอกันที่งาน เมาด้วยกันเหมือนเดิมครับ  headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **วันเสาร์ นครนายก- วันอาทิตย์ แสงจันทร์ ยาวปาย
« ตอบกลับ #8133 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 12:27:53 PM »
เงียบไปเลยนะแมน งานยุ่งเหรอ  nana nana nana

งานเยอะนิดหน่อย ไม่ได้หายไปไหนหลอกครับวนๆเวียนๆแถวนี้แหละครับ

;D ;D ;D  วันนี้มาทำงานแต่เช้า เนื่องจากไม่ได้เมามา 2 วัน รู้สึก ร่างกายดีขึ้นเยอะ  เตรียมร่างกายไว้เสาร์-อาทิตย์นี้ เต็มที่  headbang headbang headbang

เตรียมตัวซะขนาดนี้แล้ววันเสาร์จะขี่กลับไหวไหมครับ..(เมาไม่หลับน่ะครับ)  worship

นั่นดิพี่แมน  พี่เหน่ง  ลากผมไป  แล้วจะพาผมกลับม๋ายยยเนี่ยยยยยยย

eyeopoping eyeopoping eyeopoping eyeopoping eyeopoping

:) ;) :D ;D พี่เหน่งเตรียมตัว เฮียอ้าไม่ต้องหวง พี่ปิงแน่นอน เฮียเคี้ยงบอกโดนพี่เหน่งลากไป ส่วนน้องดุ่ยอาศัยตามตูดไปเรื่อยๆครับแมน...ส่วนขากลับนั้นเป็นอีกเรื่องหนึ่งครับแมน  eyeopoping eyeopoping eyeopoping
  ได้กลับบ้านทุกท่านครับไม่ต้องกลัว ผมไม่ยืด  มาด้วยกันไปด้วยกันกลับด้วยกัน เลือดสุพรรณเอ่ย  (ไม่แน่อาจจะมาต่อร้านพี่กรครับ ) ;D headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
« ตอบกลับ #8134 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 01:24:36 PM »
นึกว่าลืมห้องนี้ไปแล้วอะดิ พี่แมน   ;D ;D ;D    

ห้อง ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อยู่ในใจผมเสมอ....ตั้งแต่ผมได้รู้จักเว็ปนี้  heart heart

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

• EXILE
« ตอบกลับ #8135 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:02:46 PM »
นึกว่าลืมห้องนี้ไปแล้วอะดิ พี่แมน   ;D ;D ;D    

ห้อง ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อยู่ในใจผมเสมอ....ตั้งแต่ผมได้รู้จักเว็ปนี้  heart heart
   thumbsup thumbsup thumbsup worship worship worship

• EXILE
« ตอบกลับ #8136 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 03:17:39 PM »
วันเสาร์ นี้ คณะบางบอน มีไปนครนายก แน่ๆแล้ว
1. พี่ปิง  2011
2. เฮียอ้า 007
3. พี่ดุ่ย 02
4. เฮียเคี้ยง 100 ปี
5. พี่เอ๋ 100 ปี
6. เหน่ง 100 ปี

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
แวะมาทักทายครับพี่เหน่งและเพื่อนๆสมาชิกครับ  พรุ่งนี้ไปกันหลายลำน่าสนุก ;D เดินทางปลอดภัยกันทุกๆท่านนะครับ  pray pray

• EXILE
แวะมาทักทายครับพี่เหน่งและเพื่อนๆสมาชิกครับ  พรุ่งนี้ไปกันหลายลำน่าสนุก ;D เดินทางปลอดภัยกันทุกๆท่านนะครับ  pray pray
  แล้วเจอกันครับพี่มานะ   number1 headbang

• EXILE
วันเสาร์ นี้ คณะบางบอน มีไปนครนายก แน่ๆแล้ว

นาย เอ็ม  ตีดบ๊อบ อาจจะไปด้วย  headbang

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?
.. พี่เหน่งเที่ยวเผื่อด้วยหล่ะครับ เอารูปมาฝากด้วยนะ.. :-* :-* ;D

( ผมว่างานนี้มีไม่ต่ำกว่า 1,000 คน ..  number1 :o :o ;D )

• EXILE
   police  ได้เลยครับ พี่ตุ่น  เดี๋ยวเก็บภาพมาฝากครับ  headbang

stuntman

• บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป

นาย เอ็ม  ตีดบ๊อบ อาจจะไปด้วย  headbang

เดินทางปลอดภัย ปลอดฝน ทั้งไปและกลับน่ะครับ

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

• EXILE
  pray ขอบคุณครับพี่แมน  เดี๋ยวเอาภาพมาฝากนะ  headbang

• EXILE
บ่าย 3 โมงเจอกันครับ  เจ้า เอ็ม โทรมาบอกแล้วว่าไปด้วย  headbang headbang headbang