Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6299835 ครั้ง)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
boogie :D ::)กำลังกิน กำลังใช้เลยค่ะ แต่ละคนสุดฤทธ์กันทั้งน้านนนน
555555  เชื่อครับ วันนั้นเห็นครบทีม  โตขึ้น ต้องชอบฮาเล่ย์กันแน่ๆ  headbang headbang headbang boogie

* 4123_1.jpg (17.42 KB, 281x200 - ดู 433 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2011, 09:00:36 PM โดย tarinee »
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
 ;D :D ;) เฮียเคี้ยงครับวันเสาร์นี้ไปขี่รถเล่นกันไหมครับ...นครนายกเองไป-กลับพร้อมพี่เหน่ง.... headbang
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **งานทางใครทางมัน(สวนรถไฟ) 533
« ตอบกลับ #8102 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 09:06:21 PM »
;D :D ;) เฮียเคี้ยงครับวันเสาร์นี้ไปขี่รถเล่นกันไหมครับ...นครนายกเองไป-กลับพร้อมพี่เหน่ง.... headbang
  และอีกหลายๆท่านครับ เช่น กลุ่ม พี่มานะ พี่กร เต่าบิน  กลุ่มพี่เหน่ง รังสิต  กลุ่มพี่กบ ขี้เหงา 9ล9  headbang headbang headbang

* 4123_1.jpg (17.42 KB, 281x200 - ดู 444 ครั้ง.)
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **งานทางใครทางมัน(สวนรถไฟ) 533
« ตอบกลับ #8103 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 09:54:21 PM »
boogie :D ::)กำลังกิน กำลังใช้เลยค่ะ แต่ละคนสุดฤทธ์กันทั้งน้านนนน
555555  เชื่อครับ วันนั้นเห็นครบทีม  โตขึ้น ต้องชอบฮาเล่ย์กันแน่ๆ  headbang headbang headbang boogie
หลายตังนะพี่เหน่ง. เอาโมเดลไปคนละลำก่อนละกัน.ดีไม๊!

ptvhero

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #8104 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:29:15 AM »
ไปวันที่6พิมวันผิดหลงวันแล้วเรา

Duikalon11

• CHICA
« ตอบกลับ #8105 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:31:47 AM »
 pray pray pray หวัดดีครับพี่แป๊ะ ดีครับพี่เหน่งและพี่ๆคณะบางบอน worship worship worship

Duikalon11

• CHICA
« ตอบกลับ #8106 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:33:34 AM »
ไปวันที่6พิมวันผิดหลงวันแล้วเรา

surrender ;D เอาแน่ๆครับพี่แป๊ะ...ผมไปพร้อมพี่เหน่งและเจ้าคณะครับ

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />

surrender ;D เอาแน่ๆครับพี่แป๊ะ...ผมไปพร้อมพี่เหน่งและเจ้าคณะครับ
สวัสดีครับคุณดุ่ย และเพื่อนสมาชิกครับ วันนี้อากาศสดใสไปขี่เล่นที่ท้องสนามหลวงไหมครับ(มีประชุมแห่ขบวนวันที่12สิงหาคมนี้). จะได้พบปะเพื่อนๆสองล้อกันครับ ;D

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
  และอีกหลายๆท่านครับ เช่น กลุ่ม พี่มานะ พี่กร เต่าบิน  กลุ่มพี่เหน่ง รังสิต  กลุ่มพี่กบ ขี้เหงา 9ล9  headbang headbang headbang
. สวัสดีครับพี่เหน่ง  กลุ่มผมไปกัน9-10ลำแล้วครับ นัดกันที่ปั้ม ปตท บางใหญ่เวลา12.00นท่านไดจะไปพร้อมกับกลุ่ม ด้วยความยินดีและเรียนเชิญครับ pray ;D

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
วีซ่ายาว......อิจฉาจริงวุ้ย headbang headbang headbang
  ใช่ครับพี่เอ  ผมก็ อิจฉา  คนขี้เหงา กะ คนแถวพระราม 5 จริงจริ๊ง  เที่ยวกันที ตี3-4  headbang headbang headbang
อย่าอิจฉาเลยพี่เหน่ง  visa ยาว = น้ำตาร่วง.. ไม่จำเป็นอย่าให้กรูเห็นหน้า.. กร๊ากกก. nana
   ;D ;D ;D  จะดีใจหรือ ร้องไห้ กับ visa นี้ดีเนี้ยพี่เจ 555555+ ไม่สลดอยู่แล้วจริงไหมเพ่ headbang nana
ถูกต้องนะคร๊าฟฟ...  number1 number1 boogie boogie
รูปเยอะจริงๆ พี่เรา....... ก็เลยต้องเอากะเค้าหน่อย headbang
สวัสดีเช้าวันใหม่ครับ ว่าแต่มีแต่ภาพชวนเสียวเหรอครับ ของจริงนะมีไหม nana

kiangkrub

• สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
. สวัสดีครับพี่เหน่ง  กลุ่มผมไปกัน9-10ลำแล้วครับ นัดกันที่ปั้ม ปตท บางใหญ่เวลา12.00นท่านไดจะไปพร้อมกับกลุ่ม ด้วยความยินดีและเรียนเชิญครับ pray ;D

ตกข่าวอะไรไปเนี่ย  มีงานอะไรกันอะครับ 

เด๋ววันนี้ยื่นวีซ่าดู  อิ อิ  อยากไป  แต่ต้องหลังบ่ายสามก่าๆเน้อ

ถ้าเที่ยง น่าจะแห้วววว 

headbang headbang headbang headbang headbang

• EXILE
  ออกกี่โมงครับพี่แป๊ะ  ถ้าบ่ายๆ เดี๋ยวนัดกับพี่โอ๊ะ กะพี่เหน่ง รังสิต เจอกันที่ คลอง 2 ดีกว่าครับ ไปพร้อมกัน  headbang

• EXILE

สวัสดีครับคุณดุ่ย และเพื่อนสมาชิกครับ วันนี้อากาศสดใสไปขี่เล่นที่ท้องสนามหลวงไหมครับ(มีประชุมแห่ขบวนวันที่12สิงหาคมนี้). จะได้พบปะเพื่อนๆสองล้อกันครับ ;D
  pray หวัดดีครับพี่มานะ วันนี้ผมติดทำงานครับ ลาบ่อยๆเดี๋ยวได้ลายาว อิอิ ;D แต่พี่ปิงไปนะครับ  

• EXILE

ตกข่าวอะไรไปเนี่ย  มีงานอะไรกันอะครับ 

เด๋ววันนี้ยื่นวีซ่าดู  อิ อิ  อยากไป  แต่ต้องหลังบ่ายสามก่าๆเน้อ

ถ้าเที่ยง น่าจะแห้วววว 

headbang headbang headbang headbang headbang
  งานครบรอบ 9 ปี ช้างน้อย  คอมมานเดอร์ ซิตี้ ที่นครนายกครับ ขี่ไปวันเสาร์ตอนบ่ายๆ ขี่กลับประมาณ 5ทุ่ม-เที่ยงคืน  (เอาสะดวกนะเฮีย)

kiangkrub

• สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
หลังบ่ายสามพอได้ครับพี่เหน่ง  ได้เวลาชัวร์แล้วแจ้งด้วยครับ

คณะบางบอนไปกี่ลำคับ 

number1 number1 number1 number1 number1