Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6297303 ครั้ง)

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
เฮียเคี้ยงครับ  ผมเหน่งนะครับ อยู่ร้านเดิมที่เก่า ว่างๆมาคุยกัน  มีผม เฮียอ้า พี่เอ๋  เจ้าคณะปิง

ฮา  ถ้ากลับเร็วว่าจะแวะ   แต่เพิ่งถึงบ้านครับ 

ignore ignore ignore ignore ignore

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดีเช้าวันใหม่ครับ ;D prayวันนี้หวยออกขอให้เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านโชคดีมีความสุขและเดินทางปลอดภัยด้วยครับ ;D pray pray pray

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ดีครับคุณดุ่ย prayเมื่อวานไม่ได้เวปเลยไม่ได้เข้ามาทักทาย วันนี้ขอให้โชดดีมีความสุขครับ ;D

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
ดีครับคุณดุ่ย prayเมื่อวานไม่ได้เวปเลยไม่ได้เข้ามาทักทาย วันนี้ขอให้โชดดีมีความสุขครับ ;D

pray หวัดดีตอนเช้าครับ....หวัดดีครับพี่มานะ....วันนี้วันหวยออกขอเด็ดหน่อยครับ อ.ฉ่อง....อ.เหน่ง..... pray.....ขอบคุณก๊าบบบบบบ
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
อยากกล่าวว่า สวัสดีครับพี่น้อง  ;D เข้างานก็รอตั้งบ่าย ลูกน้องมองแบบแปลกๆ คงคิดในใจ(ไล่มันออกซะ) 555+
5555555+ ลูกน้องจะไล่ลูกพี่ ซะแล้ว เหรอพี่กร  วันจันทร์นัดชนแก้ว ร้านพี่ กร  พี่กรไปเปล่าครับ (งง  ::)  ชื่อเหมือนกันอีก555+)
ขอบคุณครับ พี่เหน่ง ผมขอดูก่อนนะครับ พอดีเมื่อวานเย็นแฟนผมไปผ่าตัด(ต่อมทอมซิน) ไม่รู้วันจันทร์จะไปรับลูกไหวหรือเปล่า ถ้าไม่ไหวผมต้องไปรับเอง ลูกเลิกเรียน 15.30 น. ใจจริงอยากไปมาก เพราะพี่กร(ท่านรองฯ)ชื่อเหมือนกับผม กิจการรุ่งเรืองแน่นอน  headbang  headbang  headbang

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
  pray  วันนี้ เลข 4  แรง  ตามมาแซง ปาดหน้า ด้วยเลข 9     ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
อยากกล่าวว่า สวัสดีครับพี่น้อง  ;D เข้างานก็รอตั้งบ่าย ลูกน้องมองแบบแปลกๆ คงคิดในใจ(ไล่มันออกซะ) 555+
5555555+ ลูกน้องจะไล่ลูกพี่ ซะแล้ว เหรอพี่กร  วันจันทร์นัดชนแก้ว ร้านพี่ กร  พี่กรไปเปล่าครับ (งง  ::)  ชื่อเหมือนกันอีก555+)
ขอบคุณครับ พี่เหน่ง ผมขอดูก่อนนะครับ พอดีเมื่อวานเย็นแฟนผมไปผ่าตัด(ต่อมทอมซิน) ไม่รู้วันจันทร์จะไปรับลูกไหวหรือเปล่า ถ้าไม่ไหวผมต้องไปรับเอง ลูกเลิกเรียน 15.30 น. ใจจริงอยากไปมาก เพราะพี่กร(ท่านรองฯ)ชื่อเหมือนกับผม กิจการรุ่งเรืองแน่นอน  headbang  headbang  headbang
  เอาสะดวกครับพี่ กร  เดี๋ยวเราต้องเจอกันอยู่บ่อยๆ  headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

stuntman

• บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
  pray  วันนี้ เลข 4  แรง  ตามมาแซง ปาดหน้า ด้วยเลข 9     ;D ;D ;D

อีกเด๊ยวอาจานฉ่องก็จะมาบอกกล่าวเพิ่มอีก...

วันนี้ผมชอบเลข 8 นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2011, 09:20:39 AM โดย stuntman »

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

• EXILE
  อ้าว ....ดีเลย เลขไม่ตรงกันด้วย  มีลุ้น   eyeopoping eyeopoping eyeopoping  แต่ผมชอบ 4

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
วันศุกร์นี้  แน่ๆ แล้ว

นี้แน่ๆ   พี่ปิง  เฮียอ้า  พี่เอ๋  เฮียเคี้ยง พี่ตี๋เล็ก  พี่ดุ่ย  เฮียกุ่ย พี่ท๊อป เอ็ม(แว่น)  เหน่ง 100 ปี   

และนี้พวกไม่แน่   พี่แก่น  พี่ยัน  พี่แซม   พี่ตุ๊ก 9ล9 

;D ไม่ได้ไปนะครับพี่น้องรถstartไม่ติดครับจอดทิ้งมาสามเดือนสงสัยเเบตเดี้ยงไปแล้ว ;D

• EXILE

นี้แน่ๆ   พี่ปิง  เฮียอ้า  พี่เอ๋  เฮียเคี้ยง พี่ตี๋เล็ก  พี่ดุ่ย  เฮียกุ่ย พี่ท๊อป เอ็ม(แว่น)  เหน่ง 100 ปี   

และนี้พวกไม่แน่   พี่แก่น  พี่ยัน  พี่แซม   พี่ตุ๊ก 9ล9 

เพิ่มพี่โจ๊ก ไปอีก 1  headbang headbang headbang

• EXILE

;D ไม่ได้ไปนะครับพี่น้องรถstartไม่ติดครับจอดทิ้งมาสามเดือนสงสัยเเบตเดี้ยงไปแล้ว ;D
  สงสัยวันนี้ผมถูกหวย แน่ๆ   headbang headbang headbang  แม้นมั้ยเฮียอ้า 5555 บอกแล้ว

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard

สงสัยวันนี้ผมถูกหวย แน่ๆ   headbang headbang headbang  แม้นมั้ยเฮียอ้า 5555 บอกแล้ว
[/quote ]    ;D   ถ้าจะให้แม้นโครตๆฝากแทงเลขทะเบียนมันด้วยจัดไป75  ;D

• EXILE
เลขนี้ ดูแล้วไม่เข้าตา ว่ะพี่แก่น  nana nana nana

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
จารย์เหน่งมาคนล่ะตัวสองตัว   8 กะ 6 บน  7 ล่าง headbang  thumbsup
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่