Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6300532 ครั้ง)

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ครับ prayวันนี้วันพระขอให้สมาชิก IMMORTALSจงมีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ pray ;D

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
อรุณสวัสดิ์เช้าวันใหม่ครับ prayวันนี้วันพระขอให้สมาชิก IMMORTALSจงมีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ pray ;D

pray หวัดดีตอนเช้าครับพี่ๆ...พี่มานะมาแต่เช้าเหือนเดิมเลยนะครับ... pray
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

pray หวัดดีตอนเช้าครับพี่ๆ...พี่มานะมาแต่เช้าเหมือนเดิมเลยนะครับ... pray

;D ;D ;D เย็นวันจันทร์ที่ 4 ก.ค. ไปร้านพี่กรกันไหมครับพี่ๆคณะบางบอน....
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
  หวัดดีครับพี่มานะ  pray pray pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
  ผมไปแน่นอนครับพี่ดุ่ย  เดี๋ยวไว้นัดกันวันศุกร์   number1
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
ศุกร์นี้บ่าย 2 ตรง ปตท.กำนันแม้น    ขอให้ตรงต่อเวลาด้วยครับ เราต้องเข้าร่วมขบวน ขี่เข้างาน  number1

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
อยากกล่าวว่า สวัสดีครับพี่น้อง  ;D เข้างานก็รอตั้งบ่าย ลูกน้องมองแบบแปลกๆ คงคิดในใจ(ไล่มันออกซะ) 555+

• EXILE
   แจ้งข่าว ครับ

พี่ กร ร้านบ้านเพื่อน  โฟนอิน  มาหาผมแล้วนะครับตอน เวลา 12.15 น. วันพฤหัสบดี ที่ 30 มิถุนายน 2554 นี้ เอง ( ;D เมื่อกี้นี้แหละ )  พี่กร แจ้งว่า จะเปิด ร้านบ้านเพื่อน เวอร์ชั่น 2 ที่ใหม่ใหญ่กว่าเดิม ที่จอดรถกว้างขวาง  ในวัน จันทร์ ที่ 4 กรกฎาคม นี้ แกขอเชิญ คณะบางบอน ทั้งคณะ ไปร่วมงานวันเปิดร้าน ใหม่ ครับ   พี่เชิญเรามา  คณะบางบอนเราก็ต้องไปซิครับ เพราะถึงไม่บอกไม่เชิญ  พวกผมรู้ก็ไปครับ   เดี๋ยวนัดรวมตัวกันแล้วแจ้งอีกที  จบข่าว

• EXILE
อยากกล่าวว่า สวัสดีครับพี่น้อง  ;D เข้างานก็รอตั้งบ่าย ลูกน้องมองแบบแปลกๆ คงคิดในใจ(ไล่มันออกซะ) 555+
5555555+ ลูกน้องจะไล่ลูกพี่ ซะแล้ว เหรอพี่กร  วันจันทร์นัดชนแก้ว ร้านพี่ กร  พี่กรไปเปล่าครับ (งง  ::)  ชื่อเหมือนกันอีก555+)

Son_Street_Shop

• Shop Member
  • OCC
  • เต็มที่ และ เต็มใจให้บริการคับ
  • ดูรายละเอียด http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,33454.0.html
โก๋เหน่งคับงาน  cdc คืองานไรค้าบๆๆๆ มี ญ อ่ะป่าว ค้าบบบบบ อิอิ ลบกวนนิดนะค้าบอยากรู้อ่ะ ;D ;D ;D ;D

* .jpg (135.41 KB, 784x563 - ดู 167 ครั้ง.)
สัน  หัวหน้าชมรมคนรักครอบครัว

Ar_au_bangborn

• Sportster 1200 L
เจ๊กเหน่งป๋าเริ่มบริหารข้อมือและตับแล้วครับ number1
การหนีปัญหาเป็นสิ่งที่ดี แต่การเผชิญหน้ากับมันย่อมดีกว่า

• EXILE
โก๋เหน่งคับงาน  cdc คืองานไรค้าบๆๆๆ มี ญ อ่ะป่าว ค้าบบบบบ อิอิ ลบกวนนิดนะค้าบอยากรู้อ่ะ ;D ;D ;D ;D
  ไปด้วยกันไหมช่างสัน เป็นงานเลี้ยง ฉลองวันชาติ อเมริกา  เค้าเชิญ ไปร่วมงาน ในคอนเซ็ป คนรัก 2ล้อ สัญชาติ อเมริกา   headbang

• EXILE
เจ๊กเหน่งป๋าเริ่มบริหารข้อมือและตับแล้วครับ number1
  กำลังจะไป  น้องฝนดันหล่นมาซะก่อน รอแป๊ปเดียวเฮียฝนหยุดจะรีบไปครับ snowing snowing snowing

Ar_au_bangborn

• Sportster 1200 L
เฮียเคี้ยงครับ  ผมเหน่งนะครับ อยู่ร้านเดิมที่เก่า ว่างๆมาคุยกัน  มีผม เฮียอ้า พี่เอ๋  เจ้าคณะปิง
การหนีปัญหาเป็นสิ่งที่ดี แต่การเผชิญหน้ากับมันย่อมดีกว่า

• EXILE
วันศุกร์นี้  แน่ๆ แล้ว

นี้แน่ๆ   พี่ปิง  เฮียอ้า  พี่เอ๋  เฮียเคี้ยง พี่ตี๋เล็ก  พี่ดุ่ย  เฮียกุ่ย พี่ท๊อป เอ็ม(แว่น)  เหน่ง 100 ปี   

และนี้พวกไม่แน่   พี่แก่น  พี่ยัน  พี่แซม   พี่ตุ๊ก 9ล9