Login
เรื่องของป้าย คลายเครียดกันนิด  (อ่าน 20409 ครั้ง)

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
Re: เรื่องของป้าย คลายเครียดกันนิด
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:17:26 PM »
 number1
ขี่รถเร็วเป็นอันตรายกับนกครับ

* R1.jpg (79.92 KB, 674x499 - ดู 622 ครั้ง.)
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

kob_the_kop

• EXILE
Re: เรื่องของป้าย คลายเครียดกันนิด
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:18:40 PM »

...พี่กบ ชวนไปปล่อยโค(โยตี้)ครับ...อิอิ.. ;D

frustrated ป่าวครับคุณตุ่น...ไปทำบุญจริงๆคร๊าบบ...หลังจากนั้นไม่แน่...อิ อิ แล้วคุณตุ่นละครับว่างป่าครับวันอาทิตย์ไปด้วยกันสิครับ...ไม่เจอกันตั้ง 12 วันแล้ว คิดถึงครับ...55555...ถ้าว่างอย่าลืมนะครับ  worship

* 1.jpg (46.02 KB, 590x370 - ดู 620 ครั้ง.)

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:20:09 PM »
number1

จริงๆเป้ ทริปอิสานที่ผ่านมาพี่ก็ขี่ชนนกตายไปตัวนึง ดีที่นกมันตัวเล็กนะ ....อโหสิด้วยเถอะไม่ได้ตั้งใจ  worship

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 03:23:53 PM »
number1

stupidme ดีนะที่ชนรถ...ถ้าโดนคน...มีสิทธิ์ KNOCK OUT อันตรายจริงๆครับ คุณเป้  ambulance frustrated ambulance

torsak

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 04:21:17 PM »
มันส์ดี ฮา... ;D  ;D  ;D ฝากไว้ก่อนนะ พี่อู๋ กะ หมอ ...มีชื่อเกาหลีก็ไม่บอกกัน...ซอยเกย์ซุด...  ;D  ;D

ของผมชอบ ซอยเป็นชุด มากกว่าพี่เป้งชัดเจนแจ่มแจ้งไหมพี่  ฮ่า ฮ่า  ;D

ปกติกี่ชุดกันครับ พี่ต่อ พี่หมี พี่อู๋  ;D  ;D  ;D

ปากดีขนาดนี้เอาเข้าจริง สองชุดก็หลับแล้วครับพี่  ;D

ฺฮาๆๆๆๆ สม โดนซะ
เดี๋ยวนี้ PENG ไปเอาดีทางนำ้แล้ว JetSki มันล้มไม่เจ็บเหมือนมอเตอร์ไซด์ แน่จริงทริปเชียงใหม่ขี่ JetSki ไปดิ  nana

พี่หมีเค้าพูดถึงตัวเองพี่ ...งง งง  ;D  ;D  ;D

ก็อยากจะเล่น  PENG มีปัญหาเหรอ  chainsaw

ของสองชุดเหมือนพี่หมีนะครับ  ;D  ;D  ;D
พี่ครับพอดีผมพึ่งตื่นครับ ผมไม่มีปัญหานะครับ pray  อยากบอกว่าของผมก่อนบรรทมขอสองชุด(แบบมุมมาม)หลังจากตื่นจากบรรทมแล้วขอหนึ่งชุดเล็ก(แบบสุดคุ้ม) พี่ทั้งสามว่าผมกวนบาทาไหมครับ nana sprint :-*

Super PAT

• Commander City 9th
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:47:23 PM »
งานอาร์ทๆ ของ Li Wei  ดูเพิ่มเติมที่ www.liweiart.com

Super PAT ชัยภูมิสวัสดีครับ ผมโอ้ทครับ

Super PAT

• Commander City 9th
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:48:32 PM »
มีเฉลยอันนึง ชื่อเทคนิค mirror

Super PAT ชัยภูมิสวัสดีครับ ผมโอ้ทครับ

เuตsu้อย ศิษย์-HD

• OCC
  • เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป รู้แจ้งถึง "นิพพาน"
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 07:14:38 PM »
โอ้วสุดยอด  worship

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 07:47:19 PM »
มันส์ดี ฮา... ;D  ;D  ;D ฝากไว้ก่อนนะ พี่อู๋ กะ หมอ ...มีชื่อเกาหลีก็ไม่บอกกัน...ซอยเกย์ซุด...  ;D  ;D

ของผมชอบ ซอยเป็นชุด มากกว่าพี่เป้งชัดเจนแจ่มแจ้งไหมพี่  ฮ่า ฮ่า  ;D

ปกติกี่ชุดกันครับ พี่ต่อ พี่หมี พี่อู๋  ;D  ;D  ;D

ปากดีขนาดนี้เอาเข้าจริง สองชุดก็หลับแล้วครับพี่  ;D

ฺฮาๆๆๆๆ สม โดนซะ
เดี๋ยวนี้ PENG ไปเอาดีทางนำ้แล้ว JetSki มันล้มไม่เจ็บเหมือนมอเตอร์ไซด์ แน่จริงทริปเชียงใหม่ขี่ JetSki ไปดิ  nana

พี่หมีเค้าพูดถึงตัวเองพี่ ...งง งง  ;D  ;D  ;D

ก็อยากจะเล่น  PENG มีปัญหาเหรอ  chainsaw

ของสองชุดเหมือนพี่หมีนะครับ  ;D  ;D  ;D
พี่ครับพอดีผมพึ่งตื่นครับ ผมไม่มีปัญหานะครับ pray  อยากบอกว่าของผมก่อนบรรทมขอสองชุด(แบบมุมมาม)หลังจากตื่นจากบรรทมแล้วขอหนึ่งชุดเล็ก(แบบสุดคุ้ม) พี่ทั้งสามว่าผมกวนบาทาไหมครับ nana sprint :-*

แบบพี่เค้าเรียกตะกละครับ ไม่ใช่มูมมามพี่ต่อ อิ อิ ;D nana

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 07:53:34 PM »
number1

จริงๆเป้ ทริปอิสานที่ผ่านมาพี่ก็ขี่ชนนกตายไปตัวนึง ดีที่นกมันตัวเล็กนะ ....อโหสิด้วยเถอะไม่ได้ตั้งใจ  worship

ชนน้องนกรึปล่าวคุณอู๋ (ท้องชนกัน) อิอิ  nana flirty
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

NookiK

• Road King Classic
  • **
  • ดูรายละเอียด www.hi5.com
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 05:16:24 PM »
number1

ชนน้องนกรึปล่าวคุณอู๋ (ท้องชนกัน) อิอิ  nana flirty

ง่ะ พีน้องท้องชนกัน งิ้งๆ
บางสิ่ง อาจมีค่าแค่ให้ "หยุด" หันกลับไปมอง... แต่ไม่มีค่าพอให้เดิน "ย้อน" กลับไป!

พี่หอม HERฯ

• Sportster 883 R
  • ็HARLEY-DAVIDSON สิ่งมหัศจรรย์เหนือคำอธืบาย
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 08:35:09 PM »
 nana nanaแบบนี้พอทนมั๊ยยยย...พี่ๆ HD .....

* บวกเลข.gif (15.7 KB, 486x366 - ดู 411 ครั้ง.)

* 4665105fde016[1].jpg (25.12 KB, 400x356 - ดู 413 ครั้ง.)

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:36:01 PM »
nana nanaแบบนี้พอทนมั๊ยยยย...พี่ๆ HD .....

ฮ่า ฮ่า  ;D ;D ;D
rock never die  DOG never lie

SATAN OF ROADKING AND FATBOY

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 04:40:20 PM »
ฮาดีครับ