Login
Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 623985 ครั้ง)

nuuoatz

• Sportster 1200 R
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 03:42:44 PM »
ขอบคุณครับ พี่อู๋ พี่เชี้ยง พี่him และ พี่ ther/.. ที่ต้อนรับ ขอบคุณครับผม....
          อิอิ...กำลังจะโทรสั่งท่อครับ

jingcup

• Sportster 883 L
  • **
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 08:57:38 PM »
ขออณุญาตอีกสักคน อ่านมาหลายวัน เพิ่งแวะไป PW บอกเหลืออีกคัน เลยสอยซะ ขอด้วยคนครับ

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:27:48 PM »
 headbang

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:52:13 PM »
ขออณุญาตอีกสักคน อ่านมาหลายวัน เพิ่งแวะไป PW บอกเหลืออีกคัน เลยสอยซะ ขอด้วยคนครับ

นี่ คันสุดท้ายของเมืองไทยตัวจริง  thumbsup  ....สีอะไรครับ
ยินดีด้วยครับ  ;D

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 09:59:23 PM »

TER-SKL

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:34:06 PM »
;Dยินดีด้วยครับ ส้ม หรือ เหลืองครับ อิ..อิ..กำเนิดใหม่ยอดมนุษย์ปลาดุก sprint

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:36:54 PM »
กี่คันแล้วเนี่ยเต๋อ  ;D

• EXILE

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 09:31:44 AM »
สุดยอดครับพี่พี่  number1

ขี่ไปทั้งกลุ่ม CVO นี่เท่ห์สุดสุด  headbang headbang headbang

ว่าเเต่นับจำนวนรวมนี่ ถึงสิบเเล้วมั้งครับเนี่ย โอ้ยอิจฉา    thumbsup
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

nuuoatz

« ตอบกลับ #234 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 10:23:35 AM »
ตกลง Road Glide CVO เมืองไทย มีทั้งหมดกี่คันแล้วครับ ใครรู้บ้างช่วยตอบที (ขอรายชื่อด้วยยิ่งดีครับ)
                     ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ จะได้ปรึกษากันครับ
                                     ขอบคุณมากครับ

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 10:44:44 AM »
ตกลง Road Glide CVO เมืองไทย มีทั้งหมดกี่คันแล้วครับ ใครรู้บ้างช่วยตอบที (ขอรายชื่อด้วยยิ่งดีครับ)
                     ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ จะได้ปรึกษากันครับ

ขอสรุปรายชื่อสมาชิกหัวปลาดุกอุยครับ
1. คุณ Bud                         กรุงเทพฯ        Yellow
2. ฮิม (Him)                       กรุงเทพฯ        Yellow
3. อู๋ (Papa_Ou)                  กรุงเทพฯ        Orange
4. เอก (S i n c e 1 9 8 5)     โคราช            Yellow
5. เต๋อ (ther/..)                   สงขลา           Yellow
6. พี่จตุเมธ                         กรุงเทพฯ        Orange
7. คุณเชี้ยง (ปวเรศ)              กรุงเทพฯ        Orange
8. คุณกร (Brown)                กรุงเทพฯ        Orange
9. โอ๊ตแปดริ้ว (nuuoatz)        ฉะเชิงเทรา      Yellow
10. คุณ jingcup                   ?                  ?

มีใครอีกไหมครับ ช่วยรายงานตัวหน่อย  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2009, 10:50:29 AM โดย papa_ou »

• EXILE
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:05:00 AM »
แล้วคุณนิล กะ คุณป้อง หล่ะ?  nana

ไม่ห็นมีสีเทาเลยครับ

nuuoatz

« ตอบกลับ #237 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:07:11 AM »

ขอสรุปรายชื่อสมาชิกหัวปลาดุกอุยครับ
1. คุณ Bud                         กรุงเทพฯ        Yellow
2. ฮิม (Him)                       กรุงเทพฯ        Yellow
3. อู๋ (Papa_Ou)                  กรุงเทพฯ        Orange
4. เอก (S i n c e 1 9 8 5)     โคราช            Yellow
5. เต๋อ (ther/..)                   สงขลา           Yellow
6. พี่จตุเมธ                         กรุงเทพฯ        Orange
7. คุณเชี้ยง (ปวเรศ)              กรุงเทพฯ        Orange
8. คุณกร (Brown)                กรุงเทพฯ        Orange
9. โอ๊ตแปดริ้ว (nuuoatz)        ฉะเชิงเทรา      Yellow
10. คุณ jingcup                   ?                  ?

มีใครอีกไหมครับ ช่วยรายงานตัวหน่อย  ;D

ขอบคุณครับ

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #238 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:09:46 AM »
แล้วคุณนิล กะ คุณป้อง หล่ะ?  nana

ไม่ห็นมีสีเทาเลยครับ

ขอบคุณโป้ง  worship

1. คุณ Bud                        กรุงเทพฯ        Yellow
2. คุณนิล                           กรุงเทพฯ        Orange
3. คุณป้อง                         กรุงเทพฯ        Gray
4. ฮิม (Him)                      กรุงเทพฯ        Yellow
5. อู๋ (Papa_Ou)                  กรุงเทพฯ        Orange
6. เอก (S i n c e 1 9 8 5)     โคราช            Yellow
7. เต๋อ (ther/..)                   สงขลา           Yellow
8. พี่จตุเมธ                         กรุงเทพฯ        Orange
9. คุณเชี้ยง (ปวเรศ)              กรุงเทพฯ        Orange
10. คุณกร (Brown)              กรุงเทพฯ        Orange
11. โอ๊ตแปดริ้ว (nuuoatz)      ฉะเชิงเทรา      Yellow
12. คุณ jingcup                   ?                  ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2009, 11:11:49 AM โดย papa_ou »

• EXILE
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:14:22 AM »
ครบโหลพอดีเลยครับ เยี่ยมเลย  number1