Login
Jacket Sukajan Thailand รุ่น Siam hanuman  (อ่าน 1493 ครั้ง)

keetanai

• Sportster 883 L
  • **
Jacket Sukajan Thailand รุ่น Siam hanuman
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 08:00:59 AM »
Jacket Sukajan Thailand รุ่น SIAM HANUMAN (สยามหนุมาน) เป็น souvenir jacket รุ่นแรกของโลกที่ปักลายไทย ผ่านขั้นตอนการออกแบบมาเกือบหนึ่งปี เพื่อคงเอกลักษณ์ความเป็นไทย ผสมกลับกลิ่นไอของญี่ปุ่น
‪#‎รายละเอียดตัวเสื้อ‬
มี 2 สี 2 แบบ แบบที่1 ด้านนอกตัวเสื้อสีดำ ลายหนุมานถือตรีเพชรปักสีทอง ด้านในตัวเสื้อสีแดง ลายโลโก้กลุ่มปักสีเงิน
แบบที่ 2 ด้านนอกตัวเสื้อสีแดง ลายหนุมานถือตรีศูลปักสีเงิน
ด้านในตัวเสื้อสีดำ ลายโลโก้กลุ่มปักสีทอง
แต่ละแบบใส่ได้สองด้าน สีดำและสีแดง
‪#‎ราคาเสื้อและการสั่งจอง‬
ราคา 3190 มัดจำ 1690 หรือจ่ายเต็มก็ได้ครับแล้วแต่สะดวก ราคานี้พร้อมส่งแล้วครับ ปิดรับออเดอร์ 15มิย รับจองรอบเดียวเท่านั้นนะครับ ไม่มีการรีสต๊อกและไม่มีสต๊อกเผื่อ จัดทำตามจำนวนที่จองเท่านั้น ระยะเวลารับของประมาณปลายเดือน กค size ดูได้ตามไซซ์ชาทครับ มี s m l xl และไซซ์พิเศษ โดยจัดทำไซซ์พิเศษเพียงไซซ์เดียว ถ้าเล็กหรือใหญ่เกินไปคงต้องให้ช่างเนี๊ยบๆตามร้านตัดเย็บแก้ไขให้ครับ
โอนเงินมาได้ที่บัญชี นายโยธิน สุรินต๊ะ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสันกำแพง ออมทรัพย์ 841-213627-5 (กรุณาโอนเป็นเศษสตางค์เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบ เช่น 1690.34฿)
โอนแล้วถ่ายสลิปมาลงเป็นหลักฐานการโอนเงินในโพสด้วยนะครับ จะได้เป็นหลักฐานการจอง
‪#‎สนใจ‬ พิม จอง ระบุแบบและ size ที่ต้องการ โอนเงิน แล้วแจ้งใว้ในคอมเม้นที่โพสจองนะครับ หรือติดต่อ Lind id - keetanai  หรือสอบถามช้อมูลเพิ่มเติมได้ที่กลุ่ม sukajan thailand ครับ

แบบที่1

แบบที่2

Size chart