Login
ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม  (อ่าน 51640 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 06:19:41 AM »
ชายคนหนึ่ง..โทรเข้ารายการวิทยุ รับปรึกษาปัญหารัก

ชาย : สวัสดีครับ ผมเพิ่งเลิกกับแฟนครับ

ดีเจ : เสียใจด้วยนะคะ เกิดอะไรขึ้นล่ะคะ?

ชาย : ครอบครัวเค้ากีดกันครับ

ดีเจ : อ้าว.. ทำไมล่ะคะ?

ชาย : นั่นสิครับ!! ฐานะผมก็ดี การงานก็ดี ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ไม่เสพยา ไม่เล่นการพนัน

ดีเจ : อืม.. ทำไมไม่ลอง ไปพูดกับครอบครัวเค้าล่ะคะ?

ชาย : โอย.. ไม่ได้หรอกครับ เค้าขู่ว่าจะยิงผม ถ้ายังโผล่หน้าไปอีก

ดีเจ : ตายแล้ว..!! นี่มันอาชญากรรมเลยนะคะ
ใครขู่คะ พ่อ แม่ หรือ พี่ชาย?

ชาย : สามีเค้าครับ

ดีเจ : !?

;D ;D ;D

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 08:10:17 AM »
 headbang  5555555  ฮาแต่เช้าเลยพี่กร  headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

MixerRider

• OCC
  • ล่าฝัน :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 09:49:54 AM »
 thumbsup ;D
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

สักวันฉันจะขี่ Harley ^^

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:57:06 AM »
สมควรโดนซะ 3เม็ดเป็นอย่างน้อย   fingerscrossed

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 07:41:48 PM »
headbang  5555555  ฮาแต่เช้าเลยพี่กร  headbang
มีอะไรฮาๆสร้างอารมณ์ขันให้พี่น้องสองล้อก็เอามาแบ่งกันนะครับพี่เหน่ง :D

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 07:44:14 PM »
ครูสมศรี : เอ้า...นักเรียนหยุดเสาร์-อาทิตย์มา พวกเธอไปทำอะไรกันมาบ้าง...

ด.ช.สมชาย ออกมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟังซิ
ด.ช.สมชาย : เออ...ผมไปเล่นบนเขาแล้วเจอเจ้าป่าเจ้าเขามาครับ
ครูสมศรี : แล้วเขาว่ายังไง?
ด.ช.สมชาย : เค้าบอกว่า ผมเป็นเด็กดี แล้วให้ผมเลือกระหว่าง ความจำดี กับจู๋ใหญ่
ครูสมศรี : แล้วเธอเลือกอะไรล่ะ?
ด.ช.สมชาย : เออ.....คือผมจำไม่ได้ครับ!!!

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 07:58:34 PM »
ไม่น่าถาม...หืม! ไอ้สมชาย ไม่เบานะมรึง   headbang

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 08:02:46 PM »
ไม่น่าถาม...หืม! ไอ้สมชาย ไม่เบานะมรึง   headbang
  ;D ;D ;D

MixerRider

• OCC
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 09:40:53 PM »
5555  ;D
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 07:32:01 AM »
ผู้การมีหน้าห้องเป็นร้อยตำรวจโทหญิงสาวสวย วันนึงผู้การลืมรูดซิป

หน้าห้องสาวก็เตือนว่า..ท่านคะเข้าห้องน้ำมาลืมปิดประตูรึป่าวคะ

ผู้การหนีเข้าห้องไปเก็บความเรียบร้อย..พอรูดซิบเสร็จก็แข็งใจเดินออกมาขอบคุณหน้าห้องร้อยตำรวจโทสาวคนสวย

ผู้การ: เอ่อ ผู้หมวด..เมื่อกี้ได้มองเข้าไปในห้องรึป่าว หลังประตูน่ะ..เห็นนักเรียนนายร้อยหนุ่มรูปงามกะกระเป๋าเจมส์บอร์นสองใบมั๊ยหนู

หมวดสาว: เอ..ไม่นะคะผู้การ หนูเห็นแต่จ่าแก่ๆฟุบหลับอยู่กะกองถุงทะเลเก่าๆสองใบ น่าเกลี๊ยดน่าเกลียดอ่ะ  5555

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 09:01:07 PM »
หนามกะสมจิต สองขี้เมา
นั่งกินเหล้าในผับแห่งหนึ่ง..
หนามชี้ไปที่โต๊ะข้างๆ แล้วพูดว่า
 "สมจิต...อีกหน่อยเราสองคน คงโทรมเหมือนไอ้แก่ 2 คนนั้นแหง๋ๆเลย มึงว่ามะ?"

สมจิตทำท่าตกใจ แล้วตอบว่า
 "ไอ้ห่าหนาม...นั่นมันกระจก!!!"

MixerRider

• OCC
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 09:57:06 PM »
555 ขอบคุณคร๊าบ

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 10:32:41 AM »
ช...sawasdee kub
ญ... ดีค่ะ พิมไทยไม่ได้ ฤ ค่ะ
ช...pim thai mai tanad kub
ญ....อ่อค่ะ ว่าไงค่ะ
ช... son jai show kuay mai kub?
ญ...ไอ้เลว ไอ้โรคจิต $€¥*%><;()?!'
ช... กุถามว่าสนใจเฉาก๊วยไหม อิดอก

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 10:33:59 AM »
555 ขอบคุณคร๊าบ
ด้วยความยินดีครับ ทำงานพวกเราก็เคลียสพอแล้ว เลยคิดว่าน่าจะเอาเรื่องขำๆสั้นๆมาแบ่งปันกัน เพื่อคลายเคลียสกันครับ

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 02:17:22 PM »
โจรขึ้นบ้านมีลูกสาวอยู่คนเดียว
แต่ลูกสาวก็ฉลาดพอเลยเอาทองใส่ไว้ในจิ๋มก่อน
โจรเลยได้แค่โน้ตบุคไป
พ่อกลับบ้านเห็นลูกสาวโดนมัดมือมัดเท้าไว้กับขาโต๊ะ
ลูกสาวรีบบอกพ่อว่าโจรข้ึนบ้านเอาโน้ตบุคไป
พ่อเลยถามว่าสร้อย แหวนหายไหม
ลูกสาวบอกไม่หายเอาซ่อนไว้ในจิ๋ม
พ่อมองหน้าลูกสาวแล้วบอกว่า…
 นี้ถ้าแม่มึงอยู่ด้วย โน้ตบุคคงไม่หาย…