Login
รบกวนสอบถามครับ  (อ่าน 1725 ครั้ง)

PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY

• Heritage Softail Classic
  • จะรวย จะจน ก็เท่านั้น สักวันก็ต้องจากไป (นี่แหละชีวิต)
  • ดูรายละเอียด http://www.upimg.net/index.php
รบกวนสอบถามครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 09:05:21 PM »
สปอตเตอร์ถ้าใส่ท่อเดืมๆ  แต่ใส่กรองเปลือย และกล่องฟิวแพค ที่จูนไว้กับท่อแต่งไว้  แบบนี้จะมีปัญหาเครื่องยนต์ หรือปัญหาเรื่องใดไหมครับ  worship worship worship

โอซัง48

• EXILE
Re: รบกวนสอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 01:26:35 PM »
น่าจะมีผลนะครับ..ดูดอากาศได้มากขึ้นแต่ระบายออกไม่ดี(ท่อเดิม)มันไม่โล่งแต่ผมเดาอาการไม่ออกครับ..เพราะส่วนใหญ่จะเห็นเค้าเปลี่ยนแต่ท่อแต่งก่อนแล้วยังไม่เปลี่ยนกรอง,กล่องแล้วเกิดอาการนะครับ.. :-\

yogy

• Road King
  • *
  • ผู้ชนะสิบทิศ แต่ถูกพิชิตด้วยเมียคนเดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 03:32:55 PM »
มีผลมากๆครับ  เคยกับร็อคเกอร์ เครื่องร้อนมากๆๆๆๆๆ   และ แต่ตอนออกตัวดีมากครับ 

ตั้งแต่รอบต้นจนถึงปลายครับ  แต่ลองขี่ช้าๆแบบคลานชมวิว  คอท่อแดงเลยครับ  อัตรายต่อเครื่องยนต์มาก อย่าทำเลยครับ

ให้มันระบายได้ครบสเต็ปดีกว่า ครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

ผู้หญิงจะไม่เจ้าชู้  ถ้าผู้ชายไม่ทำให้ดูเป็นตัวอย่าง
แต่กูไม่ใช่ของตาย  ถ้าอยากได้มึงต้องจริงจัง....

PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY

• Heritage Softail Classic
  • จะรวย จะจน ก็เท่านั้น สักวันก็ต้องจากไป (นี่แหละชีวิต)
  • ดูรายละเอียด http://www.upimg.net/index.php
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2012, 06:28:54 PM »
ขอบคุณครับ thumbsup thumbsup thumbsup worship

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 06:39:26 AM »
มีผลมากๆครับ  เคยกับร็อคเกอร์ เครื่องร้อนมากๆๆๆๆๆ   และ แต่ตอนออกตัวดีมากครับ 

ตั้งแต่รอบต้นจนถึงปลายครับ  แต่ลองขี่ช้าๆแบบคลานชมวิว  คอท่อแดงเลยครับ  อัตรายต่อเครื่องยนต์มาก อย่าทำเลยครับ

ให้มันระบายได้ครบสเต็ปดีกว่า ครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
อาการแบบ Rk'เพื่อนผมเลยครับคอท่อแดงจัดแบบจุดบุหรี่ได้เลยร้อนมาก.. pissedoff   :)