Login
HILIGHT ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ของ T-CYCLE  (อ่าน 15758 ครั้ง)

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52
HILIGHT ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ของ T-CYCLE
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:34:40 PM »
ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณเว็ปไซด์ H-D PLAYGROUND
ของ คุณลี่ และ คุณเปิ้ล
ที่เป็นสื่อกลางให้ชาวสองล้อได้รู้จักเรา T-CYCLE
pray

HILIGHT ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ของ T-CYCLE

ผมขอขอบคุณ พี่อู๋ นายอำเภอเว็ป และพี่ๆ กลุ่ม JESSE
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
pray

ผมขอขอบคุณ พี่ใหญ่ "ราชธานีลิสซิ่ง" ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
pray

ผมขอขอบคุณ เถ้าแก่ใหญ่ "ล.ไทย" ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
  pray

ผมขอกราบขอบพระคุณท่าน พล.ต.ท. กฤษฎา พันธุ์คงชื่น ผู้ช่วย ผบ.ตร. สำนักงานตำรวจแห่งชาติ
ได้ส่งกระเช้าดอกไม้ มาแทนคำอวยพรให้กับกระผม
pray

ผมขอขอบพระคุณท่าน พ.ต.อ. กฤษณ์ จารุเสน รอง ผบก.อก.บช.ศ.
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
pray

ผมขอขอบคุณ พ.ต.อ. เอกรักษ์  ลิ้มสังกาศ ผู้กำกับ สน.มักกะสัน
พ.ต.อ. อิทธิพล อัจฉริยะประดิษฐ์  รองผู้การ บก.น. ๕
พ.ต.ต. จิรกฤต จารุนภัทร์ ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
  pray

ผมขอขอบคุณ บริษัท S.K.C. และ ซี.พี. เจริญยนต์ และ พี. เจริญยนต์
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยเช่นกันครับ
   pray

ผมขอขอบคุณ สยามสปีดเวย์
ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยเช่นกันครับ
  pray

คนนี้เลยขาดไม่ได้เสี่ยเฮ้า และ กำนันแป๊ะ ของ HAUS 4 RIDER ขอบคุณจากใจครับ
;D

ผมขอขอบคุณ เฮียชอ T.J.D
   pray

ผมขอขอบคุณ ร้านปรีชาธนยนต์ ที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยเช่นกันครับ
ถังน้ำมันเบนซินโดนใจผมมากครับ
  pray

ขอบคุณ พี่เล็ก มากนะครับ รถก็แนว เสื้อผ้าก็แนว  pray

ขอขอบคุณอาเจ้ วาสนา ที่เอื้อเฝื้อสถานที่ เพื่อใช้เป็น BLACK GROUND
ในการถ่ายรูป ให้ผมมาตลอด 3 ปีเต็ม
เฮงตลอดเลยครับ และก็จะเฮงตลอดไปครับ
  pray

คนนี้ก็ขาดไม่ได้ครับ พี่หรั่ง"ร้อยตา" และ พี่ๆกลุ่ม HUNDRED EYE ของเรา
น่ารักมากๆครับ ขอบคุณจากใจ
  pray

พี่หรั่ง100ตา
นี่ก็ใช่เลย กลุ่ม JESSE พี่อรรถ และ น้องโป้ง คิดอะไรไม่ออกโทรถามน้องโป้งได้เลยครับ
แฟนพันธ์แท้ ฮาเลย์ฯ ทุกรุ่น
;D

ขอขอบพระคุณ เฮียชาย
pray

ต้องขอขอบคุณ พี่ป๊อก PHD และ พี่ปิ่ม WORLD BIKE ZONE ที่มาร่วมแสดงความยินดีกับเรา T-CYCLE
ผมก็ขอพี่ๆทั้ง2ค้าขายร่ำรวยเช่นกันครับ
  pray

ขอขอบคุณ K.G.S. อะไหล่ยนต์ ที่ให้เกียรติมาร่วมงาน
ปล.ก๋วยเตี๋ยวเป็ด"นายหนับ"อร่อยที่สุดในโลกเลยครับ
  pray

ขอขอบคุณ พี่นิ่ม"จิรเสกข์" และ พี่ๆฝั่งธนฯ ที่ให้เกียรติมาร่วมงานนะครับ
  pray

นี่แหละครับ X-BONE ของพวกเรา "HAPPY"!! ตลอดกาล
  pray

ขอขอบคุณเพื่อนๆ กลุ่ม HISO NO-MONEY BAD SPREM ถ้าไม่มี "ไก่อ 1.2.3.4" ก็ไม่มี HISO
  headbang

ผมต้องขอขอบคุณ พี่ๆ กลุ่ม BIG PAGODA "เสียเงินไม่ว่า แต่อย่าเสียหน้า"
พี่โต้งครับ กระเพราปู กับ หมูแดดเดียว อร่อยมากครับ ... ว่างๆจะไปกินอีก(ที่รักซอ)
  ;D

ผมขอขอบคุณ พี่นก และ พี่ๆกลุ่ม HEAVEN'S DEVIL มากๆนะครับ
เป็นทั้งพี่ชาย และ ลูกค้าที่แสนดี
  pray

ขอขอบคุณ พี่โอ๊ต มากๆครับ ที่มาแสดงความยินดี ก่อนวันงาน
พี่เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆครับ
  pray

ขอขอบคุณ พี่แจ้น และ พี่ๆ กลุ่ม COMMANDER CITY มากเลยครับ
ถึงฝนจะตก แต่พี่ๆก็ยัง มาร่วมแสดงความยินดีกับน้อง ขอบคุณจากหัวใจ
  pray

ขอบคุณ พี่ชาย"นพรัตน์" โชคชัย4 ทุกวันนี้โดน X-BONE
ยึดร้านไปซะแล้ว ขอให้ ค้าขายร่ำรวย เหมือนกันครับพี่
  pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 08:41:50 PM โดย T-CYCLE »

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52
Re: HILIGHT ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ของ T-CYCLE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:35:48 PM »

ขอบใจ เพื่อน เอก K-SPEED และ ขอขอบคุณ อาเจ้ P.T. AUTO
  pray

dangpanom

• Dyna Super Glide
  • *
Re: HILIGHT ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ของ T-CYCLE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 05:28:28 PM »
ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับ... จากกลุ่ม เย็นเซ พนมสารคาม  ยังไงทางกลุ่มก็อุดหนุนเฮียโตอยู่แล้ว

Dino

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 08:58:51 PM »
ขอแสดงความยินดีย้อนหลังนะพี่โต

hiway

• EXILE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 07:51:39 PM »
เฮงๆๆๆๆๆ   ตลอดกาล
จากสูงสุดสู่สามัญ ....