Login
ทักทายกันวันละนิดเพื่อชีวิตสองล้อ  (อ่าน 482788 ครั้ง)

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
Re: ทักทายกันวันละนิดเพื่อให้ชีวิตได้เบิกบาน
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 10:36:57 AM »
pray   ครับ   .......  งดซื้อเหล้า

ไปกินของเพื่อน  ;D ;D ;D

. ทำไมพี่เหน่งถึงทำกับเพื่อนๆได้ chainsaw

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: ทักทายกันวันละนิดเพื่อให้ชีวิตได้เบิกบาน
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:49:21 AM »
สวัสดีชาวเต่าบิน และสองล้อครับ วันนี้เข้างาน 11 โมง อิอิ

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:52:27 AM »
อะๆ อย่าคิดว่าเขา เกลียดขี้ เอ่ย ขี้เกลียดนะ แบบว่าติดภาระกิจนิดหน่อย พอดีนัดช่างมาตีราคาค่าซ่อมแซมต่อเติมบ้านครับ ออ เพื่อนๆสองล้อมีช่างฝีมือราคาถูกๆแนะนำหน่อยนะครับ

ยังดีนะครับที่พี่เหน่ง ดื่มวันเว้นวัน(ดีกว่าดื่มมื้อเว้นมื้อ)  ;D  ;D  ;D

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:21:34 PM »
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกเต่าบิน พี่เหน่ง พี่เอและชาวสองล้อครับ pray วันนี้ท้องฟ้าไม่รู้เป็นไง เช้าแจ่มใส สายฝนตกนี้บ่ายแดดออก  อย่างที่พี่เอบอกนั้นหล่ะครับ ทางผมท้องฟ้าเปิดแ prayต่ทางพี่เอท้องฟ้าปิดอิๆ  pray pray

นะ เต่าบิน

Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:34:05 PM »
อะๆ อย่าคิดว่าเขา เกลียดขี้ เอ่ย ขี้เกลียดนะ แบบว่าติดภาระกิจนิดหน่อย พอดีนัดช่างมาตีราคาค่าซ่อมแซมต่อเติมบ้านครับ ออ เพื่อนๆสองล้อมีช่างฝีมือราคาถูกๆแนะนำหน่อยนะครับ

ยังดีนะครับที่พี่เหน่ง ดื่มวันเว้นวัน(ดีกว่าดื่มมื้อเว้นมื้อ)  ;D  ;D  ;D
อย่าลืมทำศาลาขี่เมาด้วยนะ เอาตรงหน้าเรือนรับรองนั้นแหล่ะเข้ากับบรรยากาศเลย(เมาแล้วนอนตรงนั้นเลย) 5555 ;D

นะ เต่าบิน

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:40:43 PM »
pray   ครับ   .......  งดซื้อเหล้า

ไปกินของเพื่อน  ;D ;D ;D

. ทำไมพี่เหน่งถึงทำกับเพื่อนๆได้ chainsaw
ไอเดียดีพี่ขอเลียนแแบบด้วยคน headbang headbang headbang worship

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:53:28 PM »
อ่านเพลินๆ นะ ขำขำ

ไม่อยากขำคนเดียว   แก้ง่วงครับ
===================
1. ถ้า บอกว่า ” ผิดเป็นครู ”.. ผิดบ่อยอย่างกูคงเป็น ” อธิการบดี ”  KillerNay
2. ผู้หญิง ที่ชอบพูดคำว่า “ อย่าได้แคร์ ” มันเป็นคำเชิญชวนว่า ” แหย่ได้ค่า   KillerNay
3. ข้อดี ของการพูดในใจ คือด่าใคร แล้วมันไม่รู้    daratimes
4. “ ระดับ การศึกษาแค่ … ปริญญาตรี , แต่ระดับความโสดที่มี … ปรมาจารย์ ” สมาคมนิยมมุกเสี่ยวของอั๋น
5. บาง ครั้ง “ สถานะ ” ที่เรา ตั้ง.. ก็มีแค่ 2 คนที่ “ เข้าใจ ”.. คือเจ้าของโปรไฟล์และใคร อีกคน คำเชยเชย
6. ไม่ ได้คบคนที่หน้าตา … แต่คบคนที่พร้อมจะชราไปด้วย กัน   Jupjeep Naruk
7. มั่น ใจ!! “ คนไทยเกินล้านคน ” ไม่ยอมเปลี่ยนเบอร์มือถือ … เพื่อรอ แฟนเก่าโทรมา คำเชยเชย
8. ถ้า “ ความรัก ” คือการ “ เรียนรู้ ” … “ ชู้ ” คงเป็นการ “ เรียนพิเศษ ”  Lee Ji Sun
9. ผู้หญิง สวยหนึ่งคน ทําผู้ชายมากกว่าหนึ่งคน … อกหัก เสี่ยวพเนจร
10. แอด เป็นเพื่อนหนะพอรู้ แต่ถ้าอยากแอดเป็นชู้นี่มันกดตรงไหน KillerNay
11. “ น้ำตา ” ประกอบไปด้วย ” น้ำ ” 1 % อีก 99% ที่ เหลือคือ ” ความรู้สึก ” ล้วนๆ daratimes
12. อก เล็ก อาจเป็นที่พันธุกรรม แต่ อกหัก มันเป็นชะตากรรม!!   เสี่ยว คลาสสิค
13. ผู้หญิง มีสิ่งเดียวที่เห็นแก่ตัว.. คือไม่แบ่งผัวให้ใคร !! เสี่ยวน่าถีบ
14. บอก ” เกลียดฉัน ” 1,000,000 ครั้ง ไม่เจ็บเท่าบอก ” รักมัน ” แค่ครั้งเดียว Club : เสี่ยวเป็นประจำ ทุกค่ำคืน ( v. โ ส ด)
15. “ เป็น คนเหนือ , อีสาน , ใต้ … ไม่ลำบากใจ เท่าเป็น “ คนกลาง KillerNay
16. ” ลำโพง ” เสียงมันดัง แต่ ” ลำพัง ” เสียงมันเงีียบ   KillerNay
17. ไป ประกวด Thailand Got Talent ยังฝึกซ้อมน้อยกว่า … ไปบอกรักเธอ เสี่ยวพเนจร
18. มี เงิน นับเป็นน้อง , มีทอง นับเป็นพี่ , แต่มี หนี้ นับไม่ถ้วน   มุขเสี่ยว เกี้ยวสาว
19. แอบ รักเพื่อนเหมือนดูหนัง สามมิติ เห็นว่าจ่ออยู่ตรงหน้า ..แต่คว้ามาไม่ได้
20. อยู่ บน “ เขา ” ไม่หนาวใจ เท่า … อยู่บน “ คาน ”
21. อาหม วยในวันนี้ คืออาซิ้มในวันหน้า และคืออาม่าในอนาคต
22. เกิด มาเคยเจ็บอยู่ 2 ครั้ง ครั้งแล้วกับครั้งเล่า

นะ เต่าบิน

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:12:24 PM »
 thumbsup thumbsup thumbsup ;Dเข้าใจหามา    ;D

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:20:48 PM »
2. ผู้หญิง ที่ชอบพูดคำว่า “ อย่าได้แคร์ ” มันเป็นคำเชิญชวนว่า ” แหย่ได้ค่า   KillerNay        

;D ;D ;D  เดี๋ยวไปถามสาวๆดีก๊า  headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

แมวเหมียว เต่าบิน

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:31:33 PM »
พี่กร หามาได้นะ ขำอ่ะ ชอบๆๆ ;D

ปุ้มเต่าบิน

• **
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:39:24 PM »
พี่เหน่งคะ พี่ขุนกะพี่เล็กแกหายไปไหนค่ะไม่เห็นเข้่ามาทักทายกันเลย ตั้งแต่กลับจากเมืองกาญจน์. ไม่เห็นแกเลยค่ะ! flirty lonely  ฝากบอกคิดถึงด้วยนะค่ะ  lonely

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:43:57 PM »
พี่เหน่งคะ พี่ขุนกะพี่เล็กแกหายไปไหนค่ะไม่เห็นเข้่ามาทักทายกันเลย ตั้งแต่กลับจากเมืองกาญจน์. ไม่เห็นแกเลยค่ะ! flirty lonely  ฝากบอกคิดถึงด้วยนะค่ะ  lonely
  เออ....จริงด้วย   ยังไม่เจอเหมือนกันครับ ไม่เห็นในเวปเลย เดี๋ยวโทรไปถามอาการหน่อย ได้ข่าวแจก เงินทั้งวง  ;D ;D ;D 
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

ปุ้มเต่าบิน

• **
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 03:52:14 PM »
  เออ....จริงด้วย   ยังไม่เจอเหมือนกันครับ ไม่เห็นในเวปเลย เดี๋ยวโทรไปถามอาการหน่อย ได้ข่าวแจก เงินทั้งวง  ;D ;D ;D 
[/quote].  meditate. ได้เรื่องยังไงบอกกันด้วยนะค่ะ จะได้นัดเจอกันที่ fitness. ค้าาา boogie

แมวเหมียว เต่าบิน

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 04:00:33 PM »
พี่ปุ้ม เลิกงานหรือยังคร้า

นะ เต่าบิน

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 04:37:53 PM »
ร่ำรวยกันทั้งบาง จะมีก็ตาโทนเท่านั้นแหล่ะจนอยู่คนเดียว headbang ฝากบอกพี่ขุนด้วยเที่ยวหน้าขอร่ำรวยกับเขาบ้าง ;D