Login
Trip ฝาง ขี่รถเล่น วันอาทิตย์.....  (อ่าน 17341 ครั้ง)

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
Re: Trip ฝาง ขี่รถเล่น วันอาทิตย์.....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:00:18 AM »
อยากไปเชียงใหม่อีกวุ้ย................... frustrated.

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
Re: Trip ฝาง ขี่รถเล่น วันอาทิตย์.....
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:03:15 AM »
ขอบคุณครับ  worship  ....นอภ อ้อ เปลี่ยนแนวไป Sport Touring แล้วเหรอครับ  ;D

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 08:08:23 AM »
ขอบคุณครับพี่อ้อ เสียดายรูปน้อยไปหน่อย เส้นทางน่าเที่ยวดีครับ

BIN DEAW

• Road King
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 10:45:36 AM »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆคับ นอภ.อ้อ คราวหน้าเอา เจ้าfranky ไปนะครับ  thumbsup
IF YOU DON'T RIDE YOU DON'T KNOW!

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 11:14:18 AM »
เห็นแล้วอยากย้ายกลับไปอยู่เชียงใหม่..  sadangel  ออกนอกเมืองไม่กี่โล ก็เจอโค้งบนเขาแล้ว.. น่าขี่รถเล่นที่ซู้ดดดด.. ไม่เหมือน กทม. มีแต่รถกะตึก..   boogie

ขอบคุณครับพี่อ้อ ที่ส่งรูปมาให้อิจฉาเล่น  ;D
FLSTS, FLSTC

Chris

• Dyna Street Bob
  • **
  • ตะลอนปาย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 11:24:54 AM »
โฮ๊ะ .. ไปอุ่นเครื่องกันล่ะ ... เด๋วบ่ายนี้ไปมั่งดีกว่าครับ .. ขี่ไปหาไก่ย่างกับส้มตำดีกว่า  boogie ขอบคุณครับพี่อ้อ
Bit of Power + Bit of Beauty ......Let's Roll

Shovel Man 84

• Electra Glide Classic
  • *
  • ถ้าคนเราไม่เดินตามความฝัน.ก็เกิดเป็นกะหล่ำซะดีกว่า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 01:06:43 PM »
โฮ๊ะ .. ไปอุ่นเครื่องกันล่ะ ... เด๋วบ่ายนี้ไปมั่งดีกว่าครับ .. ขี่ไปหาไก่ย่างกับส้มตำดีกว่า  boogie ขอบคุณครับพี่อ้อ

ขาดปิ๊บอลูมิเนียม 2 ใบ พร้อม ลุย 2400 KM แล้วครับพี่ X ............

.....................................................
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆคับ นอภ.อ้อ คราวหน้าเอา เจ้าfranky ไปนะครับ  thumbsup

Franky ไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้วครับ......

.....................................................
ขอบคุณครับ  worship  ....นอภ อ้อ เปลี่ยนแนวไป Sport Touring แล้วเหรอครับ  ;D

ช่วงนี้ลมพัดมาทางนี้ครับ  เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง   เบื่อ "ลูกเสือ"กวน  ครับ พี่อู๋

อยากไปเชียงใหม่อีกวุ้ย................... frustrated.

เห็นแล้วอยากย้ายกลับไปอยู่เชียงใหม่..  sadangel  ออกนอกเมืองไม่กี่โล ก็เจอโค้งบนเขาแล้ว.. น่าขี่รถเล่นที่ซู้ดดดด.. ไม่เหมือน กทม. มีแต่รถกะตึก..   boogie

ขอบคุณครับพี่อ้อ ที่ส่งรูปมาให้อิจฉาเล่น  ;D

ระยะทางคงที่ แต่ความมันส์ในการขับขี่ ถนนยังรอพี่ๆมาวิ่งผ่านเหมือนเดิม ครับ พี่ดำ, พี่ลี่   

ขอบคุณครับพี่อ้อ เสียดายรูปน้อยไปหน่อย เส้นทางน่าเที่ยวดีครับ

กล้องเสียครับพี่โป้ง ภาพสั้นเป็นผีเข้าเลยครับ  คราวหน้าขอแก้ตัวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2009, 05:09:42 PM โดย FlatHead 63 »

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 01:35:55 PM »
พฤษภา เอามาลุยที่ชุมพรน่ะนายอ้อ  number1 thumbsup police
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

springer99

• EXILE
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 01:39:05 PM »
 heart heart heart heart heart heart
 thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup

......น่าอิจฉาครับ..  เสียดายภาพน้อยไปหน่อยครับ  นายอำเภออ้อ....

sam 10

• Sportster 1200 R
  • My mom ride Harley
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 01:55:49 PM »
ไม่รู้วาไปฝาง...วันอาทิตย์ผมก็ไปมา... ตอนนี้กำลังไปทำที่นอนค้างแรมเล็กๆที่ตีนดอยอ่างขาง เป็นแบบ บ้านดินผสม บ้านไม้ ไว้จะเอามาให้ชมกัน เผื่อพี่น้องผองเพื่อนผ่านมาจะได้มีโอกาสแวะทักทายกันครับ....... แถวนั้นมีที่เที้ยวเยอะครับ 
My dad ride Harley too

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 02:47:00 PM »
วู้ๆๆๆๆๆ....ขอบคุณคับ headbang worship
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

เต้ง

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:44:37 PM »
pray ขอบคุณครับพี่อ้อ  แต่อะไรครับพี่ พฤษภาหรรษา   flirty

www.BikerFarms.com

• Sportster 1200 R
  • LOVE TO RIDE
  • ดูรายละเอียด http://www.ฺBikeFarms.com
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:10:48 PM »
คิดถึงบ้าน..คิดถึงอาหารบ้านเฮาค่ะคุณอ้อ  เห็นในรูปยังน้ำลายไหล  :P worship