Login
ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม  (อ่าน 51771 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 01:17:51 PM »
หนุ่มฝรั่งและแหม่มสาวเข้ามาท่องเที่ยวเมืองไทย
วันแรกให้ไกด์ไทยพาไปทานอาหาร และทั้งสองก็ติดใจในรสชาดของอาหารวันนั้น
รุ่งขึ้นก็ไปกันเองโดยไม่มีไกด์พาไป ฝรั่งชายติดใจในรสชาดของสลัดไข่บอกใช้มือใบ้บอกกุ๊กๆ ก็ไม่เข้าใจ
ฝรั่งชายจึงพูดว่า you know จากนั้นหันก้นแล้วสลัดไปและมือชี้ไปหว่างขา กุ๊กเห็นก็ทราบทันทีว่าสั่งสลัดไข่
ส่วนสาวแหม่มเมื่อเห็นเพื่อนชายใช้วิธีนี้ จึงสั่งบ้าง โดยใช้มือซ้ายชี้ไปที่ต้นคะน้า ส่วนมือขวาล้วงเข้าในกางเกงในใช้มือถูๆและยกให้กุ๊กดม
กุ๊กดมเสร็จ ตอบทันทีว่า ok. I know. คะน้าปลาเค็ม  ;D ;D ;D

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 01:27:54 PM »
ตีระฆังทุกชั่วโมง :

คืนนี้เป็นวันครบรอบ 1 ปีที่คุณชายกับคุณหญิงคบกัน

หญิง: ที่รัก วันครบรอบ 1 ปีของเรา หญิงขออะไรหน่อยได้ไหมคะ

ชาย: ได้สิ

หญิง: คืนนี้ หญิงอยากร่วมรักกับพี่ทุกครั้งที่ยามตีระฆังบอกเวลานะคะ

ชาย: ได้เลยที่รัก เรื่องแค่นี้เอง

ขณะที่แฟนสาวนอนเคลิ้มๆ ชายได้ย่องออกไปหายามตีระฆัง

ชาย: ยามๆเอานี่ไป 200

ยาม: อะไรครับ

ชาย : คืองี้..คืนนี้นายตีระฆังทุก 3 ชม.นะ อย่าตีทุกชม.

ยาม: ทำงั้นไม่ได้หรอกครับคุณ

ชาย: เงินน้อยไปรึ

ยาม: "ไม่ใช่อย่างงั้นครับ เมื่อกี้มีผู้หญิงสวย สวย มาจ้างให้ผมตีระฆังทุกๆครึ่งชม.แล้วละครับ  headbang headbang headbang

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 10:42:23 PM »
วันนี้เข้าห้องน้ำในห้าง งงเลย
ยืนฉี่อยู่ดีดี ตาเหลือบไปเห็นที่โถฉี่ มันบอกว่า "โต๊โต" (TOTO)
มันรู้ได้ไงวะ อายมากอ่ะ - -!

พอเปลี่ยนไปอีกโถ งงอีก
มันบอกว่า "โคตรโต" (Cotto)
นี่เราไม่เคยบอกใครเลย
ทำไมมันถึงรู้ได้

รีบเปลี่ยนไปอีกโถ
เจออีก มันบอก
"ขนาดมาตรฐานคนอเมริกัน"
(American Standard)
เดี๋ยวนี้โถฉี่มันฉลาดนะ

แต่โกรธตอนไปล้างมือ
ก๊อกมันบอก "สั้นว่ะ" (Sanwa)
เซ็งเบย

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 10:21:04 AM »
คำปรึกษาจากแม่

ลูก : แม่คะ....ให้อะไรเป็นของขวัญแฟนดีคะ ?
แม่ : แฟนลูกเค้าเป็นคนยังไงจ๊ะ
ลูก : เป็นคนดีมาก หล่อ มีความรับผิดชอบ
ไม่สูบบุหรี่ ไม่กินเหล้า ไม่เล่นการพนัน ไม่เจ้าชู้
แม่ : หน้าที่การงานล่ะ
ลูก : จบด็อกเตอร์จากเมืองนอก ฐานะเข้าขั้นเศรษฐีเลยค่ะ
แม่ : แม่ว่า " ให้ท่า " เค้าเถอะลูก  ;D

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 12:00:48 PM »
คำปรึกษาจากแม่

ลูก : แม่คะ....ให้อะไรเป็นของขวัญแฟนดีคะ ?
แม่ : แฟนลูกเค้าเป็นคนยังไงจ๊ะ
ลูก : เป็นคนดีมาก หล่อ มีความรับผิดชอบ
ไม่สูบบุหรี่ ไม่กินเหล้า ไม่เล่นการพนัน ไม่เจ้าชู้
แม่ : หน้าที่การงานล่ะ
ลูก : จบด็อกเตอร์จากเมืองนอก ฐานะเข้าขั้นเศรษฐีเลยค่ะ
แม่ : แม่ว่า " ให้ท่า " เค้าเถอะลูก  ;D

อันนี้เข้าท่าอย่างมาก  sprint

MixerRider

• OCC
  • ล่าฝัน :)
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 04:35:14 PM »
 ;D ;D ;D 555+
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

สักวันฉันจะขี่ Harley ^^

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 05:51:12 PM »
เรื่อง คนไข้ที่หมอชอบผ่าที่สุด
ศัลยแพทย์ 5 คนถกกันถึงคนไข้ที่ผ่าตัดง่ายที่สุด
คนที่ 1: ผมชอบนักบัญชีเพราะข้างในติดเบอร์ไว้หมด
คนที่ 2: ผ่าช่างไฟสบายกว่าเพราะเครื่องในเป็นรหัสสี
คนที่ 3: บรรณรักษ์สิ เพราะอวัยวะภายในเรียงตามตัวอักษร
คนที่ 4: ผ่าช่างก่อสร้างสิสบายใจ เพราะเขาเข้าใจเรา เวลาผ่าเสร็จแล้วเหลืออวัยวะไว้ไม่กี่อย่าง และต้องผ่านานกว่าที่บอก
คนที่ 5 หลังจากทนฟังอยู่นาน: พวกแกผิดหมด คนไข้ที่ผ่าง่ายที่สุดคือนักการเมืองไทย เพราะไม่มีกึ๋น ไม่มีหัวใจ ไม่มีกระดูกสันหลังและหัวกับก้นยังสลับที่กันได้

Graphic rider

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 06:17:44 PM »
ก๊อกมันบอก "สั้นว่ะ" (Sanwa)  5555 :D

MixerRider

• OCC
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 07:16:10 PM »
 ;D ;D ;D
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 08:38:35 AM »
ขี้เมารายหนึ่งยืนแอ่นหน้าแอ่นหลัง
เดินกลับไปกลับมาอยู่หน้าห้องน้ำ จะเข้าก็ไม่เข้าสักที
ห้องน้ำมีอยู่สองห้องติดกัน
ห้องหนึ่งเป็นห้องน้ำชาย เขียนย่อว่า M (male)
อีกห้องเป็นของผู้หญิง เขียนว่า L (Lady)
บ๋อยเห็นแอ่นอยู่นานแล้วก็เลยเข้าไปถาม
บ๋อย : "พี่ ๆ ทำไมไม่เข้าห้องน้ำสักที"
ขี้เมา : "ก็อั๊วเห็นมีแต่ M กะ L แต่ของอั้วมันแค่ไซส์ S ก็เลยไม่รู้จะเข้าห้องไหนว่ะ"

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 05:00:26 PM »
    ขอนัดคุณหมอ
ขอนัดคุณหมอหน่อยครับ หมู่นี้ผมหน้ามืดบ่อยๆ ไม่รู้มีปัญหาเรื่อง "ความดันหรือเปล่า"
"วันศุกร์หน้าบ่ายสองนะคะ"
"นานยังงั้นเชียวหรือ ขอเป็นวันสองวันนี้ไม่ได้หรือ"
" ไม่ได้จริงๆค่ะ คิวแน่นมากเลยค่ะ ต่อให้มีคนยกเลิกนัด อย่างมากก็เร็วขึ้นวันสองวันเองค่ะ"
"งั้นนเลยเรอะ... เออ... แล้วนี้ถ้าเกิดผมตายก่อนจะถึงวันนัดจะทำไงดีฮึ"
"กรุณาโทรมาแจ้งด้วยนะคะ จะได้เลื่อนคิวคนข้างหลังมาแทนคุณได้ค่ะ!!!"  stupidme stupidme stupidme

MixerRider

• OCC
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 09:24:34 PM »
555

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 09:20:43 AM »
    ขอนัดคุณหมอ
ขอนัดคุณหมอหน่อยครับ หมู่นี้ผมหน้ามืดบ่อยๆ ไม่รู้มีปัญหาเรื่อง "ความดันหรือเปล่า"
"วันศุกร์หน้าบ่ายสองนะคะ"
"นานยังงั้นเชียวหรือ ขอเป็นวันสองวันนี้ไม่ได้หรือ"
" ไม่ได้จริงๆค่ะ คิวแน่นมากเลยค่ะ ต่อให้มีคนยกเลิกนัด อย่างมากก็เร็วขึ้นวันสองวันเองค่ะ"
"งั้นนเลยเรอะ... เออ... แล้วนี้ถ้าเกิดผมตายก่อนจะถึงวันนัดจะทำไงดีฮึ"
"กรุณาโทรมาแจ้งด้วยนะคะ จะได้เลื่อนคิวคนข้างหลังมาแทนคุณได้ค่ะ!!!"  stupidme stupidme stupidme

ห้ามตายนะมรึง...คิวยาวเลย  eyeopoping

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 12:25:21 PM »
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจ  thumbsup จะเอาเรื่องดีๆผ่อนคลาย สบายๆมาให้อ่าน ขำๆกันต่อไปครับ

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 12:27:53 PM »
อดีตสามีภรรยาพบกันโดยบังเอิญ

อดีตสามี: สามีใหม่เป็นยังไงบ้าง

อดีตภรรยา : ก็เหมือนกับ Teana ปี 2000 กับปี 2001

อดีตสามีสงสัยอย่างยิ่ง โทรหา sale ขายรถทันที  ได้รับคำตอบว่า
...Teanaปี 2001เครื่องแรงกว่า ตัวถังยาวกว่าเดิม3นิ้วครับ.  chainsaw