Login
ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม  (อ่าน 51716 ครั้ง)

AOU@TG

• CHICA
  • HARLEY "ไม่มีพรมแดนพวกเราคือครอบครัวเดียวกัน"
Re: ห้องขำ-สร้างรอยยิ้ม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 02:58:44 PM »
 worship  worship  worship worship worship   ;D 

MixerRider

• OCC
  • ล่าฝัน :)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 06:26:16 PM »
555 ฮามากครับ ติดตามเรื่อยๆเลยครับ คลายเครียดดีครับ  ;D
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

สักวันฉันจะขี่ Harley ^^

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 06:37:27 PM »
เพื่อนแท้. 
เพื่อนรักสองคนเดินป่า.เจอเสือโคร่ง ตัวใหญ่ที่กำลังหิวโซ...
ในขณะที่กำลังจดจ้องตา ทำใจดีสู้เสือ นายไข่ ถอดนันยางทิ้ง หยิบ ไนกี้จากเป้เอามาใส่ นายบี เพื่อนอีกคน ชำเลืองมองแว่บหนึงแล้วถามอย่างประหลาดใจ "มึงใส่ในกี้ แล้ววิ่งเร็วกว่าเสือ เหรอ??"
นายไข่ ตอบอย่างมั่นใจ "ไม่เร็วกว่าเสือ ..ช่างแม่ง  ใส่แล้ว..วิ่งเร็วกว่ามึงก็พอ".  hahaha

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 06:38:32 PM »
555 ฮามากครับ ติดตามเรื่อยๆเลยครับ คลายเครียดดีครับ  ;D
ขอบคุณที่ติดตามครับ อยากให้สองล้อมีแต่รอยยิ้ม ;D ;D ;D

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:37:43 AM »
เปลี่ยนชื่อเถอะ

A : เราว่านายไปเปลี่ยนชื่อเถอะ

B : ทำไมว่ะเพื่อน ?

A : ก็เราเกือบโดนยัย เลขาฯ หน้าห้องนายตบเอาแล้วอ่ะดิ

B : อ้าวทำไมว่ะ

A : เราแค่ไปถามหล่อนว่า "ประทานโทษนะครับ คุณบริสุทธิ์อยู่มั้ยครับ"...

แค่นั้นเอง กูโดนตบเลย

B :  ;D ;D ;D______ - - "

teeza210

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 10:26:46 AM »
 :) เยี่ยมเลยครับพี่

GAGA DYNA

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:32:36 AM »
 :D :D :D

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 02:52:11 PM »
ไอ้เปลี่ยนรองเท้าเนี่ยพี่ อย่างฮาาาาาาาาาาาาา  thumbsup
เลขาฯหน้าห้อง "ประทานโทษนะครับ คุณบริสุทธิ์อยู่มั้ยครับ"  ;D ;D โดนแล้วคนนี้   headbang

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 04:59:12 PM »
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่าน จะได้มีรอยยิ้มกันทุกๆวัน ชีวิตจะได้ยืนยาว และขี่กันอย่างมีความสุขครับ

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 05:00:28 PM »
ระหว่างที่สามีกำลังนั่งจิบกาแฟที่บ้าน จู่ๆแปรงซักผ้าก็ลอยมา  ผั่วะ
สามี: อะไรเนี่ย
เมีย : นี่อะไร ในกางเกงมีกระดาษ
       เขียนชื่อ   นรีกระจ่าง นี่ใคร
สามี: ชื่อม้าจะไปแทงพรุ่งนี้
วันรุ่งขึ้น คราวนี้ โทรศัพท์ ลอยมา  ผั่วะ
สามี: อะไรวะเนี่ย
เมีย: ม้ามึงโทรมา!!!!!!

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 06:06:17 PM »
ระหว่างที่สามีกำลังนั่งจิบกาแฟที่บ้าน จู่ๆแปรงซักผ้าก็ลอยมา  ผั่วะ
สามี: อะไรเนี่ย
เมีย : นี่อะไร ในกางเกงมีกระดาษ
       เขียนชื่อ   นรีกระจ่าง นี่ใคร
สามี: ชื่อม้าจะไปแทงพรุ่งนี้
วันรุ่งขึ้น คราวนี้ โทรศัพท์ ลอยมา  ผั่วะ
สามี: อะไรวะเนี่ย
เมีย: ม้ามึงโทรมา!!!!!!

ม้าแสนรู้   ;D ;D

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:20:26 PM »
...........ไว้ใจไม่ได้.........

แม่ชีเพ็ญพรไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง หมอได้ตรวจร่างกายทุกอย่าง รวมทั้งได้ตรวจเลือดด้วย
ระหว่างที่รอผลตรวจ หมอดันไปสลับผลตรวจกับผู้หญิงอีกคนหนึ่งเข้า
สักพักหมอก็เรียกแม่ชีเพ็ญพรเข้าไปพบที่ห้อง

หมอ...แม่ชีตั้งท้องได้ 2 เดือนแล้วครับ

แม่ชีเพ็ญพร..  โอ้พระเจ้า!!!!!

แม้แต่เทียนไขยังไว้ใจไม่ได้เลยหรือนี่.......

หมอ ..เหยดดดด!!!!!!!!!!

MixerRider

• OCC
  • ล่าฝัน :)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:58:53 PM »
555 ฮาทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  worship
บทพิสูจน์ความแกร่งแห่งเพชรแท้ ความแน่วแน่ที่จะไป...ให้ถึงฝัน

จะย่อท้อหวั่นไหวทำไมกัน หวังและวันแห่งเส้นชัย...ไม่ไกลเกิน !!

สักวันฉันจะขี่ Harley ^^

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 12:12:22 PM »
ถีบเมียแล้วเมียจะรักมากขึ้นจิงๆ

1 . ดื่มเหล้าให้เมาแล้วกลับดึก ๆ
2. แต่พอกลับมาบ้าน ต้องพยายามให้ยังพอมีสตินิดนึง
3. แกล้งทำเป็นเข้านอนทั้งชุดนั้นเลย โดยไม่ต้องอาบน้ำ
4. ช่วงนั้นเมียคงจะด่าเราอยู่..เราก็เลยถอดกางเกง
5. แกล้งทำเป็นถอดไม่ได้..เมียเราก็จะมาช่วยถอดเอง
6. และจังหวะที่เมียเข้ามาใกล้นั่นแหละ.. บรรจงถีบเมีย ให้หงายไปเลย
7. แล้วเอ่ยขึ้นมาว่า ” อย่ามายุ่งกับกู..กูรักเมียกุคนเดียว”  แล้วก็หลับไปเลย  ;D ;D ;D

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 12:13:13 PM »
555 ฮาทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  worship
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ