Login
เอา...ROAD KING....'งามๆ มาอวดกันมั่งครับ.....  (อ่าน 183158 ครั้ง)

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
Re: เอา...ROAD KING....'งามๆ มาอวดกันมั่งครับ.....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 09:09:11 PM »
RK Custom yellow pearl

* yellow.jpg (81.97 KB, 478x637 - ดู 14396 ครั้ง.)

TUN-H-D

• Heritage Softail Classic
  • H-D เพื่อชีวิต........
Re: เอา...ROAD KING....'งามๆ มาอวดกันมั่งครับ.....
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 09:57:32 PM »
เเหล่มๆ ทั่งนั้น ของผมขอเเต่งตัวก่อน เเล้วจะเอามาให้ชมมั่งครับ thumbsup thumbsup thumbsup

* 7_hogposterflatsmall[1].jpg (75.12 KB, 394x600 - ดู 14311 ครั้ง.)
กูรู_กูรู_รู ส์วาหๅยะ กูรู้ทุกเรื่อง!! ลองฟังเขๅสักเรื่อง.. แล้วจะรู้ว่ๅกูไม่ได้รู้ทุกเรื่อง....

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 01:32:39 PM »
2-3 วันมานี้เพื่อนๆเราออก RK Custom 2 คัน และก็ RK Classic อีก 1 คัน
อย่าลืมเอารูปมาโชว์กันหน่อยนะครับ นายโน นายนุ และท่านรองสำนักฯ เป้ง  number1

อาทิตย์นี้มีสมาชิกใหม่ RK 3 คันครับ  ;D ;D ;D

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 02:50:46 PM »
คันนี้คล้ายคันใหม่ของเป้งรึเปล่า

Cowboychopper

• Dyna Wide Glide
  • Ride to Live --- Live to Ride
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 03:17:42 PM »
มารอชมรถพี่เป้งด้วยคนครับ... ขอชมอย่างเดียว ไม่กล้าติฮะ headbang

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 05:03:13 PM »
2-3 วันมานี้เพื่อนๆเราออก RK Custom 2 คัน และก็ RK Classic อีก 1 คัน
อย่าลืมเอารูปมาโชว์กันหน่อยนะครับ นายโน นายนุ และท่านรองสำนักฯ เป้ง  number1

อาทิตย์นี้มีสมาชิกใหม่ RK 3 คันครับ  ;D ;D ;D
ไอ๋หย๋า......ชักปืนกันไวจริงๆ..........ยินดีด้วยคับคุณเป้ง....คุณนุ....คุณโน thumbsup thumbsup thumbsup
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:58:31 PM »

ไอ๋หย๋า......ชักปืนกันไวจริงๆ..........ยินดีด้วยคับคุณเป้ง....คุณนุ....คุณโน thumbsup thumbsup thumbsup

ยินดีด้วยคร้าบ ทั้ง 3 ท่าน ไว้เอามาอวดกันบ้างเน้อ  number1

TORSAK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:37:29 AM »
คุณเป้ง,อาจารย์ยิ่งศักดิ์.คุณโน ยินดีด้วยนะจ๊ะ   flirty   worship

คุณจ้อ,คุณท้ง    เหลือเราสามลำอย่าพึ่งรีบทิ้งกันนะ รักกันๆ hug :D

BIN DEAW

• Road King
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:42:47 AM »
ยินดีด้วยกับทั้งสามคนนะครับ  อย่าลืมเอารูปมาโชว์นะครับ  thumbsup  thumbsup
IF YOU DON'T RIDE YOU DON'T KNOW!

Uterus

• Dyna Wide Glide
  • บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 10:40:56 AM »
พี่ ต่อ จ้อ เราต้องมั่นคง อย่างน้อยก็ขอเป็นจิ๊กโก๋ กันสามคันหละกัน เท่ ขอบอก.....อยากเปลี่ยนเหมือนกัน......
ไม่เข็ด ไม่ตาย ไม่เลิก

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 03:00:05 PM »
พี่ ต่อ จ้อ เราต้องมั่นคง อย่างน้อยก็ขอเป็นจิ๊กโก๋ กันสามคันหละกัน เท่ ขอบอก.....อยากเปลี่ยนเหมือนกัน......
คุณเป้ง,อาจารย์ยิ่งศักดิ์.คุณโน ยินดีด้วยนะจ๊ะ   flirty   worship

คุณจ้อ,คุณท้ง    เหลือเราสามลำอย่าพึ่งรีบทิ้งกันนะ รักกันๆ hug :D
พีต่อ ท้ง เราปล่อยให้รุ่นแก่เขาไปจ่ายกับข้าวกัน เราวัยรุ่นขี่รถจีบสาวดีกว่า  พี่ต่อหนุ่มเหมือนอายุ 35 เลยพี่
เราสัญญาว่าไม่ยอมแก่เด็ดขาด (หมดตูดแล้ว)
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 03:02:15 PM »
คุณเป้ง,อาจารย์ยิ่งศักดิ์.คุณโน ยินดีด้วยนะจ๊ะ   flirty   worship

พีต่อ ท้ง เราปล่อยให้รุ่นแก่เขาไปจ่ายกับข้าวกัน เราวัยรุ่นขี่รถจีบสาวดีกว่า  พี่ต่อหนุ่มเหมือนอายุ 35 เลยพี่
เราสัญญาว่าไม่ยอมแก่เด็ดขาด (หมดตูดแล้ว)

ใช้ตูดมากไปหน่อยเหรอจ้อ เลยหมดตูด  nana
แล้วเมื่อไหร่จะขึ้นมา เพื่อนเก่าถามหา อิอิ  :D

jane

• Dyna Super Glide Custom
  • ไปไหน ไปด้วย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 04:28:09 PM »
แจ๋วไป boogieเลยครับ ไม่เข้ามาแป๊บเดียวพี่ ๆ เปลี่ยนรถกันหมดแล้วขอแสดงความยินดีและดีใจกับรถคันใหม่ด้วยคนครับ พี่ ๆ ทั้ง 3 ท่าน

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 05:23:20 PM »
 thumbsup headbang
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

su1234

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 08:09:53 PM »
มารอชมและขอแสดงความยินดีด้วยคับ.. number1