Login
ทริปมันส์ๆ กรุงเทพ-เชียงคาน ปลายฝนต้นหนาว ชุ่มชํ่าหัวใจ  (อ่าน 21612 ครั้ง)

NECROMANCERS

• Dyna Super Glide Custom
  • NECROMANCERS MC THAILAND
number1 number1น่าอิจฉาสุดๆเลยคร้าบ number1 number1
THE BEST RIDE IN MOMENT.THANK YOU MY BROTHERHOOD NECROMANCERS MC THAILAND.

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
number1 number1น่าอิจฉาสุดๆเลยคร้าบ number1 number1
ignore ignore ignore ignore ignore
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

ART_NECROMANCERS

• Softail Custom
  • *
Re: ทริปมันส์ๆ กรุงเทพ-เชียงคาน ปลายฝนต้นหนาว ชุ่มชํ่าหัวใจ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 11:22:12 PM »
พี่โจ๊กพาพี่กบไปเสียคนมาป่ะเนี่ยะ หรือเสียตัว nana

• **
Re: ทริปมันส์ๆ กรุงเทพ-เชียงคาน ปลายฝนต้นหนาว ชุ่มชํ่าหัวใจ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 11:23:55 PM »
พี่กบ พี่ โจ๊ก กะลังสุ่มดู อยู่
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

KingKong007

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:40:47 AM »
fingerscrossedสวยงามมากครับพี่น้อง fingerscrossed
  8) KING HARLEY  ไปทุกที่ ที่มีทาง  fingerscrossed

kkKOB

• Sportster 883
  • *
  • FAT BOY
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:30:33 PM »
ผมเป็นคนดีครับพี่น้อง....   8) 8)

Ake9999

• เอก ฮาเลย์ แมน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 05:22:56 PM »
 headbang สุดยอดครับ เส้นทางภาคเหนือ ต้องไปให้ได้ครับ  flirty headbang
ขอแค่มีทาง ใกล้ ไกล ไปหมด  flirty

KingKong007

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 07:33:51 PM »
ผมเป็นคนดีครับพี่น้อง....   8) 8)
fingerscrossedน้ากบจะลาบวชหรอครับผมล่ะงงกับน้ากบจิงๆแต่บอกตรงๆน้ากบหล่อมากๆครับทริปนี้ fingerscrossed[/size][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 07:36:52 PM โดย KingKong007 »
  8) KING HARLEY  ไปทุกที่ ที่มีทาง  fingerscrossed

bee.bee

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:05:57 PM »
headbangโอกาศหน้าชวนคณะมาเที่ยวใหม่ครับมากันหลายๆลำสนุ๊กดีเมืองเลยยินดีต้อนรับเสมอเดือน12หนาวได้ที่เลยจ้า... phonecall

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:27:58 PM »
headbangโอกาศหน้าชวนคณะมาเที่ยวใหม่ครับมากันหลายๆลำสนุ๊กดีเมืองเลยยินดีต้อนรับเสมอเดือน12หนาวได้ที่เลยจ้า... phonecall
ใด้เลยคับพี่บี worship

Harley Mania

• Sportster 1200 R
  • I Love My Life
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:03:36 AM »
สำหรับทริป กรุงเทพฯ-นครราชสีมา-ขอนแก่น-เลย-เพชรบูรณ์-กรุงเทพฯ ในครั้งนี้ พวกเราชาว Necromancers MC Thailand ต้องขอขอบพระคุณไมตรีจิตและน้ำใจอันล้นหลามของพี่ๆ กลุ่มเลยไบเกอร์ ที่สละเวลามาต้อนรับพวกเราตั้งแต่วันแรกที่พวกเราไปถึงจนวันสุดท้ายที่พวกเราเดินทางกลับครับ
1. ขอบคุณ พี่แอ๊ดหมวกแดงที่ดูแลพวกเราตั้งแต่วันก่อนเดินทางไปจนกระทั่งวันกลับ ขอให้ได้เป็นเจ้าของ Road Glide CVO 2009 สีส้มดำในเร็ววันครับ
2. ขอบคุณ พี่สุชาติ เจ้าของสามล้อโฮมสเตย์ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่พักสำหรับพวกเราในราคาย่อมเยาว์ครับ ขอให้กิจการของรุ่งเรื่องครับ
3. ขอบคุณ พี่เอ เจ้าของร้านหมูกระทะตาโขน อาหารร้านพี่อร่อยมากครับ รับรองว่ามีโอกาสจะชักชวนน้องๆ ในกลุ่มไปอุดหนุนพี่ให้ได้ครับ
4. ขอบคุณ พี่อำพัน ประธานกลุ่มเลยไบเกอร์ สัญญาครับว่าถ้าพี่จัดงานเลยไบวีคเมื่อไหร่ จะไปร่วมงานแน่นอน รบกวนส่งข่าวกันด้วยนะครับ
5. ขอบคุณ จารย์ตุ๋ยเมืองเลย ที่อุตส่าห์ควบโรดคิงสีแดงคันงามแวะมาทักทายและพูดคุย ขอให้ได้เป็นผู้อำนวยการเร็วๆ นะครับ และ ขอให้ยอดวิวคัสตอมไบค์ไร้ดุมของอาจารย์มียอดวิวถึงล้านเร็วๆ ครับ
6. ขอบคุณ อาจารย์โหน่ง หนึ่งในไบเกอร์ที่ใช้ฮาร์เล่ย์ได้คุ้มค่าที่สุดของประเทศไทย เสียดายไม่มีโอกาสไปนั่งดื่มร้านอาจารย์ คราวหน้าไปเลยจะต้องไปร้านอาจารย์ให้ได้ครับ
7. ขอบคุณ พี่บี ที่ช่วยเป็นธุระสำหรับพวกเราในหลายๆ เรื่อง อย่าหนีพวกเราไปควบ BMW เสียก่อนนะครับ
8. ขอบคุณ อาจารย์ก๊า ที่เป็นเพื่อนดื่มน้ำจันทร์กับเราจนดึกดื่น ไปเมืองเลยคราวหน้ามาร่วมดื่มกันอีกนะครับ
9. สุดท้าย ขอขอบคุณพี่ๆ เลยไบเกอร์ทุกๆ ท่าน รวมทั้งพี่ๆ ที่พวกเราไม่มีโอกาสได้พบหน้า ไว้มีงานเลยไบค์วีคเมื่อไหร่พวกเราจะเดินทางไปคารวะนะครับ ถ้าพวกพี่ๆ เดินทางมากรุงเทพฯ หรือ สมุทรปราการ อย่าลืมแจ้งให้พวกเราทราบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ โจ๊ก Necromancers MC Thailand

* R7KTvm.JPG (136.95 KB, 800x597 - ดู 234 ครั้ง.)
Free your mind and find your way.

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 11:02:36 AM »
ขอบคุณน้ำใจ พี่ๆทุกคนด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:33:02 PM »
มีโอกาศต้องไปให้ใด้ headbang headbang

KingKong007

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:51:34 PM »
fingerscrossedไปเลยมะเสี่ยอาทผมไปทุกที่ี่ที่มีทางหว่ะเสี่ย ;D

เอ Necromancers

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 11:03:10 PM »
  boogie boogie boogie เสียดายมากที่ไม่ได้ไปครับทริปหน้าไม่พลาดแน่ๆ และ ต้องขอขอบคุณรุ่นพี่ทุกคนที่เก็บภาพสวยๆมาฝากครับ  boogie boogie boogie