Login
เอาภาพบรรยากาศงานหมั้นของ พี่เปิ้ล - พี่จ๋า มาฝากค่ะ  (อ่าน 10674 ครั้ง)

MIM

• Vendor Member
  • Electra Glide Standard
  • *
  • Love me love my BIKE
เป็นเจ้าบ่าวที่เท่ที่สุดในโลก  thumbsup ;)

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
สุดๆเลย   ดีใจด้วยนะครับคุณพี่เปิ้ล........ ;D
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

paxcy

• Dyna Super Glide Custom
  • vs 1400.Road Star.Softail Standard..Softail Deluxe
Re: เอาภาพบรรยากาศงานหมั้นของ พี่เปิ้ล - พี่จ๋า มาฝากค่ะ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:25:06 AM »
สวยงามครับ
Old Eagle..........Mwa Rider........http://mwa.pantown.com/

TUM HD

• Fat Boy
  • Harley-Davidson
  • ดูรายละเอียด Jirayut.harleydavidson@facebook.com
Re: เอาภาพบรรยากาศงานหมั้นของ พี่เปิ้ล - พี่จ๋า มาฝากค่ะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:33:21 AM »
ยินดีด้วยครับพี่เปิ้ล เป็นสุดยอดงานแต่งปีนี้เลยพี่
TUM-HD SHOP

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:57:40 AM »
 heart heart heart heart heart    hug   อลังการมาก  ยินดีด้วยครับ  thumbsup 
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

PLE HDP

• HDP Admin
  • Street Glide
  • ดูรายละเอียด http://www.hd-playground.com
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:52:00 AM »
ขอขอบคุณทุกคำอวยพรจากพี่ๆ เพื่อนๆ คร๊าบ  pray worship :D
Why is it most riders treat their bikes like gold,
but some treat their body like scrap metal?

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:14:17 PM »
.. สุดยอดเลยครับ... ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่เปิ้ล... number1 thumbsup

ae_realbiker

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:12:37 PM »
ยินดีด้วยครับพี่เปิ้ลมีความสุขมากมายแฮปปี้ๆครับ

★Oor SBA★

• EXILE
  • ใครไม่มันส์กูมันส์
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:30:13 PM »
 heart heart heart heart heart
 heart heart แจ่มแมว heart heart

★ขอให้ความมันส์ จงสิงห์สถิตกับทุกท่าน★

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:38:28 PM »
heartรักคือรักรักแนบสนิทชิด
รักคือรักคือมิตรปรีดีสรวง
รักคือรักจริงใจฤดีดวง
รักคือรักแนบทรวงดวงฤดี
ขอให้รักคือรักนิรันดร
ขอให้รักอาทรต่อจากนี้
ขอให้รักยิ่งหวานปานมธุรี
เพิ่มทวีแนบชิดนิจนิรันดร์ heart

หมอหลุยส์+หมอต่าย
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 03:10:08 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆนะครับ  ;D ;D ;D
rock never die  DOG never lie

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:55:02 PM »
ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับเปิ้ล เป็นคู่ที่น่ารักมากๆครับ  ;)
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

NNK

• Road King Classic
  • **
  • NNK-MOTORBIKEศูนย์รวมรถคุณภาพพร้อมบริการหลังการขาย
  • ดูรายละเอียด NNK-MOTORBIKE
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 12:39:02 AM »
ขอแสดงความยินดีกับคุณเปิ้ลด้วยครับ
NNK-MOTORBIKE ศูนย์รวมรถคุณภาพพร้อมบริการหลังการขาย

IT_FatBoy

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 04:37:31 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยนะก๊าบพี่เปิ้ล..... :)
รักนะ.....เด็กอ้วน?

Mr.F (HATYAI)

• Electra Glide Classic
  • Heritage Springer
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 05:37:25 PM »
วันงานผมได้เห็นภาพสดๆผ่านเฟสบุค พี่จุ๊บ ก็รู้สึกตื่นตา มีดาราและคนดังๆทั้งนั้นเลย ยิ่งมาเห็นภาพอีกครั้ง ยิ่งประทับใจ เพราะผมเคยเป็นผู้จัดงานแต่งงานเหมือนกัน เลยนึกถึงบรรยากาศที่ทุกๆคนมาร่วมแสดงความยินดีและอวยพร ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับทั้งคู่อีกครั้งนะครับ...เอ้แต่ว่า ผม สงสัย ได้นำรถชอบเปอ มาจอดรอ หน้างาน หรือ  ขับกันมาเป็นขบวน เพราะแต่ละคนไม่มีใครใส่หมวกกันน๊อคเลย 5555555