Login
รับจำนำจอดรถ HARLEY DAVIDSON Classic Sport รถซิ่ง รถแต่ง ทุกรุ่น ทุกปี (ทะเบียนแ  (อ่าน 9588 ครั้ง)

jojobar96

• Sportster 883
  • *
รับจำนำจอดรถ HARLEY DAVIDSON Classic Sport รถซิ่ง รถแต่ง ทุกรุ่น ทุกปี (ทะเบียนและ Invoi) ติดไฟแนนส์ก็รับครับ

ขอเป็นอีกหนึ่งทางออกสำหรับพาหนะคู่ใจของท่าน บางช่วงเวลาอาจขาดสภาพคล่องทางการเงิน ท่านสามารถนำรถมาฝากไว้กับเราชั่วคราวได้ครับ เพื่อนำเงินไปหมุนให้สภาพคล่องของท่านดีขึ้น  พาหนะคู่ใจของท่านเราจะดูแลให้เป็นอย่างดี เราจะดูแลสตาร์ทเครื่องยนต์ และวิ่งวอร์ฒให้ เพื่อรักษาแบตเตอรี่ให้สมบูรณ์เหมือนอยู่กับท่าน เราไม่แกะ แตะต้องเกี่ยวกับอะไล่และชิ้นส่วนใดๆ ทั้งสิ้น (ท่านสามารถบันทึกภาพชิ้นส่วนต่างๆของพาหนะคู่ใจท่านไว้เป็นหลักฐานได้ครับ)
                     และสำหรับท่านที่กำลังประกาศขายเพื่อเปลี่ยนรุ่นเปลี่ยนยี่ห้อ แต่ต้องการขายให้ได้ราคาดี แต่ยังขายไม่ได้ หรือขาดสภาพคล่องทางการเงิน เรามีทางเลือกให้ครับ
ท่านนำรถมาฝากจอดใว้ชั่วคราวได้ครับ เพื่อนำเงินไปหมุนสภาพคล่องชั่วคราวได้ครับ และสิทธิการตัดสินใจขายยังเป็นของท่านอยู่ โดนท่านถ่ายรูปรถของท่านลงประกาศขายตามปรกติ และท่านสามารถให้ผู้ที่ต้องการซื้อมาดูรถกับทางเราได้ครับ โดยที่ท่านมาหรือไม่มาก็ได เราจะดูแลให้เป็นอย่างดีและจบการขายให้ท่าน วิธีนี้ท่านจะไม่เสียโอกาส ในการขายเพื่อให้ได้ราคาดี และไม่ถูกกดราคา เราจะรักรถท่านเหมือนท่านรักและดูแลให้เป็นอย่างดีครับ
                      ยินดีช่วยเหลือท่านด้วยความจริงใจ และเป็นกันเองครับ
โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ  081-255-6996 (คีริศวร์) Jojo_bar96@hotmail.com                     เรามีที่ตั้งออฟฟิตแน่นอนและสถานที่จอดรถให้ท่านเห็นเพื่อความมั่นใจและความปลอดภัยในทรัพย์สินของท่าน ระวังมิจฉาชีพเข้ามาแอบแฝงในธุรกิจนี้นัดทำสัญญานอกสถานที่ตามสถานที่ต่างๆหลักลอยรถของท่านอาจสูญหายดั่งที่เคยเกิดขึ้นมาแล้วครับ เศรฐกิจแบบนี้ท่านลูกค้าต้องระวังครับ ด้วยความปราถนาดีจาก  JOJOBAR  บริการทุกระดับประทับใจ