Login
หมู่เฮาจาวเหนือสวัสดีปีงู(หน้อย)  (อ่าน 630141 ครั้ง)

JO kajumkajim

• Heritage Softail Classic
  • คนเจียงใหม่โดยกำเหนิดคาบบบบบบ
Re: หมู่เฮาจาวเหนือขอเสียงหน้อยลอครับ
« ตอบกลับ #2115 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:58:45 AM »
ตื่นเช้าจังเลย ครับ จารย์โจ
เเล้วยา สลายเมีย ที่สั่งผมไว้ จะให้ไปส่งที่ไหนครับ เตรียมไว้ให้นานเเล้ว เดี่ยว ยาบูด
ต้องรีบมาโรงเรียนไม่งั้นโดนหักตัง ส่วนยาสลายเมียเดี๋ยวไปเอาครับหมอ เฮ้ยไม่เปลี่ยนใจแน่นะหน่อยน่า อุดดิส ซิตี้  headbang headbang headbang

in zen bone

• Road Glide
Re: หมู่เฮาจาวเหนือขอเสียงหน้อยลอครับ
« ตอบกลับ #2116 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 09:57:34 AM »
นัดส่งยาในเมืองก็ได้ครับ คืนนี้เข้าไปในเมืองครับ

อยากไปครับ เเต่ วันอาทิตย์ร้านคนเยอะ เเล้วสัปดาห์หน้าต้องไปสุพรรณอีกด้วย

• คนเจียงใหม่โดยกำเหนิดคาบบบบบบ
« ตอบกลับ #2117 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 10:11:07 AM »
นัดส่งยาในเมืองก็ได้ครับ คืนนี้เข้าไปในเมืองครับ

อยากไปครับ เเต่ วันอาทิตย์ร้านคนเยอะ เเล้วสัปดาห์หน้าต้องไปสุพรรณอีกด้วย
ไม่ได้ครับหมอพี่สืบรู้ว่าคนในเราเป็นสายลับ เราจะส่งในเมืองไม่ได้เด็ดขาด เดี่ยวงานนี้พลาดเราแย่แน่เลย ..........  headbang headbang

su

« ตอบกลับ #2118 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 11:52:05 AM »
ชวนป้าเข้าแก๊งส์ หมู่เฮาจาวเหนือ ป้าบอก OK chainsaw chainsaw chainsaw chainsaw

« ตอบกลับ #2119 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 12:27:08 PM »
พ่อหนุ่มรูปงามนามหมอบั๋มได้นิยามศัพท์ขึ้นใหม่ รถไฟ เรือเมล์ ฮาเลย์ ตำรวจ..... เป็นไงคับพี่น้อง สรุปแล้วคือน่าร๊ากอะ 555  headbang

paruhut_h

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #2120 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 01:33:42 PM »
 เสียดายไม่ได้ร่วมทริปกับหมู่เฮาจะ3อาทิตย์แล้วติดภาระกิจตลอดอาทิตย์ก่อนพาเพื่อนจากกรุงเทพไปแพแม่งัด อาทิตย์ที่ผ่านมาเพิ่งกลับจากสิงคโปร์ครับ อาทิตย์นี้ว่าจะไปร่วมแต่ย้อนไปดูเส้นทางเป็นทริปยาวอีกไม่รู้จะได้ไปรึป่าว แต่คิดถึงทุกๆคนนะครับ ;D

in zen bone

« ตอบกลับ #2121 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 01:41:33 PM »
พ่อหนุ่มรูปงามนามหมอบั๋มได้นิยามศัพท์ขึ้นใหม่ รถไฟ เรือเมล์ ฮาเลย์ ตำรวจ..... เป็นไงคับพี่น้อง สรุปแล้วคือน่าร๊ากอะ 555  headbang
อออ มันเป็นส่วนหนึ่งของเพลง คาราบาว นะครับ

เนื้อเพลงมัน พูดถึง สี่อาชีพ ที่มีความเจ้าชู้ ไม่มีรักจริงๆ ให้ใคร จีบไปเรื่อย เอาไปเรื่อย

นั้นคือ รถไฟ เรือเมล์ ลิเก ตำรวจ

เเต่ในปัจจุบัน ลิเก เเทบจะไม่ค่อยเห็นกันเเล้ว ผมเลยนึกได้ว่า พวกที่ขี่อาราเล่ ก็เจ้าชู้เหมือนกัน (โดยเฉพาะอย่างยิ่ง จารย์โจ)
เลยเอา ลิเกออก เอา ฮาเลย์ ใส่ไปเเทน  ไม่มีอะไรครับ ขำๆ

ปล เเต่ผมไม่เจ้าชู้นะครับ รักเดียว ใจเดียว ฮิ้วววว

ปลที่ 2  พี่กล้า หน้าตาเป็นยังไง น้องจำหน้าไม่ได้เเล้วครับบบบ

ว่าเเล้ว ก็ชวนรวมพลก่อนไปทริป อุดติด ดีมะครับ ใครไป ไม่ไป ทริป ก็ไปนั่งเฮฮา กันได้เหมือนเดิม

โอ้ยยยย พิมพ์มาก เจ็บคออ หวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2012, 01:44:54 PM โดย in zen bone »

« ตอบกลับ #2122 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 02:43:53 PM »
อออ มันเป็นส่วนหนึ่งของเพลง คาราบาว นะครับ

เนื้อเพลงมัน พูดถึง สี่อาชีพ ที่มีความเจ้าชู้ ไม่มีรักจริงๆ ให้ใคร จีบไปเรื่อย เอาไปเรื่อย

นั้นคือ รถไฟ เรือเมล์ ลิเก ตำรวจ

เเต่ในปัจจุบัน ลิเก เเทบจะไม่ค่อยเห็นกันเเล้ว ผมเลยนึกได้ว่า พวกที่ขี่อาราเล่ ก็เจ้าชู้เหมือนกัน (โดยเฉพาะอย่างยิ่ง จารย์โจ)
เลยเอา ลิเกออก เอา ฮาเลย์ ใส่ไปเเทน  ไม่มีอะไรครับ ขำๆ

ปล เเต่ผมไม่เจ้าชู้นะครับ รักเดียว ใจเดียว ฮิ้วววว

ปลที่ 2  พี่กล้า หน้าตาเป็นยังไง น้องจำหน้าไม่ได้เเล้วครับบบบ

ว่าเเล้ว ก็ชวนรวมพลก่อนไปทริป อุดติด ดีมะครับ ใครไป ไม่ไป ทริป ก็ไปนั่งเฮฮา กันได้เหมือนเดิม

โอ้ยยยย พิมพ์มาก เจ็บคออ หวะ
อาจาร์ยซู่ อาจาร์ยโชคแซบแล้วเปลี่ยนหมอนัดแล้ว ต้องตรวจสุขภาพไม่งั้นไม่ดีต่อร่างกายนคับ 555

chokoff

• EXILE
« ตอบกลับ #2123 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 03:04:08 PM »
ว่ามาเลย ที่ไหน เมื่อไร อยากเจอ หมอเหมือนกัน
จะขอบคุณ สัก แก้ว 2 แก้ว
ที่จ่ายยา ไวอาก้า ให้ลูก บ่าว คร๊าบ

in zen bone

« ตอบกลับ #2124 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 04:47:38 PM »
อ้าววว เงียบกันหมดเลย ก๊อกๆ ที่ไหน ดี ลวกเพ้ โจ

« ตอบกลับ #2125 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:22:54 PM »
อ้าววว เงียบกันหมดเลย ก๊อกๆ ที่ไหน ดี ลวกเพ้ โจ
เออนั้นดิหมอบั้มว่าไงเนี้ยะ

donkeyfool

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #2126 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:41:53 PM »
ตอนนี้ไปอยู่เดอะร็อคแม่ออนกันครับลวกเพ่

natthaphon

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #2127 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:28:10 PM »
ผมอยู่แม่ฮองสอนครับใช้1200R08ครับ
ใช่คันที่เปลี่ยนเป็นถัง nightster ไหมครับ ถ้าใช่ รู้สึกว่าผมเคยเจอพี่ที่งาน ร้านคาเฟอิน ตอนต้นปีนะครับ
[/quote                                                                                                                                                                                                            ใช่แล้วครับแต่งาน นี้ผมคงไปไม่ได้ครับงานเยอะจริงจริง
ถ้าว่างมาเทียวชมดอหกบัวตองบานสิครับประมาณปลาย
เดือนพ/จ  ดอกจะสวยมากครับ                 

chokoff

• EXILE
« ตอบกลับ #2128 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:49:08 PM »

กลับมาแล้ว ครับ

manoon74

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #2129 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 03:29:02 AM »
 prayหวัดดีครับพี่น้อง..ถ้าจะบ่ได้ไปครับ.งานเ้ข้าครับเดินทางปลอดภัยนะครับ ;D