Login
การเดินทาง การท่องเที่ยว(trip)  (อ่าน 118105 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ขอบคุณครับ จะแจ้งพี่น้องสมาชิกให้รับทราบ pray
ขอบคุณครับ pray
อ่าวไม่ได้เข้ามา เลยไม่ทราบข่าว ขออภัยครับ

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
เสาร์นี้ไปงานโจกเกอร์ จุดแรก เอสโซ่ วงแหวนที่เดิม บ่าย 2 แล้วไปสบทบที่บ้านประธานนะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยสนุกนะครับ  headbang headbang headbang

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
เสาร์ที่17พย2555 เต่าบินมีทริปเดินทางร่วมงานอยุธยาไบร์วีค ตรงข้ามห้างโลตัส ถนนสายเอเชีย เรียนเชิญสมาชิกเต่าบินและเพื่อนสองล้อร่วมเดินทางด้วยกันครับ จุดนัดพบแรก รวมพลบ่ายสามโมงครึ่งที่บ้านผม บางบัวทอง จุดที่2 ปั้มครอสโม่ สามโคก (บางบัวทองมุ่งหน้าบางปะอิน) บ่าย4โมงเย็นครับ ไปแล้วกลับ ไม่ค้าง ส่วนท่านใดไม่สะดวก..มีงานอีก2งานที่น่าสนใจครับพี่น้อง งานDAGOTA จัดที่ลาดปลาดุก บางบัวทอง ส่วนอีกงาน  กลุ่มอินโฟโน่ จัดที่อิมแพ็กส์เมืองทองธานี วันเวลาเดียวกันครับ pray

นะ เต่าบิน

Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ท่านที่ร่วมเดินทางเสาร์นี้งานอยุธยา มี พี่กำนัน  พี่บรูณ์  พี่ยศ  พี่ชิน  พี่ตั้ง  พี่นก(รองประธาน)  พี่เล็กยกล้อ  รองฯชุ และเพื่อนตำรวจอีกสองลำ  นัท  น้อง  ต๋อง  โทน  โอเลย์  และผม ส่วนท่านอื่นๆจะให้คำตอบวันพรุ่งนี้ครับ

• ClubMods
  • OCC
ท่านที่ร่วมเดินทางเสาร์นี้งานอยุธยา มี พี่กำนัน  พี่บรูณ์  พี่ยศ  พี่ชิน  พี่ตั้ง  พี่นก(รองประธาน)  พี่เล็กยกล้อ  รองฯชุ และเพื่อนตำรวจอีกสองลำ  นัท  น้อง  ต๋อง  โทน  โอเลย์  และผม ส่วนท่านอื่นๆจะให้คำตอบวันพรุ่งนี้ครับ
บางบอนจุดนัดพบปั้มเอสโซ่ วงแหวน(ที่เดิม) เวลาบ่ายสามโมงนะครับ  headbang

นะ เต่าบิน

บางบอนจุดนัดพบปั้มเอสโซ่ วงแหวน(ที่เดิม) เวลาบ่ายสามโมงนะครับ  headbang
เพิ่มผู้กองตุ้ยและเพื่อนพี่นก(สมาชิกใหม่)..ใครอยากมาเผาเครื่องก่อน..เชิญครับก่อนบ่ายสามโมง5555..ล้อหมุน3โมงครึ่งคับ ;D

club 2506

เพิ่มผู้กองตุ้ยและเพื่อนพี่นก(สมาชิกใหม่)..ใครอยากมาเผาเครื่องก่อน..เชิญครับก่อนบ่ายสามโมง5555..ล้อหมุน3โมงครึ่งคับ ;D

รับทราบครับ..แล้วพบกัน..จุดที่2ครับ.. headbang

• ClubMods
  • OCC
เสาร์นี้ไปนครสวรรค์ จุดนัดพบปั้ม ปตท ใกล้สมาชมชาวปักใต้ ถนนวงแหวนกาญจนา เวลา 8.00 น ท่านที่มากรุณาเติมน้ำมันมาให้เต็มนะครับ เพราะปั้มนี้ไม่มี 91

• ClubMods
  • OCC
ย้อนรอยกับเส้นทางกรุงเทพฯ-อุบลฯ  ออกเดินทางใน่เช้าวันศุกร์ที่ 21 ธันวา กลับวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวา ตอนนี้กำลังรวบรวมสมาชิกที่พร้อมจะเดินทาง เพื่อจองที่พักและสำรองที่นั่งรถตู้ กรุณารีบแจ้งด่วน อย่าลืมตรวจเชคความพร้อมของมอเตอร์ไซด์ท่านด้วยครับ

สมาชิกที่ร่วมเดินทาง

1. น้องโทน
2. โอเล่
3. พี่นะ และครอบครัว 3 ที่นั่ง
4. พี่นก และครอบครัว 3 ที่นั่ง
5. ผม และครอบครัว 3 ที่นั่ง
6. พี่บูรณ์

ึ7. พี่อ้วน
พี่นะ  พี่กร   ขอไปเที่ยวด้วยคนครับ.   เอารถอะไรไปครับ worship
ยินดีครับ เอาแมงกาไซด์ไปครับ ส่วนครอบครัวเรามีบริการรถตู้ครับ

• ClubMods
  • OCC
;D พี่นะ พี่กรครับ น้องดุ่ยอาจขอแจมด้วยคนครับพี่ ขอเคลียงานให้เสร็จก่อนครับพี่ๆ......จะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ
ยินดีครับ ดุ้ย ยิ้มหวาน  ;D ยังไงแจ้งก่อนสิ้นเดือนนี้ทันไหม เพราะเราจะบริการห้องพักให้ครับ

• ClubMods
  • OCC
ย้อนรอยกับเส้นทางกรุงเทพฯ-อุบลฯ  ออกเดินทางใน่เช้าวันศุกร์ที่ 21 ธันวา กลับวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวา ตอนนี้กำลังรวบรวมสมาชิกที่พร้อมจะเดินทาง เพื่อจองที่พักและสำรองที่นั่งรถตู้ กรุณารีบแจ้งด่วน อย่าลืมตรวจเชคความพร้อมของมอเตอร์ไซด์ท่านด้วยครับ

1. น้องโทน
2. โอเล่
3. พี่นะ และครอบครัว 3 ที่นั่ง
4. พี่นก และครอบครัว 3 ที่นั่ง
6. พี่บูรณ์

ึ7. พี่อ้วน
8. บี
9. นัฐ พร้อมครอบครัว
10. น้อง พร้อมครอบครัว
11. พี่ตั้ง คนโสด

• ClubMods
  • OCC
พรุ่งนี้ทริปไปร่วมเปิดตลาดใหม่ ชม คาราบาวเต็มวง สายบางบอนเจอกันที่ปั้ม เอสโซ่ วงแหวนกาญจนา(ที่เดิม)เวลา 5 โมงครึ่ง แล้วไปรวมตัวกับสายอื่นๆที่ปั้มบางจากต่างระดับ(ที่เดิม)ถนนปิ่นเกล้านครชัยศรีเวลา 6 โมงเย็นครับ

olannew

• Sportster 883
  • *
พรุ่งนี้ทริปไปร่วมเปิดตลาดใหม่ ชม คาราบาวเต็มวง สายบางบอนเจอกันที่ปั้ม เอสโซ่ วงแหวนกาญจนา(ที่เดิม)เวลา 5 โมงครึ่ง แล้วไปรวมตัวกับสายอื่นๆที่ปั้มบางจากต่างระดับ(ที่เดิม)ถนนปิ่นเกล้านครชัยศรีเวลา 6 โมงเย็นครับ[/color[color=y
ellow]
[/font]]
แล้วพบกันครับพี่น้อง  snowing
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2012, 10:21:47 PM โดย olannew »

• ClubMods
  • OCC
วันจันทร์ที่ 10 ธันวาคมนี้ พี่น้องกลุ่มให้ใจเรียนเชิญกลุ่มเต่าบินทุกท่านไปร่วมงานแต่ง สายบางบอนนัดเจอกันปั้ม ปตท บางบอน 5 เวลา 15.30 น แล้วไปสบทบกันสายอื่นๆที่ปั้ม ปตท สาย 7 (แตงโม) เวลา 16.00 น แล้วร่วมเดินทางเข้างานพร้อมกลุ่มให้ใจ ที่ปั้ม ปตท วัดศรีษะทอง นครชัยศรี แล้วเจอกันครับพี่น้อง

• ClubMods
  • OCC
ย้อนรอยกับเส้นทางกรุงเทพฯ-อุบลฯ  ออกเดินทางใน่เช้าวันเสาร์ที่ 22 ธันนวา กลับวันอาทิตย์ที่ 24 ธันวา ตอนนี้กำลังรวบรวมสมาชิกที่พร้อมจะเดินทาง เพื่อจองที่พักและสำรองที่นั่งรถตู้ กรุณารีบแจ้งด่วน อย่าลืมตรวจเชคความพร้อมของมอเตอร์ไซด์ท่านด้วยครับ

1. โทน
2. โอเล่
6. พี่บูรณ์

7. พี่อ้วน
8. บี
9. นัฐ พร้อมครอบครัว
10. น้อง พร้อมครอบครัว
11. พี่ตั้ง คนโสด

เปลี่ยนกำหนดการเดินทางเป็นวันเสาร์กลับวันจันทร์นะครับ เนื่องจากประธานจัดงานที่อุบลฯเรียนเชิญพวกเราไปแห่ในวันอาทิตย์ครับ ทุกท่านที่ลงทะเบียนไม่มีปัญหา ยังร่วมเดินทางได้เหมือนเดิม ส่วนท่านที่สะดวกจะร่วมเดินทางกรุณาให้รีบแจ้งผมโดยด่วน เพราะเราจะได้จัดที่พักให้เพียงพอครับ
12. พี่กำนัน
13. เจมส์
14. เล็ก ยกล้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2012, 11:30:25 PM โดย กร เต่าบิน »