Login
Re: &&& มาแว้ววว!!!ภาพความสนุกกลางขุนเขาที่..."สวนผึ้ง" 17-18 ก.ย.54 &&&  (อ่าน 50923 ครั้ง)

club 2506

• Electra Glide Classic
ขอขอบคุณ พี่Xและพี่ยุ้ย มากๆครับที่เก็บภาพสวยๆมาให้เราชมตลอด นี้ไงครับตัวจริงของคู่นี้ทั้งหล่อทั้งสวยด้วยกันทั้งคู่เลยครับ

จัดไปกันครับพี่น้องๆภาพก็สวย ดนก็นิสัยดี มีที่ไหน ก็มีที่ EXTENSION THAILAND ครับ

ข้อนี้เห็นด้วยครับพี่พจน์.. number1
ใช้เลย พี่ยศ

ทริปนี้เสียดายอย่างเดียว..ที่ไม่ได้ติดกล้องถ่าย..MD..ไปน่ะครับ.. stupidme

The Explorer

• Sportster 883 R
อย่าลืมลงรูป ป้าแดง นะครับเดี๋ยว พี่พงษ์ จะเสียใจ

DN48

• ClubMods
  • Road Glide
Re: &&& มาแว้ววว!!!ภาพความสนุกกลางขุนเขาที่..."สวนผึ้ง" 17-18 ก.ย.54 &&&
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 02:18:47 PM »
รอๆๆๆ ชมภาพสวยๆ  อย่างใจจดใจจ่อ   headbang headbang headbang
" สังคมดีๆ มีได้ทุกวัน "

club 2506

Re: &&& มาแว้ววว!!!ภาพความสนุกกลางขุนเขาที่..."สวนผึ้ง" 17-18 ก.ย.54 &&&
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 02:26:08 PM »
อย่าลืมลงรูป ป้าแดง นะครับเดี๋ยว พี่พงษ์ จะเสียใจ
รอๆๆๆ ชมภาพสวยๆ  อย่างใจจดใจจ่อ   headbang headbang headbang

มันจะดีเหรอ..ลาวางจาหมี่เหลืองน๊าาาาาาา..55555555 ;D ;D ;D

PONGZA

• ClubMods
  • Heritage Softail Classic
  • ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:00:32 PM »
nana คุยไรกันอะครับพี่ยศน่าสนุก ฝากรูปแม่บ้านหน่อยครับเดี๋ยวเขาจะน้อยใจ

* 2011-09-17 19.55.27.jpg (171.32 KB, 800x600 - ดู 347 ครั้ง.)
ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน แล้วฉันจะพาไป

club 2506

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:06:38 PM »
nana คุยไรกันอะครับพี่ยศน่าสนุก ฝากรูปแม่บ้านหน่อยครับเดี๋ยวเขาจะน้อยใจ

สวัสดีครับคุณปอง..เป็นยังบ้าง สบายดีนะ..อยู่ปทุมหรือออกต.จ.ว.ครับ.. handshake

PONGZA

• ClubMods
  • Heritage Softail Classic
  • ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:43:29 PM »

สวัสดีครับคุณปอง..เป็นยังบ้าง สบายดีนะ..อยู่ปทุมหรือออกต.จ.ว.ครับ.. handshake
สบายดีครับตอนนี้อยู่อ่างทองครับพี่ยศ เดี๋ยวเย็นกลับทริปนี้ยังไม่ได้ดวลเหล้ากันเลยพี่อิอิ ทริปหน้าเราสองคนจัดหนักเลยนะพี่
ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน แล้วฉันจะพาไป

club 2506

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 03:49:43 PM »

สบายดีครับตอนนี้อยู่อ่างทองครับพี่ยศ เดี๋ยวเย็นกลับทริปนี้ยังไม่ได้ดวลเหล้ากันเลยพี่อิอิ ทริปหน้าเราสองคนจัดหนักเลยนะพี่

ไม่มีปัญหาครับคุณปอง..แล้วพบกันครับ.. :D

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
EXTENSION สุดยอดครับ thumbsup thumbsup thumbsup worship

X-MEN

• Ride for Freedom...
ignore หลังจากทานข้าวขาหมูสุดอร่อยและเติมน้ำมันรถกันเรียบร้อยแล้ว ก็ "ถ่ายน้ำมันคน" เพื่อเตรียมออกเดินทางต่อ nana

headbang ไปต่อกันเลยคร้าบบบ.... headbang

hug "พี่หน่อง B2" กับเจ้า Fat Boy 100 ปี (ใครอยากทราบว่าฉายา "B2" มาจากไหน โปรดติดตามตอนต่อไป...อิอิ) nana

hug "พี่อ๊อด ปตท. & Electra Glide Classic" ... (ใครก็ได้ช่วยถาม"พี่แก้ว"ให้หน่อยว่า "หล่อป่ะ"...อิอิ) hug

number1 เข้าเขต "ราชบุรี" แล้ว ไม่ไกลเลย...

ไปให้สุด...แล้วหยุดที่คำว่า "พอ"

X-MEN

headbang ไปกันต่อครับ จุดหมายปลายทาง คือ "สวนผึ้ง" boogie

ไปให้สุด...แล้วหยุดที่คำว่า "พอ"

X-MEN

boogie ใกล้เข้าเขต "สวนผึ้ง" แล้วครับ บรรยากาศการขี่รถในวันนั้น "สนุก" มากๆครับ... heart

hug "พี่ปอง PONGZA" กับ "พี่เอ๋" หวานใจ...คอยปิดท้ายขบวน ดูแลพี่น้องเราตลอดทางเลยครับ...ขอบคุณครับ pray

X-MEN

headbang เข้าเขต "สวนผึ้ง" แล้วครับ ถึงวันนี้แดดจะ "แรง" มากๆ แต่ อากาศเริ่ม "เย็น" ขึ้นแล้วครับ ชอบมากๆเลย...
 เอาไว้ตอนหน้าหนาวมาอีกดีกว่า..อิอิ heart heart

handshake จอดรถเพื่อปรึกษากันเรื่องทางไป "รีสอร์ท" อีกที เพื่อความชัวร์ boogie

X-MEN

number1 เมื่อได้ข้อสรุปเรื่องเส้นทางแล้ว..ก็ไปกันต่อได้เลยคร้าบบบ.... boogie

headbang ระหว่างทางเจอ "รีสอร์ท" (จำชื่อไม่ได้คับ) วิวสวยดี เลยแวะพักถ่ายรูปกันซักหน่อย... hug

ปุ๊ วัดสน(club_2506)

• Sportster 883 L
  • **
สวัสดีคับ ผมปุ๊นะคับ กระผมต้องขอขอบคุณพวกพี่ๆชาวEXTENSION MC ทุกๆท่านด้วยนะคับที่ให้โอกาสกระผมได้ร่วมเดินทางไปกับพวกพี่ๆด้วย ถ้ากระผมได้ทำผิดพลาดหรือได้ล่วงเกินพวกพี่ๆกระผมต้องกราบขอโทษพวกพี่ๆทุกท่านด้วยนะคับ ปล เป็นทริปที่สนุกมากๆ พี่ๆชาวEXTENSION MC น่ารักกันทุกท่านเลย