Login
งานครบรอบ20ปีกลุ่มเต่าบินวันเสาร์ที่28 มกราคม 2555 ณ ลานอเนกประสงค์สมบัติบุรี อ.บางบัวทอง นนทบุรี  (อ่าน 77194 ครั้ง)

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
รวมพลคนรักเต่า .. คืนวันที่27มค2555มี mini meeting กางเต้นส์นอนกันพี่น้องพ้องเพื่อนท่านใดอยากร่วมบรรยากาศแบบเป็นกันเองเรียนเชิญนะครับ..ปิ้ง..ย่าง..ดื่ม..กิน..นอนรับลมชมดาวกันครับพี่น้องสองล้อ..ว่างเรียนเชิญครับ pray

บอม ถึกควายทุย

• Softail Custom
  • *
ขอบคุณคับพี่บอม แล้วเจอกันวันงานคับ number1
แล้วเจอกันครับ fingerscrossed
หัวใจสองล้อ รักพ่อหลวง

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
สวัสดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ยุ่งหน่อยนะครับเลยไม่ได้เข้ามาแจมครับ ไว้เจอกันวันศุกร์นะครับพี่น้อง

thep-C.B.

• Dyna Low Rider
สวัสดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ยุ่งหน่อยนะครับเลยไม่ได้เข้ามาแจมครับ ไว้เจอกันวันศุกร์นะครับพี่น้อง
งานนี้ พิศูจน์ศักดิ์ศรี และฝีมือ รวมทั้งพิศูจน์น้ำใจเพื่อนๆ
ของเต่าบินด้วย คงต้องเหนื่อยกันหน่อยละ งานชนกันเพรียบ
pray
http://www.vclassspecial.com/bikerclub/index.php?topic=34463.new#new
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2012, 06:57:38 PM โดย thep-C.B. »
ผู้จุดชนวน..ความมันส์.!

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
งานนี้ พิศูจน์ศักดิ์ศร๊ และฝีมือ รวมทั้งพิศูจน์น้ำใจเพื่อนๆ
ของเต่าบินด้วย คงต้องเหนื่อยกันหน่อยละ งานชนกันเพรียบ
pray
http://www.vclassspecial.com/bikerclub/index.php?topic=34463.new#new
ก็หนักใจเหมือนกันพี่เทพ ;Dไม่เป็นไรงานแต่ละที่ก็จัดเพื่อการกุศลสำหรับสังคมที่ยังต้องการความช่วยเหลือจากพวกเราๆชาวไบค์เกอร์ทุกคน  ;Dเพราะฉนั้นเราชาวเต่าบินต้องเตรียมความพร้อมในการต้อนรับไบค์เกอร์ทุกๆท่านที่เข้ามาในงานเต่าบินให้ดีที่สุด worshipวันงานต้องเหนื่อยกันหน่อยนะครับพี่น้องเต่าบินทุกๆท่าน pray

thep-C.B.

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **

thep-C.B.

27/1/2012ภาพการประชุม เพื่อสรุปงาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2012, 11:51:56 PM โดย thep-C.B. »

thep-C.B.

ต้องขอขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความร่มมือกันด้วยดีครับ pray

thep-C.B.

การประชุมคุยกันฉันท์พี่น้อง handshake

thep-C.B.

ดื่มกันไปคุยกันไป หมูย่างไม่ทันเลย ignore

thep-C.B.

ใครมีความเห็นเช่นไรก็เสนอกันไป hug

thep-C.B.

มีการนำทรงผมใหม่ล่าสุดมานำเสนอด้วย(ไม่สงวนลิขสิทธิ์) pray

thep-C.B.

สุดท้ายแล้ว ใครเป็นใครชมกันได้ เลยครับ บาย..!!!

สวัสดีพรุ่งนี้พบกัน

บอม ถึกควายทุย

• Softail Custom
  • *
เตรียมจุดชนวนความมันส์ได้แล้วครับ  ignore
หัวใจสองล้อ รักพ่อหลวง