Login
เที่ยวละไมไปกับหลุยส์+ต่าย:ตอน Destination anywhere tripไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก^^  (อ่าน 253996 ครั้ง)

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
คลับไดน่ามาถึงลาวแล้ววววววว 8)

เฮียเก๊ากับGSสุดพิเศษที่ได้รับช่วงต่อมาจากท่านชายมารูโจ้    พิเศษยังไงไว้เดี๋ยวให้พี่โจ้เล่าให้ฟัง ฮากลิ้งจริงๆ55555+ ;D

ท่านชายขอหล่อเดี่ยวๆซักรูปมีสั่งอีกว่าขอหล่อแบบพิเศษ....สงสัยจะมีเกี๊ยวสามชิ้นลูกชิ้นสามลูกมั้งเนี่ย555555+ :o

ขอปะทะท่านชายซักตั้ง...แต่อีเย็นรือจะสู้ลีลาท่านชายได้  ยามนี้จำต้องถอยยยยยยย  ยกความหล่อให้ท่านไปแต่โดยดี worship

Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

• EXILE
ราตรีสวัสดิ์กันด้วยภาพพาโนรามาภาพนี้เดี่ยวพรุ่งนี้ว่างๆจะพาไปเที่ยวต่อครับ  3000กว่า่โค้งรออยู่ไว้มาลุยกันต่อ headbang

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2010, 02:30:01 AM โดย หมอ หลุยส์_ซด.๒๗ »
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
Re: เที่ยวละไมไปกับเจ้าดำดุ-ทริปสบายตัวหลวงพระบาง 10-16 พย. 53
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 06:49:17 AM »
เขียนไปครับหมอ
ก่อนหมดแรงบันดาลใจเหมือนผม
ไปแค่วังเวียงนั่งเรือเล่นก็ หมดไฟ ขี้เกียจเขียนต่อ
ลาวยังมี อาไรให้ดูอีกเยอะ ถ้ารถพร้อม ใจพร้อม เราไปถึงได้

ยกคำน้าแอ๊ด วิตามินบี 12 มาอีก

มีชีวิต เกิดมาแค่ครั้งเดียวเท่านั้น
อย่าปล่อยมันซังกะตายไปวันๆ

เงินมากๆ เอาไปทำอะไร
ในเมื่อไม่มีเวลาใช้
หรือพอจะใช้ เออ ซื้อไรดีฟะ กินไรดีฟะ ไม่มีฟัน ไม่เหมาะกับตัว
หรือทิ้งไว้ให้คนอื่นใช้

ล่าฝันต่อไปครับ สนุกดี
แล้วจะพาไปเรื่อยๆ จนกว่าหมอจะเอียนเหมือนผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2010, 06:51:29 AM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
Re: เที่ยวละไมไปกับเจ้าดำดุ-ทริปสบายตัวหลวงพระบาง 10-16 พย. 53
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 07:21:31 AM »
เพิ่มตอนเช้าให้ แจ๊คกะโรส ล่องเรือ หวานแว่วที่ลำน้ำซอง

super slider laos ถ้าได้เ่ล่นคงเสียวน้ำเล็ดเลย

แล้วเชิญหมอต่อไปเถิด พ้มนั่งชม ไปเรื่อยๆ
วันนี้ไปเหมืองปิล๊อค ดูอาไรเล่นขำๆหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2010, 07:30:01 AM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

Pong CB

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 07:37:10 AM »
เพิ่มตอนเช้าให้ แจ๊คกะโรส ล่องเรือ หวานแว่วที่ลำน้ำซอง

super slider laos ถ้าได้เ่ล่นคงเสียวน้ำเล็ดเลย

แล้วเชิญหมอต่อไปเถิด พ้มนั่งชม ไปเรื่อยๆ
วันนี้ไปเหมืองปิล๊อค ดูอาไรเล่นขำๆหน่อย

boogie ท้าวโจ้ถูกแทง  ด้านหลัง เห็นกันชัดเลย ไม่น่าเชื่อเลยว่าคนสนิทจะทำเสียเอง ฮิฮิ...

Aerosmith

• Fat Boy
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 08:20:51 AM »
ขออนุญาตคั่นรายการ  ฝีมือโพส แนวStory ของหมอ พัฒนาขึ้นมากเลยนะครับ
ประกอบกับได้ คนซ้อนช่วยถ่ายภาพให้ เป็นคลังข้อมูลแบบมหาศาล อิจฉาจริงๆ
ผมเองก็เล่าให้เพื่อนๆที่ D-Club  แต่ข้อมูลหยาบกว่าเยอะ ก็เพราะไม่มีรูปประกอบ
นี่ถ้าหมอรวบรวมที่โพสเป็นPocket Book ไว้ ผมว่าพิมพ์ขายได้เลยจริงๆนะ

ปล.ขอภาพล่างขวา แบบไม่ตกแต่ง บานโตๆสักภาพนะครับหมอ โดนใจจริงๆ ขอบคุณครับ

Aerosmith

• Fat Boy
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 08:30:59 AM »
อ้าวเฮ๊ยหมอ...ที่บ้านเปิดอู่สีด้วยเหรอครับ..555

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 09:16:01 AM »

นั่งดูกระทู้หมอแล้วอยากไปอีกจัง ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆและคำบรรยาย  worship

ยักษ์ ครับ

• Heritage Softail Classic
  • เพื่อนคือของขวัญที่ดีที่สุด ที่เรามอบให้ตัวเอง
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 09:25:50 AM »

นั่งดูกระทู้หมอแล้วอยากไปอีกจัง ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆและคำบรรยาย  worship

อือ..รูปนี้ เหมือนโปสเตอร์หนังเรื่อง เพื่อนกูรักมึงว่ะ.. ;D  nana

• EXILE
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 02:34:57 PM »

สไลเดอร์ลาวที่พี่โจ้เล่าให้ผมฟังเหรอครับเนี่ย.....เฮ้ยยยยสุดยอดอ่ะ ตอนแรกคิดว่าอันเล็กๆ ท่าทางจะเล่นมันส์นะคับเนี่ย  แต่แค่เดินขึ้นก็ท่าจะหอบแล้วอ่ะ eyeopoping

• EXILE
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 02:37:47 PM »

อือ..รูปนี้ เหมือนโปสเตอร์หนังเรื่อง เพื่อนกูรักมึงว่ะ.. ;D  nana

ผมว่าคนข้างหลังสุดนี่น่าสงกะสัยอ่ะ  หน้าตาเหมือนหึงๆพี่อู๋นะ 55555 nana

• EXILE
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 02:41:17 PM »
ขออนุญาตคั่นรายการ  ฝีมือโพส แนวStory ของหมอ พัฒนาขึ้นมากเลยนะครับ
ประกอบกับได้ คนซ้อนช่วยถ่ายภาพให้ เป็นคลังข้อมูลแบบมหาศาล อิจฉาจริงๆ
ผมเองก็เล่าให้เพื่อนๆที่ D-Club  แต่ข้อมูลหยาบกว่าเยอะ ก็เพราะไม่มีรูปประกอบ
นี่ถ้าหมอรวบรวมที่โพสเป็นPocket Book ไว้ ผมว่าพิมพ์ขายได้เลยจริงๆนะ

ปล.ขอภาพล่างขวา แบบไม่ตกแต่ง บานโตๆสักภาพนะครับหมอ โดนใจจริงๆ ขอบคุณครับ

ดูแล้วอยากกลับไปเที่ยวอีกรอบอะจิ   เดี๋ยวจัดให้คร้าบบบ  วันนี้ไม่รู้จะทำไได้แค่ไหน ใช้เนตมือถือโพสภาพได้ช้ามากคับ bored

• EXILE
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 03:41:36 PM »
จัดให้พี่นพครับ  ฟ้ากำลังสวยเลยตอนนั้น thumbsup

ปวเรศ

• Electra Glide Standard
  • หมากรุกยังต้องคิด หมากชีวิต ไม่คิดได้อย่างไร
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 04:43:03 PM »
ขอบคุณครับหมอสำหรับภาพสวย ๆ พร้อมคำบรรยายแบบมืออาชีพจริง ๆ.... thumbsup thumbsup
เสียดายมากที่ติดภาระกิจ ไม่ได้ไปด้วย...ได้แต่ยืนส่งเพื่อน ๆ จนคันสุดท้ายด้วยจิตใจที่ห่อเหี่ยว... heartbreaker
แถมต้องกลับบ้านคนเดียวแบบเหงา ๆ อีก...เที่ยวหน้าจะไม่ให้พลาดเด็ดขาดเลยครับ...

ลำไยกะโหลก

• Heritage Softail Classic
  • มิตร คือ อัญมณีที่นับวันจะเพิ่มคุณค่า
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 06:21:26 PM »
น้องๆเขาขายข้าวหลามนะครับ มีเป็นร้อยร้าน รสชาดใกล้เคียงกันเรื่องอร่อย
แนะนำใส้เผือกครับ  เคยซื้อกินหลายที ยังไม่เจอที่บูด กบ เขียด ตะขาบ แมงสาบ  ;D ;D;D
กระทุ้เพลินดีครับ  pray

...Become A Biker from inside.