Login
เตือนเพื่อนๆครับ--- ปล้นแบบบริสุทธิ  (อ่าน 28743 ครั้ง)

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
Re: เตือนเพื่อนๆครับ--- ปล้นแบบบริสุทธิ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 01:59:57 PM »
อยู่ในพื้นที่ สภ. ไหนครับพี่โชค.. อย่างงี้มันต้องซ่อนกล้องไว้เอามาออกข่าวแบบที่พี่อู๋บอกครับ..   >:(
FLSTS, FLSTC

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
Re: เตือนเพื่อนๆครับ--- ปล้นแบบบริสุทธิ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 02:18:18 PM »
 chainsaw
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

Ryder

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 02:21:06 PM »
ด่านนี้อยู่พื้นที่สภอ.ชะอำครับ  เอาใจช่วยผอ.ครับ จะได้เหลือแต่ตำรวจดีๆ   surrender surrender เสื่อมเสียชื่อวงการตำรวจเพชรบุรีหมดเลย  thumbsdown  thumbsdown

silh5

• Sportster 883 L
  • **
  • "wild&free" H-D GROUP.
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 02:28:05 PM »
ผู้ใหญ่-ผู้บริหารองค์กรตำรวจควรมีนโยบายให้ตำรวจทุกระดับชั้นมีสวัสดิการดี-อยู่ดี-กินดีเพื่อขวัญและกำลังใจที่ดี....แล้วได้โปรดมองประขาชนอย่างผู้มีบุญคุณเพราะประชาชนคือผู้ที่ร่วมกันจ่ายเงินเดือนและสวัสดิการให้กับพวกท่านอย่างเสมอต้นเสมอปลายตลอดทุกๆงวดเดือน...มิใช่เห็นประชาชนเป็นตู้เอทีเอ็ม..กริยา-มารยาท-คำพูดคำจาควรจะสุภาพประชาชนจะได้รู้สืกอบอุ่น..องค์กรตำรวจควรเป็นที่พื่งพิงของประชาชนยามทุกข์ยากเดือดร้อน..ผิดเล็กๆน้อยๆผ่อนหนักผ่อนเบากันบ้างเถอะครับ"เรา"คนไทยหนึ่งเดียวกันครับ..หากเป็นมิจฉาชีพหรืออาชญากรก็เข้ม-ข้นไปเลยครับ. pray.ขอแสดงความขุ่นมัวร่วมกับพี่ผอ.โชคด้วยคนครับ!

Slum doG

• Electra Glide Classic
  • One Day
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 02:44:22 PM »
แล้วถ้า โดนมั่งจาทามงายเนี่ย  snowing คงต้องขอต่อรอง ลดราคาอย่างเดียว  surrender surrender

ย.โย่ง

• Road King Classic
  • **
  • IN THE WIND
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 03:03:01 PM »
 >:(ดีครับ++ ชั่วแบบนี้ต้องเล่นให้หนัก จัดหนักไปเลยครับ

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 03:43:15 PM »
อยู่ในพื้นที่ สภ. ไหนครับพี่โชค.. อย่างงี้มันต้องซ่อนกล้องไว้เอามาออกข่าวแบบที่พี่อู๋บอกครับ..   >:(

ส่งสปายไปล่อเป้า ถ่ายทำรายการสักทีน่าจะดี  number1

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 04:35:14 PM »
ชะอำ แน่นอน เคยโดนทีนึง พุดจาหมาไม่เห่า เป้นร้อยโทย้ายมาจาก สศก.  ลุกน้องตัวใหญ่ๆ ทำตัวใหญ่โต ยศไม่ติด ด่านนี้ เหนี่ยวมากด่านนี้ โดนร้องเรียนมาก แต่ไม่มีใครทำอะไรได้ ต้องระวังให้หนัก มีข้อแนะนำให้ สำหรับเพื่อนฮาเลย์ จะมีร้านขายเสื้อผ้่า ฮาเลย์ อยู่ตรงหัวมุมทางเลี้ยวเข้า ชะอำ มีเรื่องราวลองปรึกษาดู พี่ดา น่ารักกับน้องๆทุกคน บอกชื่อผมก็ได้ โจ้ แกรุจัก
อยู่หัวหินมาปีนึง ที่ด่านนี้พูดจาเลวที่สุด ขอบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2010, 04:43:55 PM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:01:17 PM »
ต้องจัดการให้หนักครับพวกนี้....ทำให้ตำรวจดีๆเค้าต้องเสื่อมเสียชื่อเสียงไปด้วย คนไหนทำดีคงไม่มีกำลังใจ เอาใจช่วยพี่ผอ.ครับเอาเรื่องพวกมันให้เข็ดแล้วได้ความคืบหน้าอย่างไรมาเล่าให้ฟังบ้างครับพี 8)
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Ple-48

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:18:14 PM »
น่ากลัวจัง ไม่จับโจร จับแต่คนดีๆ...

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:35:35 PM »
อ่อ แค้น ฝากหนักๆหน่อย ขนาดโดนนามสกุล ยุ.. ฟ้อง ยังอยุ่ได้ มันเหนียวจริงๆ สุดยอด

มาจับรถผมในโรงพัก เรียกเรา เฮ่ยๆ เรียกเหมือน ขี้ข้ารับใช้ ผมก็ถามว่า เรียกผมเหรอ มันตอบเลย เรียกมึงนั่นแหละ เท่านั้นแหละของขึ้น โรงพักแทบแตก 55 แม๊ๆ มียศฐาาบรรดาศักดิ์เข้าหน่อย ยิ่งใหญ่จริงๆ แม่เจ้าโว๊ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:38:53 PM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:39:05 PM »
อ่อ แค้น ฝากหนักๆหน่อย ขนาดโดนนามสกุล ยุ.. ฟ้อง ยังอยุ่ได้ มันเหนียวจริงๆ สุดยอด

มาจับผมในโรงพัก เรียกเรา เฮ่ยๆ เรียกเหมือน ขี้ข้ารับใช้ ผมก็ถามว่า เรียกผมเหรอ มันตอบเลย เรียกมึงนั่นแหละ เท่านั้นแหละของขึ้น โรงพักแทบแตก 55 แม๊ๆ มียศฐาาบรรดาศักดิ์เข้าหน่อย ยิ่งใหญ่จริงๆ แม่เจ้าโว๊ย

ผมนึกออกแล้ว ขอยืมตัวนักแสดงพี่โจ้นี่แหละ ไปล่อเป้าที เดี๋ยวติดกล้องรูเข็ม ส่งออกอากาศทั่วประเทศเลย  number1

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:45:31 PM »
ทนายป๊อบโดนมาแล้วด่านนี้แหล่ะ...แต่ก็เอาตัวรอดมาได้เกือบไปเหมือนกัน  number1
ได้ยินกิตติศักดิ์มาเหมือนกันด่านนี้ โหด เลว อ้วน  number1 surrender
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:46:09 PM »
 surrender surrender surrender เลวจริง ๆ สมควรเอาให้คิดคุกเสียให้เข็ด  เสียชื่อตำรวจไทยหมด......

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:58:11 PM »

มาจับรถผมในโรงพัก เรียกเรา เฮ่ยๆ เรียกเหมือน ขี้ข้ารับใช้ ผมก็ถามว่า เรียกผมเหรอ มันตอบเลย เรียกมึงนั่นแหละ เท่านั้นแหละของขึ้น โรงพักแทบแตก 55 แม๊ๆ มียศฐาาบรรดาศักดิ์เข้าหน่อย ยิ่งใหญ่จริงๆ แม่เจ้าโว๊ย

pissedoff pissedoff pissedoff pissedoff pissedoff 
       pissedoff pissedoff pissedoff pissedoff
            pissedoff pissedoff pissedoff
                 pissedoff pissedoff
                        pissedoff