Login
ข่าวดีสำหรับคนอยากเป็นช่างสัก  (อ่าน 27594 ครั้ง)

จุ้ยซาฟา

• EXILE
Re: ข่าวดีสำหรับคนอยากเป็นช่างสัก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:32:03 PM »
worship เริ่มเรียนเมื่อไหร่ครับ ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ  worship
เรียนเร็วเป็นเร็ว เตรียมตัวไม่เท่าไหร่เตรียมใจสำคัญกว่าครับถ้าใจรักไปไวแน่ครับลูกศิษย์คนล่าสุดผมเป็นหัวหน้ากุ๊กโรงแรมเซนทรัลสมุยครับ ตอนนี้อยู่อังกฤษห้าปีแล้วครับเข้าขั้นเทพแล้วด้วย คอร์สพิเศษผมจะเอาแกมาถ่ายทอดเทคนิคการเรียนรู้ของแกด้วยครับ ผมแบ่งเป็นคอร์สครับ คอร์สแรกสอนจนเป็นลายเส้น คอร์สสองลงเงา คอร์สสามลงสี คอร์สสี่แก้งานครับ ทุกคอร์สมีสอดแทรกเทคนิคการปรับแต่งเครื่องครับ ส่วนคอร์สพิเศษขั้นสูงสุดผมสอนผสมสีใว้ใช้เองโดยถูกวิธีและปลอดภัยต่อสุขภาพครับ สนใจโทรมาคุยกันครับ phonecall 8)

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
Re: ข่าวดีสำหรับคนอยากเป็นช่างสัก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:51:11 PM »
ฟังคอร์สแล้วอยากเรียนจิงๆ...แต่ไม่รู้จะไปสักใครอ่ะ ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:12:54 AM »
ฟังคอร์สแล้วอยากเรียนจิงๆ...แต่ไม่รู้จะไปสักใครอ่ะ ;D
หมอต่ายงัย ;D nana

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:18:42 AM »

ใช่ ครับ ใช่...อิ อิ อิ ::) ;D jawdrop sprint

torsak

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:33:40 AM »

ใช่ ครับ ใช่...อิ อิ อิ ::) ;D jawdrop sprint
โดนจนได้หมอหลุยส์ nana :-*

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 01:08:05 AM »
 ไปต่อไม่ถูกเลยผมเพราะถ้าไปต่อมันจะออกแนวทะลึ่งอ่ะ55555   ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

ATTABUN

• CHICA
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 06:32:01 AM »
worship เริ่มเรียนเมื่อไหร่ครับ ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ  worship
เรียนเร็วเป็นเร็ว เตรียมตัวไม่เท่าไหร่เตรียมใจสำคัญกว่าครับถ้าใจรักไปไวแน่ครับลูกศิษย์คนล่าสุดผมเป็นหัวหน้ากุ๊กโรงแรมเซนทรัลสมุยครับ ตอนนี้อยู่อังกฤษห้าปีแล้วครับเข้าขั้นเทพแล้วด้วย คอร์สพิเศษผมจะเอาแกมาถ่ายทอดเทคนิคการเรียนรู้ของแกด้วยครับ ผมแบ่งเป็นคอร์สครับ คอร์สแรกสอนจนเป็นลายเส้น คอร์สสองลงเงา คอร์สสามลงสี คอร์สสี่แก้งานครับ ทุกคอร์สมีสอดแทรกเทคนิคการปรับแต่งเครื่องครับ ส่วนคอร์สพิเศษขั้นสูงสุดผมสอนผสมสีใว้ใช้เองโดยถูกวิธีและปลอดภัยต่อสุขภาพครับ สนใจโทรมาคุยกันครับ phonecall 8)
อาจาร์ยจุ้ย แบ่งเป็นคอร์สย่อย น่าส่งน้องไปเรียนนะ

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:20:16 AM »
การที่รอยสักจะออกมาสวยเหมาะกับคนแต่ละคนเนี่ยมันขึ้นกะอะไรบ้างครับพี่จุ้ย

แล้วต้องเลือกลายยังไงบ้างครับ...ถามเผื่อคนอื่นๆที่เค้าอยากสักอ่ะ flirty

หมอฝรั่ง น่าจะไปวัดร่องขุ่นก่อน เห็นผนัง ตรงไหนสวย ลอกลายมา ใครถามบอกว่า ลาย เฉลิมชัย สักโดย บ่าวจุ้ย แค่นี้คนถาม พูดไม่ออกไปหลายวัน 55
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

HN HD

• Road King
  • *
  • U make me feel brand new.
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:36:41 AM »

อาจารย์จุ้ย ขอสมัครคอร์สฝึกแทงอย่างมืออาชีพนะ  ;D
เข็มรุ่นเก่านะ

เข็มทู่ ๆ อะป่าว

HN HD

• Road King
  • *
  • U make me feel brand new.
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:42:05 AM »
ระดับอธิการ สอนเองเลย เดี๋ยวต้องหานักศึกษาส่งไปเรียนด้วยหละ  thumbsup thumbsup worship worship

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:44:55 AM »

อาจารย์จุ้ย ขอสมัครคอร์สฝึกแทงอย่างมืออาชีพนะ  ;D

มีคนรู้ทันด้วย ผมใช้เข็มเก่าๆ ทู่ๆ ใช้มา 40 กว่าปีแล้ว  ;D
ไม่รู้อาจารย์จะรับสอนป่าว

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:47:19 AM »

มีคนรู้ทันด้วย ผมใช้เข็มเก่าๆ ทู่ๆ ใช้มา 40 กว่าปีแล้ว  ;D
ไม่รู้อาจารย์จะรับสอนป่าว

กลัวจะสอนจรเข้ว่ายน้ำอ่ะดิ ;D

trex

• Dyna Wide Glide
  • FXSTSSE3 & PANHEAD
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:54:29 AM »
ยินดีด้วยครับ อ จุ้ย รับสอนและรับแทงทั่วโลก ;D
อยากมันต้องขี่ฮาเลย์ รักสบายคล่อมบีเอ็ม ใจถึงก็ดูคาติ

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:58:40 AM »
ยินดีด้วยครับ อ จุ้ย รับสอนและรับแทงทั่วโลก ;D
เมื่อไหร่จะว่างมาทำให้เครื่องผมเย็นอ่ะครับพี่สัจจะ ambulance sickกล่องจูนตาหน่อยเก็บใว้ให้แล้วครับ ;D

trex

• Dyna Wide Glide
  • FXSTSSE3 & PANHEAD
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 08:24:02 AM »
ยินดีครับ อ จุ้ย วันศุกร์ว่างเปล่า จะลองขี่แพนไปจูนให้ครับ สถานที่จะ phonecall นัดอีกที่ อาจจะที่ถ้ำดอนเมือง
อยากมันต้องขี่ฮาเลย์ รักสบายคล่อมบีเอ็ม ใจถึงก็ดูคาติ