Login
ของอร่อยกทม.  (อ่าน 38585 ครั้ง)

springer99

• EXILE
Re: ของอร่อยกทม.
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 10:45:40 PM »

มา..นครสวรรค์...ดีก่าครับ  พี่น้อง  ร้านเดียว...จบ...  "จ่าหมูจุ่ม"  (เจ้าของเดิม) อิอิ

ไม่อยากโฆษณาเท่าไหร่...แต่..ต้องมาลองรสดู...555
...

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 11:23:23 PM »
ออกหน้าเลยนะพี่555............แต่หร่อยจิงๆนะพี่น้อง thumbsup ;D

bundit_03

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 12:17:22 AM »

มา..นครสวรรค์...ดีก่าครับ  พี่น้อง  ร้านเดียว...จบ...  "จ่าหมูจุ่ม"  (เจ้าของเดิม) อิอิ

ไม่อยากโฆษณาเท่าไหร่...แต่..ต้องมาลองรสดู...555
...

ผมไม่เชื่ออ่ะครับท่าน ;D

springer99

• EXILE
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:01:29 AM »
  มา..นครสวรรค์...ดีก่าครับ  พี่น้อง  ร้านเดียว...จบ...  "จ่าหมูจุ่ม"  (เจ้าของเดิม) อิอิ  ไม่อยากโฆษณาเท่าไหร่...แต่..ต้องมาลองรสดู...555...
   ...ยังงี้..สงใสต้องขี่ไปรับ พี่บัณฑิต..  ถึง  กทม.  เลย มั๊งครับเนี่ย..555....

พาท่องราตรี  ที่นครสวรรค์ ...แล้วก็.."เสก" นางฟ้าสวยๆ...  ให้มานั่งนวดให้ที่ห้องเลย....จุจุ...

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 05:33:43 PM »
  มา..นครสวรรค์...ดีก่าครับ  พี่น้อง  ร้านเดียว...จบ...  "จ่าหมูจุ่ม"  (เจ้าของเดิม) อิอิ  ไม่อยากโฆษณาเท่าไหร่...แต่..ต้องมาลองรสดู...555...
   ...ยังงี้..สงใสต้องขี่ไปรับ พี่บัณฑิต..  ถึง  กทม.  เลย มั๊งครับเนี่ย..555....

พาท่องราตรี  ที่นครสวรรค์ ...แล้วก็.."เสก" นางฟ้าสวยๆ...  ให้มานั่งนวดให้ที่ห้องเลย....จุจุ...

ไปด้วยคนคร้าบบบ  worship

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

bau

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 11:38:54 PM »
ที่แจ้งวัฒนะ 14   ที่มี bic c  วิไลซาลาเปา ไส้หมูสับ ไส้ครีม อร่อยมาก
 แต่ต้องโทรสั่ง เอาเบอร์ไป086 339 3091
มีบริการส่งถึงที่ด้วย  ;D

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 04:53:09 AM »
 number1   สุกี้หม้อรวมที่กุงเทบอร่อยสุดแล้วล่ะคร๊าบบบบบบบบบบ  ;D ignore
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2009, 12:40:25 PM โดย m9ctbs »

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 12:45:04 PM »
ผมว่าของอร่อยสู้ของเฮียชูวิทย์ไม่ได้หรอก 55555 number1 flirty
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

เดกอ้วน93

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 09:41:30 PM »
ของอร่อยเพียบเลยนะพี่ มาลองกินขนมรอนานมั่งไหมคับ เปนร้านเครปป้าหน้าปากซอยม.ต รวมโชค โชคชัย4 อร่อยหรือป่าวไม่รู้ สั่ง4ทุ่ม ได้กินตี2 แต่ระหว่างที่รอ มีน้องๆจากไหนไม่รู้มานั่งรอเหมือนกัน น่ารักกันทั้งน้านให้ชมไปพรางๆ แก้เบื่อได้คับ
ride for fun

SaviorZ

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:52:14 AM »
เครปป้าเฉื่อยรอนานมาก กว่าจะได้กินหมดเบียร์ไปร่วมลังแน่ๆครับ + แต่สาวๆเยอะครับ

เห็นพี่ๆอยู่โซนลาดพร้าว-ชช4 เยอะ แนะนำร้านเนื้อครับ
- เอกโอชา ลาดพร้าว 71 สุดๆกะเกาเหลาเนื้อตุ๋น ทีเด็ดจริง อันนี้ผมกินทุกสัปดาห์
ตั้งแต่ผมกินพวกเนื้อตุ๋นมา ร้านนี้ โดนใจผมสุดแล้ว ( ของแท้มีจรเข้ 4 ตัวรองับท่านอยู่ครับ eyeopoping)
SNAKE HEAD x EGTY x DFFD

NookiK

• Road King Classic
  • **
  • ดูรายละเอียด www.hi5.com
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:40:27 PM »

...

นี่ขนาดไม่ค่อยอยากจะโคสะนานะพี่เอก คิรคริ
บางสิ่ง อาจมีค่าแค่ให้ "หยุด" หันกลับไปมอง... แต่ไม่มีค่าพอให้เดิน "ย้อน" กลับไป!

jokerzero

• *
  • ดูรายละเอียด http://www.smilefine.com
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 06:17:16 PM »
วิธีคลายปัญหาของคนขาหมู

เมื่อใครๆ ต่างชื่นชอบที่จะชวนคุณไปทานข้าวขาหมู และสั่งข้าวเปล่าทุกครั้งเพราะขาหมูมีอยู่ที่คุณแล้ว คุณคงยิ้มแบบหน้าชื่นอกตรม รีบหาตำราลดแข้งลดขาเป็นการใหญ่ วันนี้เรามีวิธีลดต้นขาให้ ดูเรียวงาม เรียกว่าหนุ่มคนไหนที่เคยประณามหยามเหยียดคุณไว้ ต้องรีบมาสยบและสมัครเป็นบอดี้การ์ดเลยทีเดียว ประการแรกสุด: สุด ใจแข็งเข้าไว้ อย่าปล่อยให้ตัวเองเคลิบเคลิ้มไปกับอาหารอันโอชะ ที่เต็มไปด้วยไขมัน จำไว้ว่า เด็กๆอ้วนน่ะน่ารัก แต่ผู้ใหญ่อ้วนน่ะน่าเกลียด ประการที่สอง: บริหารร่างกาย หรือออกกำลังซะบ้าง โดย……. ยกเวทด้วยขา โดยใช้เวทที่มีน้ำหนักขนาด 1 กิโลกำลังดี โดยให้คุณนั่งเก้าอี้ จากนั้นวางเวทไว้บนขาแล้วยก หรือ จะให้ดีควรนอนราบกับพื้น ผูกเวทติดไว้กับขาแล้วยกให้สูงจากพื้น 45 องศา จากนั้นยกค้างไว้ เมื่อร่างกายของคุณปรับสภาพให้เข้ากับน้ำหนักของเวทได้แล้ว ก็เริ่มยกขึ้น-ลงให้เร็วขึ้นโดยทำทีละข้างๆละเท่าๆกัน หากคุณมีเวท 2 อันก็อาจยกขึ้นลงสลับกันก็ได้ เมื่อชำนาญแล้วอาจยกให้สูงขึ้นกว่าเดิมอีก เน้นให้ต้นขาได้ขยับเขยื้อน ทำเช่นนี้ 3 เซ็ทๆละ 10 ครั้ง โดยทำอาทิตย์ละ 2-3 ครั้งก็จะดีค่ะ ลดต้นขาด้านในก็ทำได้ง่ายๆ โดยการนอนราบลงบนพื้น จากนั้นไขว้ข้อเท้าไว้ด้วยกัน แล้วขอเข่าเข้ามาให้ชิดร่าง กาย แล้วยืดออก จากนั้นให้คลายเท้าทั้งสองออกจากกันกลับมาสู่ท่าเดิม แล้วเริ่มทำใหม่ 16- 24 ครั้งต่อวัน ต้นขาด้านในของคุณจะดูเล็กลงค่ะ หากคุณขี้เกียจซื้ออุปกรณ์ ก็ให้คุณว่ายน้ำ ขี่จักรยานอยู่กับที่ หากคุณปั่นจักรยานด้วยความเร็วสูงต้นขาจะลดทันตาเห็น แต่หากคุณปั่นช้า น่องของคุณก็จะใหญ่ขึ้นทันตาเห็นเช่นเดียวกัน นอกจากนี้กีฬาที่ต้องใช้ขาอื่นเช่น ปีนเขา เดินทน หรือแอโรบิคก็ช่วยได้ค่ะ แต่ขอเตือนด้วยความหวังดี สำหรับกีฬาแอโรบิค เพราะมันไม่ได้ทำให้คุณผอมลงนะคะ แต่มันจะทำให้กล้ามเนื้อกระชับขึ้น ต้นขาอาจจะดูเล็กลงเพราะความกระชับของกล้ามเนื้อ แต่น่องจะใหญ่ขึ้น บรรดากีฬาที่ใช้ขาทั้งหลายเหล่านี้ยังช่วยลดไขมันที่มาสะสมบริเวณหัวเข่าได้ ด้วยค่ะ ควบคู่ไปกับการออกกำลังกาย ให้คุณๆจำไว้อย่างหนึ่งว่า ร่างกายของแค่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนเกิดมาพร้อมกับเซลลูไลส์ แม้ว่าจะพยายามออกกำลังกายให้หนักอย่างไร ก็ไม่สามารถกำจัดให้หมดสิ้นลงได้ ผลที่ตามมาของการมีเซลลูไลส์มากๆ คือ แผลพอง ที่เกิดจากการเสียดสีกันของเนื้อที่ต้นขาทั้งสองข้าง นำไปสู่การอักเสบ ผิวหนังถลอก และปวดแสบปวดร้อน ดังนั้น หากคุณรู้ตัวว่าเป็นคนที่มีฉายา ว่าแม่ขาหมู การควบคุมอาหาร และการออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอ จึงเป็นสิ่งที่คุณจะต้องปฏิบัติอย่างต่อเนื่อง เพื่อให้ความฝันที่จะเป็นสาวขาเรียวเป็นจริงได้ในสักวันข้างหน้าค่ะ
ข้อมูลจาก 

คำที่เกี่ยวข้อง : สุขภาพ   มะเร็ง   เมื่อยคอ   ปวดหลัง  เชื้อโรค   ทิปสุขภาพ   

wodo

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 05:01:19 PM »
ของกินเยอะดี  ด่านก็เยอะด้วย เจอด่านทงไหน ก็เเวะกินข้าวละกัน

A I 338

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:51:13 PM »
 jawdrop number1 number1 number1

SANTIPHA

• **
  • มีความสุขสนุกทุกวัน
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:16:49 PM »
ว่างๆต้องไปไล่กินดู