Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6285505 ครั้ง)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
วันเสาร์นี้พามาด้วยนะพี่แก่น   น้องหมวย นะ   :-* :-* :-*
    chainsaw   เหอะๆ เจอพวกเมิงมันคงกินอะไรไม่ลงหรอก  chainsaw
   กลัวอะไร  พวกเราทั้งนั้น  พามา รู้จักกันให้มากขึ้น  ไปไหนจะได้ไม่เขิน  flirty flirty flirty
   sick กลัวสิกลัวมากด้วยกลัวตัวกูนี่สิคงเละ แต่ละคนสุดๆทั้งนั้น  sick
   ก็บอกแล้วไง ให้มาชินๆใว้ต่อไปจะได้ ไม่อาย   fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
pray ขอบคุณ  เพื่อนๆ ทุกกลุ่มที่ไปร่วมให้กำลังใจในวันเปิดร้าน "บ้านเพื่อน" กันล้นหลาม
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับช่อดอกไม้และภาพต่างๆ ,โลโก้กลุ่มต่างๆ ที่นำไปมอบให้
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับทุกๆ คำชมที่บอกว่าชอบในบรรยากาศร้านและคำอวยพรทุกคำที่มอบให้
    ขอบคุณ  น้องเหน่ง อิมมอร์ทัลส์ บางบอน ที่ช่วยถ่ายภาพสวยๆ มาลงในเว็บ
    ขอบคุณ  คุณเปิ้ลและคุณลี่ เจ้าของเว็บที่ให้พื้นที่พวกเราเข้ามาท่องโลกกัน
    ขอโทษ  เพื่อนๆ ทุกท่านที่อาหารออกช้า จนหลายท่านต้องออกไปหาอาหารจากข้างนอกมารองท้องกัน
    ขอโทษ  สำหรับท่านที่ต้องออกไปเลื่อนรถให้คนที่จะกลับบ้านก่อน
    ขอฝากร้าน "บ้านเพื่อน" ร้านอาหารสำหรับเพื่อนๆ ชาวไบค์เกอร์ไว้เป็นที่พักผ่อนสังสรรค์กับเพื่อนๆ ต่อไปจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ ขอบคุณครับ.....จากใจ  กร @ แหม่ม เฮดสโตน ไรเดอร์ส
worship
    pray สวัสดีครับพี่กรร้านใหม่สวยงามน่านั่งมากครับ  ก็ขอให้ค้าขายร่ำรวยครับพี่ครับวันเสาร์จะไปชมให้เห็นกับตาครับ  pray

nana มากันจริงๆ นะแก่น พาน้องหมวยมาเที่ยวด้วยนะ วันเสาร์นี้พี่เข้าเวรค่ำ ออกเวรแล้วจะรีบกลับไปที่ร้าน meditate

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
อรุณสวัสดิ์ครับสมาชิกIMMORTALSทุกท่านครับ prayเช้าวันนี้ท้องฟ้าแจมใส ;Dขอให้ทุกๆท่านมีความสุขและเดินทางปลอดภัยครับ pray  hug hug

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
pray ขอบคุณ  เพื่อนๆ ทุกกลุ่มที่ไปร่วมให้กำลังใจในวันเปิดร้าน "บ้านเพื่อน" กันล้นหลาม
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับช่อดอกไม้และภาพต่างๆ ,โลโก้กลุ่มต่างๆ ที่นำไปมอบให้
    ขอบคุณ  เพื่อนๆ สำหรับทุกๆ คำชมที่บอกว่าชอบในบรรยากาศร้านและคำอวยพรทุกคำที่มอบให้
    ขอบคุณ  น้องเหน่ง อิมมอร์ทัลส์ บางบอน ที่ช่วยถ่ายภาพสวยๆ มาลงในเว็บ
    ขอบคุณ  คุณเปิ้ลและคุณลี่ เจ้าของเว็บที่ให้พื้นที่พวกเราเข้ามาท่องโลกกัน
    ขอโทษ  เพื่อนๆ ทุกท่านที่อาหารออกช้า จนหลายท่านต้องออกไปหาอาหารจากข้างนอกมารองท้องกัน
    ขอโทษ  สำหรับท่านที่ต้องออกไปเลื่อนรถให้คนที่จะกลับบ้านก่อน
    ขอฝากร้าน "บ้านเพื่อน" ร้านอาหารสำหรับเพื่อนๆ ชาวไบค์เกอร์ไว้เป็นที่พักผ่อนสังสรรค์กับเพื่อนๆ ต่อไปจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ ขอบคุณครับ.....จากใจ  กร @ แหม่ม เฮดสโตน ไรเดอร์ส
worship
    pray สวัสดีครับพี่กรร้านใหม่สวยงามน่านั่งมากครับ  ก็ขอให้ค้าขายร่ำรวยครับพี่ครับวันเสาร์จะไปชมให้เห็นกับตาครับ  pray

nana มากันจริงๆ นะแก่น พาน้องหมวยมาเที่ยวด้วยนะ วันเสาร์นี้พี่เข้าเวรค่ำ ออกเวรแล้วจะรีบกลับไปที่ร้าน meditate
สวัสดีครับพี่กร prayว่างๆจะไปอุดหนุนที่ร้านครับ ;D pray police

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
วันเสาร์นี้พามาด้วยนะพี่แก่น   น้องหมวย นะ   :-* :-* :-*
    chainsaw   เหอะๆ เจอพวกเมิงมันคงกินอะไรไม่ลงหรอก  chainsaw
   กลัวอะไร  พวกเราทั้งนั้น  พามา รู้จักกันให้มากขึ้น  ไปไหนจะได้ไม่เขิน  flirty flirty flirty
   sick กลัวสิกลัวมากด้วยกลัวตัวกูนี่สิคงเละ แต่ละคนสุดๆทั้งนั้น  sick

;D :D :) พี่แก่นไม่ต้องกลัวครับอย่างน้อยๆก้อยังมีผม...ถ้างัยก้อพาน้องหมวยมาให้ดูตัวจิงด้วยนะครับ...ผมอย่ารู้ว่าบราห์มันน้อยเปง...ช...หรือ...ญ...ครับ
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

Duikalon11

• CHICA
ดุ๋ย พี่ติดเสร็จแล้วครับ ใช้เวลาประมาณชั่วโมงครับ

number1 สุดยอดครับพี่แซม....เดี๋ยวผมทำติ๊กเกอร์ลายไฟให้ครับ

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
pray สวัสดีพี่เหน่ง เจอที่งานนึกว่าใคร? ดึงหนวดออก หน้าเด็กขึ้น !  รอดูรูปงานเปิดร้านบ้านเพื่อนอยู่นะค้าา

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
;D ;D ;D  ใครก็ไม่รู้ มอไซค์ก็ไม่ขี่ แต่กลัว ฝนตก   nana nana nana
   ;D ไอ้นี่มันต้องป๊อดน่าดูเลยวะเหน่งสงสัยจะเป็นไอ้ตี๋เล็กใช่ไมวะ  ;D
เหรอเพ่  พี่ตี๋เล็กไม่ได้รับปากผมว่าจะมานี้หว่า  >:( >:( >:(
  ;D สงสัยจะเป็นพวกพี่ A-B-มิก แน่นอนเลยวะพวกนี้ใช่ไม่ได้จริงๆ  ;D
  ยังดิ้น ออกไปได้อีกวุ้ย  เก่งจริงๆ พี่กรู  headbang headbang headbang
  ;D   เขาไม่ได้เรียกว่าดิ้นวะเหน่งเขาเรียกว่าไหล ไหลได้เรื่อยๆ  ;D
อ้าวไหงงั้ง.......ไม่เป็นบราห์มันและ.......หันไปเป็นปลาไหลซะด้วย.......อ๋อชอบไชรู สมแล้วสมแล้ว chainsaw
   eyeopoping   มันยังไม่สาสมแกใจแกอีกหรอท็อปพี่โทรไปหาใครก็มีแต่คนถามเรื่องทีแกเขี่ยไว้  eyeopoping
เยัง...ยังมาทําเหมือนไม่รู้ไม่ชี้อีก จ้าข้าเอ๊ย.....พี่กูชื่อ แก่น ทําหญิงท้องแล้วไม่รับโว๊ย เจ้าข้าเอ๊ย pissedoff pissedoff
   frustrated   ท็อปเอ้ย ที่ร้านแกมีปีบขายไมวะถ้ามีวันเสาร์เอามาเผื่อพี่ด้วยนะ  frustrated

แถวบางบอน  ปิ๊ปมีเย๊อะ เอาป่าว พี่
 headbang headbang headbang headbang headbang

• EXILE
pray สวัสดีพี่เหน่ง เจอที่งานนึกว่าใคร? ดึงหนวดออก หน้าเด็กขึ้น !  รอดูรูปงานเปิดร้านบ้านเพื่อนอยู่นะค้าา
   หวัดดีครับพี่ปุ้ม  รูปงานผมลงไว้แล้วครับ ในห้องนี้ อยู่หน้า  495 ครับชมได้เลย   ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
งานปาร์ตี้ วันเสาร์นี้ ผมแจ้งให้สมาชิกที่ไม่ดูเวป ทราบหมดแล้วนะครับ มี พี่วร พี่ตี๋เล็ก พี่นา-ปอน พี่เอ๋ พี่ป๊อป  พี่คิว  เฮียกุ่ย พี่ปิง  รับทราบแล้ว 

ส่วน  พี่เอ พี่บี  พี่แก่น  พี่ท๊อป  พี่ขุน  คงรับทราบกันทางเวปแล้ว ผมไม่ต้องโทรหานะครับ  อย่าน้อยใจ คิดเยอะ  นะครับ

ส่วนสมาชิก ท่านอื่นๆที่ไม่ได้เล่นแชร์  รับทราบแล้ว ไม่มีกิจธุระ ก็ขอเชิญ เช่นเคยนะครับ พี่มิก พี่แซม พี่ดุ่ย เฮียเคี้ยง เฮียอ้า  พี่เอ๋100 ปี  เอ็ม   พี่ยัน ช่างสัน พี่กาญ 9ล9

pray   ขอบคุณครับ  จบข่าว   เหน่ง 100 ปี รายงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 09:44:20 AM โดย tarinee »

• EXILE
เฮียอ้าเตรียม สั่งอาหารด้วยครับ  3 ชุด  พี่กรโทรมาบอกเดี๋ยวจะช้าไม่ทันใจพวกเรา  headbang headbang headbang

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
pray สวัสดียามบ่ายค่ะพี่ขุนพี่เล็ก. ไม่เจอกันเลยนะค่ะสบายดีหรือเปล่า งานยุ่งๆไม๊ค่ะ.แล้วไปออกลังกายบ้างป่าวค่ะ หรือจะเจอกันบ่ายนี้เลย O.K. ไม๊ flirty

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
worship

pray เสาร์นี้ไปแน่นอนครับพี่กรเบี้ยวพวกเขามาหลายงานแล้วไม่ไปรอบนี้พวกมันรุมตืบผมแน่ pray

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
;D ;D ;D  ใครก็ไม่รู้ มอไซค์ก็ไม่ขี่ แต่กลัว ฝนตก   nana nana nana
   ;D ไอ้นี่มันต้องป๊อดน่าดูเลยวะเหน่งสงสัยจะเป็นไอ้ตี๋เล็กใช่ไมวะ  ;D
เหรอเพ่  พี่ตี๋เล็กไม่ได้รับปากผมว่าจะมานี้หว่า  >:( >:( >:(
  ;D สงสัยจะเป็นพวกพี่ A-B-มิก แน่นอนเลยวะพวกนี้ใช่ไม่ได้จริงๆ  ;D
  ยังดิ้น ออกไปได้อีกวุ้ย  เก่งจริงๆ พี่กรู  headbang headbang headbang
  ;D   เขาไม่ได้เรียกว่าดิ้นวะเหน่งเขาเรียกว่าไหล ไหลได้เรื่อยๆ  ;D
อ้าวไหงงั้ง.......ไม่เป็นบราห์มันและ.......หันไปเป็นปลาไหลซะด้วย.......อ๋อชอบไชรู สมแล้วสมแล้ว chainsaw
   eyeopoping   มันยังไม่สาสมแกใจแกอีกหรอท็อปพี่โทรไปหาใครก็มีแต่คนถามเรื่องทีแกเขี่ยไว้  eyeopoping
เยัง...ยังมาทําเหมือนไม่รู้ไม่ชี้อีก จ้าข้าเอ๊ย.....พี่กูชื่อ แก่น ทําหญิงท้องแล้วไม่รับโว๊ย เจ้าข้าเอ๊ย pissedoff pissedoff
   frustrated   ท็อปเอ้ย ที่ร้านแกมีปีบขายไมวะถ้ามีวันเสาร์เอามาเผื่อพี่ด้วยนะ  frustrated

แถวบางบอน  ปิ๊ปมีเย๊อะ เอาป่าว พี่
 headbang headbang headbang headbang headbang
  pray   เอียเคี้ยงเสาร์นี้มาเที่ยวหรือเปล่าเอียถ้ามาเอามาเผื่อผมด้วยคงได้ใช้แน่ๆ ;D ;D

Duikalon11

• CHICA

pray   เอียเคี้ยงเสาร์นี้มาเที่ยวหรือเปล่าเอียถ้ามาเอามาเผื่อผมด้วยคงได้ใช้แน่ๆ ;D ;D

;D ;D ;D ผมว่าอย่างพี่แก่นคงไม่ต้องใช้ปิ๊บ...ใช้อย่างอื่นแทนครับเฮียเคี้ยง...เดี๋ยวผมเตรียมให้พี่แก่นเองครับรับรองเย็นแน่ๆ...หุหุหุหุหุหุหุ...55555... handshake handshake handshake