Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6300292 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
สวัสดีเช้าวันใหม่พี่เหน่ง และพี่น้องอิมมอร์ทอลครับ  pray
pray  หวัดดีครับพี่ กร  เดี๋ยวไม่ วันพฤหัส หรือ วันอาทิตย์ จะไปกินปูร้านเต่านะครับ  headbang
ทางร้านยินดีต้อนรับครับ เสาร์นี้กลุ่มผมไปดูสถานที่จัดงานที่นครปฐม แล้วค่อยต่อช่วงค่ำๆ พี่เหน่งว่างมาขี่รถชมวิวแล้วเมาต่อช่วงค่ำๆกันไหมครับ
  pray  ขอบคุณครับ  วันพฤหัส ไม่แน่อาจจะไปสวนผึ้งครับ  แต่ยังไม่แน่นะครับ ดูว่าจะหยุดงานได้เปล่า ถ้าไปสวนผึ้งวันเสาร์ก็หยุดงานไม่ได้แล้วครับพี่กร 
เอาตามสะดวกครับพี่เหน่ง
  แต่วันอาทิตย์ผมไปงานเผาศพ ที่บางบัวทอง ไปกันเยอะ จะแวะเข้าไปนะครับ
ขอบคุณครับพี่เหน่ง แล้วจะแจ้งให้น้องเก่งต้อนรับครับ

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
สวัสดีเช้าวันใหม่พี่เหน่ง และพี่น้องอิมมอร์ทอลครับ  pray
pray  หวัดดีครับพี่ กร  เดี๋ยวไม่ วันพฤหัส หรือ วันอาทิตย์ จะไปกินปูร้านเต่านะครับ  headbang
ทางร้านยินดีต้อนรับครับ เสาร์นี้กลุ่มผมไปดูสถานที่จัดงานที่นครปฐม แล้วค่อยต่อช่วงค่ำๆ พี่เหน่งว่างมาขี่รถชมวิวแล้วเมาต่อช่วงค่ำๆกันไหมครับ
  pray  ขอบคุณครับ  วันพฤหัส ไม่แน่อาจจะไปสวนผึ้งครับ  แต่ยังไม่แน่นะครับ ดูว่าจะหยุดงานได้เปล่า ถ้าไปสวนผึ้งวันเสาร์ก็หยุดงานไม่ได้แล้วครับพี่กร 
เอาตามสะดวกครับพี่เหน่ง
  แต่วันอาทิตย์ผมไปงานเผาศพ ที่บางบัวทอง ไปกันเยอะ จะแวะเข้าไปนะครับ
ขอบคุณครับพี่เหน่ง แล้วจะแจ้งให้น้องเก่งต้อนรับครับ
  ครับ แต่ยังไม่ชัวร์นะครับพี่ กร   แต่ผมตั้งใจอยากไป เดี๋ยวจะพยายาม บอกพี่ๆเค้าให้ไป
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ไปร่วมขบวนแห่วันแม่(552)กิจกรรมดีๆก็มีนะตัวเอง
« ตอบกลับ #8417 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:40:54 AM »
วันอาทิตย์นี้ นัดรวมตัวที่ ปตท . แมคโดนัล  ข้างเต๊นท์รถพี่คิว  เวลา 14.00 น.  ครับ ไปงาน เผาศพ คุณแม่ พี่บี  ที่บางบัวทอง  ใครสะดวกเชิญครับ  pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ไปร่วมขบวนแห่วันแม่(552)กิจกรรมดีๆก็มีนะตัวเอง
« ตอบกลับ #8418 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 01:34:42 PM »
วันอาทิตย์นี้ นัดรวมตัวที่ ปตท . แมคโดนัล  ข้างเต๊นท์รถพี่คิว  เวลา 14.00 น.  ครับ ไปงาน เผาศพ คุณแม่ พี่บี  ที่บางบัวทอง  ใครสะดวกเชิญครับ  pray

pray pray pray ขออนุญาตไปร่วมงานด้วยครับ...น้องดุ่ย...
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE
« ตอบกลับ #8419 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 02:11:52 PM »

pray pray pray ขออนุญาตไปร่วมงานด้วยครับ...น้องดุ่ย...
จัดไปพี่ดุ่ย เดี๋ยวพาไปกินปู ร้านเต่า  headbang headbang headbang

หรือจะกินเต่า ร้าน เต่า   nana nana nana 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2011, 03:50:00 PM โดย tarinee »

• EXILE
« ตอบกลับ #8420 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 04:14:20 PM »
snowing snowing snowing  ฝนมาแล้วครับพี่น้อง สงสัยวันนี้ก็จะ เละเมื่อเมื่อวานเช่นเคย  snowing

SEX HUNTER

• Sportster 883 L
  • **
  • <<IMMORTALS Never Die>>
« ตอบกลับ #8421 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 08:12:36 PM »

เด๋ววันอาทิตย์.....งานแม่พี่บีเจอกับครับพี่เหน่ง   hug

• EXILE
« ตอบกลับ #8422 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 08:14:33 PM »

เด๋ววันอาทิตย์.....งานแม่พี่บีเจอกับครับพี่เหน่ง   hug
  มากันกี่คนกี่ลำ ครับรังสิต  เดี๋ยวจะชวนไปกินหอย   ignore ignore ignore

SEX HUNTER

• Sportster 883 L
  • **
  • <<IMMORTALS Never Die>>
« ตอบกลับ #8423 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 08:34:31 PM »

มากันกี่คนกี่ลำ ครับรังสิต  เดี๋ยวจะชวนไปกินหอย   ignore ignore ignore

ของชอบเลยครับ พี่เหน่ง 555

• EXILE
« ตอบกลับ #8424 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 08:47:25 PM »

ของชอบเลยครับ พี่เหน่ง 555
ร้านพวกกัน อร่อย ราคาไม่แพง   ฟันธง  headbang headbang

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
แวะมาทักทายครับ pray ขอให้มีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
อย่าพูดไปสิ เดี่ยวก็รู้กันหมดหรอก nana nana nana
. สวัสดีครับพี่ขุน pray งวดหน้าเดี๋ยวผมจะเอาล้อหลังไปฝากซะหน่อยพี่ เผื่อจะได้ล้อหน้าคืนมาครับพี่ขุน ;D
  งวดหน้า จะเอาล้อหน้าคืน พร้อมใส่เเม็ก ด้วย   headbang headbang headbang  ;D
เอาแค่ลมยางมาปล่อย ที่โรงงานผมก้อได้ ล้อไม่มีที่เก็บฮิฮิ.... number1
  ใจถึงจริงๆพี่ขุน thumbsupนับถือครับนับถือ worship ;D

• EXILE
แวะมาทักทายครับ pray ขอให้มีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ
  pray หวัดดีครับพี่มานะ 

• EXILE
วันนี้พี่ๆเราหลายท่าน ไปเที่ยว สวนผึ้ง ราชบุรี  ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ คาดว่าวันนี้ฝนไม่น่าจะตกตอนเช้า  ผมไปไม่ได้จริงๆ หยุดงาน 2 วัน ในวันธรรมดา  ถ้าเป็นเสาร์-อาทิตย์ โดนไปแล้ว  headbang   

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ขอแสดงความเสียใจกับพี่บีด้วยนะครับพี่เหน่ง วันอาทิตย์ผมติดไปงานลูกแถวชายทะเลบางขุนเทียนครับ