Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6283701 ครั้ง)

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดีพี่เหน่ง ไม่ได้คุยกันหลายวัน สบายดีครับ pray ;D

rinrada

• Sportster 883 L
  • **
สวัสดีค่ะพี่เหน่งทำไมช่วงนี้ห้องนี้ดูเงียบเหงาจังเลยไปไหนกันหมดค่ะ
คนน่ารัก รักทุกคน

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
สวัสดีเพื่อนๆ ชาวบางบอน ช่วงนี้ยุ่งเลยครับ ภรรยาเพิ่งคลอดน้องครับ ยังไม่ได้กลับบ้านเลย นอนอยู่โรงบาลวิชัยยุทธอยู่เลย ส่งสัยจะอดขี่ไปอีกนานเลย  stupidme stupidme stupidme stupidme

;D   ยินดีกับลูกสาวตัวน้อยของพี่แซมด้วยนะครับน่ารักมากมาย  ;D

Ar_au_bangborn

• Sportster 1200 L
 xmasrudolph.  Mr....ยังไม่นอนเหรอ.   วันอังคารโทรไปหม่อมแม่บอกท่านชายไปซ่อมรถทำไมไม่โทรกลับ
การหนีปัญหาเป็นสิ่งที่ดี แต่การเผชิญหน้ากับมันย่อมดีกว่า

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
สวัสดีพี่เหน่ง ไม่ได้คุยกันหลายวัน สบายดีครับ pray ;D
   pray หวัดดีครับ พี่มานะ  สบายดีครับ ช่วงนี้ตอนเย็นๆไม่ได้เล่นเวป เพราะเดินสายเมาทุกวันครับ  ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
สวัสดีค่ะพี่เหน่งทำไมช่วงนี้ห้องนี้ดูเงียบเหงาจังเลยไปไหนกันหมดค่ะ
ไม่ได้เงียบหรอกครับ  ถ้าคุณ รินรดา เข้ามาดูทุกวัน คุณรินรดา จะไม่ถามคำถามนี้ เพราะ ห้องนี้ดังเป็นพรุแตก มา 4-5 วันแล้วครับ  นี้ก็พึ่งจบงานปาร์ตี้ พรุแตก ไปเองก็เลยดูเงียบๆ 55555 headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
หลังจากนอนดึกมา หลายวัน เมื่อคืนนอนตั้งแต่ 2 ทุ่มเลยครับ อิอิ   

แต่วันนี้ต้องเอาซอง กฐิน ไปให้พี่ยันที่บ้าน แก  สงสัยจะเมาอีกวัน .......  กลัวที่ไหน  headbang

rinrada

• **
ติดตามข่าวสารของห้องนี้ตลอดแต่ก้อไม่กล้าถามว่าเกิดเรื่องอะไรขึ้นกับพี่ท็อปแต่ก้อคอยเป็นกำลังใจให้พี่ท็อปอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆอัพเดตล่าสุดเห็นว่าเคียร์แล้วก้อยินดีด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2011, 09:05:12 AM โดย rinrada »
คนน่ารัก รักทุกคน

• EXILE
ติดตามข่าวสารของห้องนี้ตลอดแต่ก้อไม่กล้าถามว่าเกิดเรื่องอะไรขึ้นกับพี่ท็อปแต่ก้อคอยเป็นกำลังใจให้พี่ท็อปอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆอัพเดตล่าสุดเห็นว่าเคียร์แล้วก้อยินดีด้วยค่ะ
  thumbsup thumbsup thumbsup   ยอดเยี่ยม  thumbsup thumbsup thumbsup

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
 eyeopopingสวัสดีพี่ๆชาวคณะบางบอน...รายงานสภาพอากาศ...ท้องฟ้ามีเฆมเป็นย่อมๆแล้วแต่ว่าจะย่อมใหญ่ย่อมเล็ก...แต่ที่แน่ๆบรรยากาศแบบนี้ท่าทางพี่แก่นของเราจะชอบนะครับ  nana
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE
  พี่ดุ่ย วันเสาร์ ขี่เล่นไหม แต่ค้างคืนนะ  headbang headbang

tongmc

• **
  • RIDE TO LIFE
สวัสดีครับพี่เหน่ง ตกลงได้ไปงานด่านช้างของพี่ๆเอ็กซ์โบนมาหรือเปล่าครับพี่แล้วมีรูปมาลงให้น้องๆดูบ้างเด้อ อิ อิ headbang boogie

• EXILE
ไม่ได้ไปครับพี่ ต๋อง เสียดายมาก  มีงานเข้าก็เลย อดไปครับพี่ surrender surrender surrender

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
   pray หวัดดีครับ พี่มานะ  สบายดีครับ ช่วงนี้ตอนเย็นๆไม่ได้เล่นเวป เพราะเดินสายเมาทุกวันครับ  ;D ;D ;D

อ่าวซะงั้นพี่เหน่งเรา ไหนว่าเข้าพรรษาจะเลิกเหล้า เอาแต่เบียร์ไงครับ  ;D  ;D  ;D

LK

• Dyna Super Glide
  • *
เมื่อคืนไปรับพิงค์กี้ที่อยุธยากว่าจะถึงบ้านปาเข้าไปตีสาม เละ ambulance ambulance