Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6298189 ครั้ง)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
เลิกดูไปนานแล้ว บงบอล อะไรทีมไหน ไม่รู้จักครับ  surrender

น่ะพี่ ฤดูกาลหน้ายังมีนะครับ...
   ปีหน้าตีกอฟล์แล้วครับ  ผมไปซื้อไม้มาแล้วครับ  คู่ละ 550 บาท  ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
ไปดูหนังกันไหม  เรื่อง  บางคนแคร์  แคร์บางคน    ;D ;D ;D ;D ;D

แต่ผมไม่แคร์นะ     มีแต่รังแค  frustrated frustrated frustrated
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **รูปบุกเซ็นทรัลเวอร์ หน้า245
« ตอบกลับ #3737 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:39:55 PM »
หนังเรื่องนี้นำแสดงโดยดาราช่องไหนคร้าบ....

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

I am Jele. DARKNESS RAMA V

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **รูปบุกเซ็นทรัลเวอร์ หน้า245
« ตอบกลับ #3738 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:58:13 PM »
แหม พี่เหน่ง พี่แมน จะแอบชวนกันไปดูหนัง รักๆ กันสองคนหร๋อ  flirty555
DARKNESS RAMA 5

stuntman

• บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
« ตอบกลับ #3739 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 12:08:37 AM »
น่าจะเป็นเรื่องมนต์รักลูกทุ่ง....อิ

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #3740 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 07:29:02 AM »
ไปดูหนังกันไหม  เรื่อง  บางคนแคร์  แคร์บางคน    ;D ;D ;D ;D ;D

แต่ผมไม่แคร์นะ     มีแต่รังแค  frustrated frustrated frustrated

เลิกดูไปนานแล้ว บงบอล อะไรทีมไหน ไม่รู้จักครับ  surrender
น่ะพี่ ฤดูกาลหน้ายังมีนะครับ...
   ปีหน้าตีกอฟล์แล้วครับ  ผมไปซื้อไม้มาแล้วครับ  คู่ละ 550 บาท  ;D ;D ;D

jawdrop jawdrop jawdropหวัดดีตอนเช้าครับต้องรีบมาเฝ้าห้องเดี๋ยวแมนเหงา เพราะพี่เหน่งพรุ้งนี้ไปงานแต่งพี่เอกเช้ามืดมากเลย คืนนี้ไปดูบอลที่ร้านพี่กรดูบอลเสร็จ พี่เหน่งช่วยพี่กรปิดร้านแล้วก้อไปงานแต่งพี่เอกต่อได้ลยที่อรัญ
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
« ตอบกลับ #3741 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 07:42:06 AM »
 pray pray prayวันที่ไปเซ็นทรัลเวอร์ผมไม่ได้ไปสวัสดีพี่แซมเขาหลักเลยครับจำไม่ได้จริงๆครับเห็นพี่เหน่งลงรูปถึงรู้ว่าเป็นพี่แซมครับ พี่แซมเคยถ่ายรูปผมครั้งหนึ่งด้วยกล้องที่ติดรถพี่แซมครับเดี๋ยวลงรูปให้ดูครับ

* 09_PHD+TRIP.jpg (868.52 KB, 702x702 - ดู 645 ครั้ง.)
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

stuntman

« ตอบกลับ #3742 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 08:09:36 AM »
สวัสดีตอนเช้าๆๆ วันนี้อากาศเย็นขึ้นเล็กน้อย อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ถ้าไม่สบายแล้วจะดื่มไม่ได้มาก จะบอกว่าถ้าไม่สบายแล้วดื่มไม่ได้คงจะไม่ใช่คณะบางบอนล่ะสิครับ.... ขอบคุณพี่ดุ่ยที่มาแต่เช้ามาเป็นเพื่อนผม  pray

• EXILE
« ตอบกลับ #3743 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 09:16:31 AM »
วันนี้จะนัดเวลาไปอรัญ อีกที่ครับเนื่องจากสมาชิกเพิ่มขึ้นเลื่อยๆแล้ว  fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed

MonstersHD

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด Monsters Garage
« ตอบกลับ #3744 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 11:43:06 AM »
หวัดดีครับพี่คิว และพี่ๆ ที่เจอที่งานเมื่อคืน เสียดายไม่เจอพี่ ธารินี อิอิ worship
มีให้ครบ แต่ไม่ต้องเดือดร้อนใคร

SamImm

• OCC
« ตอบกลับ #3745 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 11:57:51 AM »
surrenderบางคนแคร์ แคร์บางคนครับ แสดงว่าพี่แซมก้อตอบรับ พี่เหน่งก้อไม่ปฏิเสธ(อยู่ดึกไม่ได้เพราะบ้านใกล้แค่เนี้ย)ว่าแล้วดุ่ยก้อตามพี่ๆด้วยละกันครับ
วันอาทิตย์ไปเช้ามากครับ

ผมก็อยู่ดึกไม่ได้อยู่แล้ว เหน่ง พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าเหมือนกัน  หรือไป Chill ที่บ้านหลังใหญ่ก่อนไหม เหน่ง ดุ่ย น้่งจิบ วิสกี้กันไหม อากาศดีๆๆ ไปบ่อ  แล้วค่อยไปต่อร้านพี่กร   ชวนก๊วน สามพราน นครชัยศรี นครปฐม ด้วยครับ   มีอะไรเปลี่ยนแปลงโทรบอกด้วย เดียวจะออกพาลูกไปเรียนแตะบอลก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2011, 11:59:31 AM โดย Sam-SG »

• EXILE
« ตอบกลับ #3746 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 01:44:44 PM »
หวัดดีครับพี่คิว และพี่ๆ ที่เจอที่งานเมื่อคืน เสียดายไม่เจอพี่ ธารินี อิอิ worship
  เข้าไปวันแรกครับพี่ เดี๋ยวก็ได้เจอกันครับ  โลกมันกลม  headbang headbang headbang

• EXILE
« ตอบกลับ #3747 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 01:48:29 PM »
surrenderบางคนแคร์ แคร์บางคนครับ แสดงว่าพี่แซมก้อตอบรับ พี่เหน่งก้อไม่ปฏิเสธ(อยู่ดึกไม่ได้เพราะบ้านใกล้แค่เนี้ย)ว่าแล้วดุ่ยก้อตามพี่ๆด้วยละกันครับ

ผมก็อยู่ดึกไม่ได้อยู่แล้ว เหน่ง พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าเหมือนกัน  หรือไป Chill ที่บ้านหลังใหญ่ก่อนไหม เหน่ง ดุ่ย น้่งจิบ วิสกี้กันไหม อากาศดีๆๆ ไปบ่อ  แล้วค่อยไปต่อร้านพี่กร   ชวนก๊วน สามพราน นครชัยศรี นครปฐม ด้วยครับ   มีอะไรเปลี่ยนแปลงโทรบอกด้วย เดียวจะออกพาลูกไปเรียนแตะบอลก่อนครับ
   อยู่กันไม่กี่คนแล้วครับพี่แซม เย็นนี้ส่วนใหญ่ไป อรัญประเทศกันหมดแล้ว   วันนี้นัดพี่จอช์ร มาร้านบ้านเพื่อนด้วย อาจจะมีพี่ตุ๊ก ด้วยอีกคน

BLACK DEVIL

• KORN HEAD STONE RIDERS
« ตอบกลับ #3748 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 03:51:52 PM »

อยู่กันไม่กี่คนแล้วครับพี่แซม เย็นนี้ส่วนใหญ่ไป อรัญประเทศกันหมดแล้ว   วันนี้นัดพี่จอช์ร มาร้านบ้านเพื่อนด้วย อาจจะมีพี่ตุ๊ก ด้วยอีกคน

worship ขอโทษทุกคนด้วยครับที่เข้ามาตอบช้าไป.....วันนี้ที่ร้านพี่จำเป็นต้องปิดอีก 1 วัน ครับ เกี่ยวกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับร้านใกล้ ๆ กัน เมื่อวันก่อน เดี๋ยวจะรีบโทรแจ้งนะครับ   snowing

new แก้ไข ขออนุญาตแก้ข่าวครับ วันนี้ที่ร้านเปิด แต่ไม่มีดนตรีสดเล่นนะครับ   boogie
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2011, 04:58:44 PM โดย BLACK DEVIL »

• EXILE
« ตอบกลับ #3749 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 04:42:54 PM »
ไปได้แต่ไม่มีดนตรีสด ไม่มีปัญหาครับเดี๋ยวว่ากันอีกที  ว่าไง พี่ดุ่ยพี่แซม