Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6298332 ครั้ง)

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
จะให้แจ่ม  ต้องเอาปลายชุดนี้ไปใส่ เข้าก๊านนน  เข้ากัน อิอิ

number1 number1 number1 number1 number1

* IMG-20111230-00886.1.jpg (88.35 KB, 700x467 - ดู 349 ครั้ง.)

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
;D ;D ;D หวัดดีตอนสายๆครับพี่ๆทุกคำอวยพรข้าน้อยขอน้อมรับทุกคำครับ....พี่เคี้ยงขอเสียงหน่อยหายไปไหนเอ๋ยครับ.... meditate meditate meditate
28 นี้ งานเต่าบิน ที่บางใหญ่ เตรียมตัว กันให้พร้อมครับ คณะบางบอน headbang headbang

เห็นแบบเสื้อแล้ว  สวยมากกกกก  พี่เหน่งเช็คข่าวด้วย  เปิดจองแล้วบอกด้วย

headbang headbang headbang

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** ฟอกปอดที่เชียงใหม่..ไปกับ 4WD (716)
« ตอบกลับ #10757 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 01:05:26 PM »
สวัสดีปีใหม่ค่ะท่านสมาชิกอิมฯทุกท่าน พี่เหน่ง คุณดุ่ย ขอให้มีความสุขตลอดปีใหม่นะค่ะ

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** ฟอกปอดที่เชียงใหม่..ไปกับ 4WD (716)
« ตอบกลับ #10758 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 01:41:10 PM »
pray สวัสดีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีปีใหม่ 2555 ครับ ชาวอิมมอร์ทัลส์และเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาแจมในห้องนี้กัน ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ช่วยปกปักษ์รักษาและคุ้มครองทุกท่านให้เดินทางกันโดยปลอดภัย คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนากันทุกท่านนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาแจมเลย งานยุ่งมาก คิดถึงทุกคนครับ hug
คิดถึงร้านบ้านเพื่อนเหมือนกันครับพี่กร   เดี๋ยวนัดคณะบางบอนไปเจอกันซะหน่อย  headbang headbang headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
« ตอบกลับ #10759 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 01:44:47 PM »
     pray pray หวัดดีปีใหม่ครับพี่ๆน้องๆอิมมอขอให้ร่ำรวยสุขภาพแข็งแรงทุกท่านนะครับ pray pray
  number1  นายช่างใหญ่  ลูกน้องหนีเที่ยว ยังไม่กลับอีกเหรอ ข่าวคราวเงียบหายไป2-3 วัน headbang headbang  5555
    pray pray หวัดดีปีใหม่ทุกคนนะครับต้องขอขอบคุณน้องเหน่งและดุ่ยที่ส่งคำอวยพรดีๆมาให้นะครับปีใหม่นี้ก็ขอให้สุขสมหวังทุกสิ่งที่ตั้งใจนะครับ pray pray
กลับมาแว้ว วุ้ย  ตายยากจริงๆ  ผมก็ได้ข่าวดีเหมือนกันครับพี่แก่น   ช่างใหญ่ ทำรถผมแล้ว  headbang headbang headbang
จริงเหรอ555เมื่อคืนก็แวะไปหามันไม่เห็นมันพูดอะไรวะ555
    เค้าบอกผมมาแล้ว  ว่าอะไหล่มาจะครบแล้ว  เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะแวะไปกิน สเต็ก ซะหน่อย เตรียมตัวให้ว่างด้วย   headbang
ก็ขอให้สุขสมหวังก็แล้วกัน5555
  อ่านคำอวยพรพี่แล้ว  .... ผมเศร้าใจยังงัยไม่รู้   surrender surrender surrender

อย่าเพิ่งเศร้าครับพี่  เด๋วก้อเสร็จ  อาทิตย์หน้าไปวันไหนบอก จะได้ไปด้วย  ไปกิงซาเต๊ะ  เอ้ย  ซาเต๊ก 55

headbang headbang headbang headbang headbang
  วันจันทร์เลยเป็นไง พี่เคี้ยง  เพราะวันพุธ ผมอาจจะ ขึ้นเขียง อีกรอบ  ambulance fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
« ตอบกลับ #10760 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 01:47:34 PM »
;D ;D ;D หวัดดีตอนสายๆครับพี่ๆทุกคำอวยพรข้าน้อยขอน้อมรับทุกคำครับ....พี่เคี้ยงขอเสียงหน่อยหายไปไหนเอ๋ยครับ.... meditate meditate meditate
28 นี้ งานเต่าบิน ที่บางใหญ่ เตรียมตัว กันให้พร้อมครับ คณะบางบอน headbang headbang

เห็นแบบเสื้อแล้ว  สวยมากกกกก  พี่เหน่งเช็คข่าวด้วย  เปิดจองแล้วบอกด้วย

headbang headbang headbang
  ไม่มีปัญหา มีให้พวกเราอยู่แล้ว เดี๋ยวบอก พี่ปุ้ม   headbang 

• EXILE
« ตอบกลับ #10761 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 01:49:54 PM »
สวัสดีปีใหม่ค่ะท่านสมาชิกอิมฯทุกท่าน พี่เหน่ง คุณดุ่ย ขอให้มีความสุขตลอดปีใหม่นะค่ะ
  pray  สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ปุ้ม   ปีแห่งเสียงหัวเราะ  55555555 headbang

BLACK DEVIL

• Electra Glide Classic
  • KORN HEAD STONE RIDERS
« ตอบกลับ #10762 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 02:13:26 PM »
pray สวัสดีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีปีใหม่ 2555 ครับ ชาวอิมมอร์ทัลส์และเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาแจมในห้องนี้กัน ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ช่วยปกปักษ์รักษาและคุ้มครองทุกท่านให้เดินทางกันโดยปลอดภัย คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนากันทุกท่านนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาแจมเลย งานยุ่งมาก คิดถึงทุกคนครับ hug
คิดถึงร้านบ้านเพื่อนเหมือนกันครับพี่กร   เดี๋ยวนัดคณะบางบอนไปเจอกันซะหน่อย  headbang headbang headbang

boogie ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมานะ ลองมาดูเด็กเสริฟเวอร์ชั่น 2 หลังน้ำลดบ้าง ชุดเก่าหายไปกับน้ำท่วมแล้ว หายไวๆ นะเหน่ง จะหายทันวันงานเต่าบินไหมเนี่ย boogie

• EXILE
« ตอบกลับ #10763 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 02:20:03 PM »

boogie ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมานะ ลองมาดูเด็กเสริฟเวอร์ชั่น 2 หลังน้ำลดบ้าง ชุดเก่าหายไปกับน้ำท่วมแล้ว หายไวๆ นะเหน่ง จะหายทันวันงานเต่าบินไหมเนี่ย boogie
  ;D ที่หน้าหายแล้ว  ที่นิ้วหายแล้ว   ส่วนที่แขน อาจจะต้อง ผ่าใหม่  ครับพี่กร 11 มค นี้รู้กัน  ;D  แต่ผ่าคราวนี้หายไวแน่นอน หมอ บอก

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
« ตอบกลับ #10764 เมื่อ: มกราคม 05, 2012, 03:17:06 PM »
  pray  สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ปุ้ม   ปีแห่งเสียงหัวเราะ  55555555 headbang
สุขกายสุขใจแล้วใช่ไม๊ค่ะ เที่ยวซะจนน่าอิจฉาเลย ปลายปีนี้จะไม่ให้พลาดเลยเชียงใหม่-เชียงราย :D :D :D

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดีครับพี่เหน่งและสมาชิก มีความสุขทุกๆท่านครับ ได้ข่าวว่าพี่เหน่งต้องผ่าตัดรอบสอง ไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ(รอเจี๊ยะที่ร้านบ้านเพื่อนอยู่5555) ;D ;D pray

• EXILE
สวัสดีครับพี่เหน่งและสมาชิก มีความสุขทุกๆท่านครับ ได้ข่าวว่าพี่เหน่งต้องผ่าตัดรอบสอง ไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ(รอเจี๊ยะที่ร้านบ้านเพื่อนอยู่5555) ;D ;D pray
pray ขอบคุณครับพี่นะ   ไม่ลืมแน่นอนขี่ได้เมื่อไหร่ โทรบอกพี่นะ  เลยครับ headbang

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

boogie boogie boogie จัดไปเลยครับพี่เลือกเอาเลยครับ...ว่างัยว่าตามกันอยู่แล้วครับ 555555 number1 number1 number1
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

• EXILE
pray สวัสดีปีใหม่ 2555 ครับ ชาวอิมมอร์ทัลส์และเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาแจมในห้องนี้กัน ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ช่วยปกปักษ์รักษาและคุ้มครองทุกท่านให้เดินทางกันโดยปลอดภัย คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนากันทุกท่านนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาแจมเลย งานยุ่งมาก คิดถึงทุกคนครับ hug

boogie boogie boogie จัดไปเลยครับพี่เลือกเอาเลยครับ...ว่างัยว่าตามกันอยู่แล้วครับ 555555 number1 number1 number1
  อาจจะเป็นวันที่ไปรับ รถ พี่แซม 48  ก็ได้นะ  headbang headbang headbang

SamImm

• OCC
pray สวัสดีปีใหม่ 2555 ครับ ชาวอิมมอร์ทัลส์และเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาแจมในห้องนี้กัน ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ช่วยปกปักษ์รักษาและคุ้มครองทุกท่านให้เดินทางกันโดยปลอดภัย คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนากันทุกท่านนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาแจมเลย งานยุ่งมาก คิดถึงทุกคนครับ hug

อาจจะเป็นวันที่ไปรับ รถ พี่แซม 48  ก็ได้นะ  headbang headbang headbang
คิดถึงร้านบ้านเพื่อนเหมือนกันครับ อยากไปมากๆ  แต่เดียวรอ 48 ผมมาก่อนน่ะ พี่กร  แต่จริงๆ ไม่ต้องรอก็ได้ ขับรถไปเลยคืนนี้เหน่ง คิดถึงพี่กรว่ะ อยากเจอ