Login
Sheeva Wop กับ Hua-Hin  (อ่าน 20384 ครั้ง)

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
Re: Sheeva Wop กับ Hua-Hin
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:07:21 PM »
น้อง m.c ก็เริ่มจะเดินแล้ว ลิงเรียกพ่อเลยตอนนี้ จับไม่ทัน ปีนทุกอย่างที่ปีนได้ เอามาลงดูวิวัฒนาการกัน เล่นๆ
ส่วนที่อยู่ข้างๆ มีวิวัฒนาการเหมือนกัน จากเมีย เริ่มขยับมาเป็นคุณแม่เราแล้ว
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

• EXILE
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:13:25 PM »
ภาพสุดท้าย เป็นอวัยวะเบื้องล่างของผมเอง
บางท่าน เรียก ว่า เท้าหรือตีนแล้วแต่จะเรียก
แต่เคยไปยืนดูนิทรรศการภาพถ่าย เขาถ่ายตีนคนแก่เอามาขายได้
เลยลองมั่ง เผื่อจะกลาย ศิลปินกะเขามั่ง
บางคนก็มาถามบ่อยๆ ว่าผมเป็นศิลปินหรือเปล่า ว่าด้วยเรื่องการแต่งตัวแบบติสท์
ผมก็บอกว่า ผมทำ คนอื่นมีความสุขมั่ง ทุกข์มั่ง เนี่ยถือว่าเป็นติสท์หรือเปล่า
แล้วแต่จะคิดปลดปล่อยด้วยวิธีการแปลกๆกันไปนะ นานาจิตตัง
ดูยังไงมันก็เป็นรูปตีนอยู่ดี เป็นรูปอื่นไปไม่ได้ จริงๆ
 number1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2009, 12:15:10 PM โดย jo X-BONE »

TIK MonSTeRdOg

• Dyna Wide Glide
  • GO FoR rIdE sTOP FoR EAt SLeeP FOR F....
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:56:25 PM »
ภาพสุดท้าย เป็นอวัยวะเบื้องล่างของผมเอง
บางท่าน เรียก ว่า เท้าหรือตีนแล้วแต่จะเรียก
แต่เคยไปยืนดูนิทรรศการภาพถ่าย เขาถ่ายตีนคนแก่เอามาขายได้
เลยลองมั่ง เผื่อจะกลาย ศิลปินกะเขามั่ง
บางคนก็มาถามบ่อยๆ ว่าผมเป็นศิลปินหรือเปล่า ว่าด้วยเรื่องการแต่งตัวแบบติสท์
ผมก็บอกว่า ผมทำ คนอื่นมีความสุขมั่ง ทุกข์มั่ง เนี่ยถือว่าเป็นติสท์หรือเปล่า
แล้วแต่จะคิดปลดปล่อยด้วยวิธีการแปลกๆกันไปนะ นานาจิตตัง
ดูยังไงมันก็เป็นรูปตีนอยู่ดี เป็นรูปอื่นไปไม่ได้ จริงๆ
 number1

thumbsup thumbsupดีดีสวยอิอิอิ ติส สุด ๆ
I  dOn'T  CaRE  WHo's  Not  BELIVES  wHat  I  BelivEs.        RIdE OnLY..........

Ake-HotMan

• EXILE
  • Live to Ride , Ride to Live
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 02:30:28 PM »
รสชาดเค้าดีจริง ๆ... thumbsup....
KNOCKING ON HEAVEN'S DOOR

Rat cnX

• Sportster 1200 R
  • LITTLE RAT @ CNX
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:00:37 PM »
p. โจ้  เจอกัน เชียงใหม่ สิ้นปี ครับ ท่าน
...............SUCKLE MAN..............

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:12:41 PM »
ไปรีดเหอะ ยับเยินมาก..... nana
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

• EXILE
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 04:19:26 PM »
;D ดูกาลแห่งการขับขี่เริ่มเปิดแล้วครับ
มือเก่า...เก๋าๆ...เริ่มกลับมาแล้วครับพี่น้อง
ยังคงไว้ซึ่งคุณภาพเหมือนเดิม น่ะครับเพ่โจ้...
อิอิ thumbsup worship

ปีนี้ ไม่ได้เสด็จไปไหนเลยครับ
คือหัวหิน มันมี ทะเล ภูเขา น้ำตก เขื่อนครบ
ขี่ไปนิดหน่อยก็ถึงแล้ว
ไม่เหมือนอยู่ กทม. อยากไปโน่นมานี่ มันเรื่อยไป

ใครไม่คิดว่า หัวหินมีเขื่อน ลองชม อยู่ที่ปรานบุรีนี่เอง
ขี่ประมาณ 20 โล ก็ถึง ขากลับลองทางใหม่ เกือบกลิ้ง
ฝนมันตก ดินเป็นหนังหมู ขี่ตูดปัด ไปเรื่อย
เกือบได้คาบสัปปะรด ซะแล้ว
แต่ก็ได้รสชาติอีกแบบนะ

• EXILE
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 04:21:49 PM »
p. โจ้  เจอกัน เชียงใหม่ สิ้นปี ครับ ท่าน
เขาว่า ปีนี้ไม่จัดแล้วจริงหรือเปล่า งานเชียงใหม่หน่ะ บอย
รถอินวอยส์ วิ่งไม่ได้เลย จริงหรือเปล่า

• EXILE
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 04:24:04 PM »
ไปรีดเหอะ ยับเยินมาก..... nana
หนุ่ม pitbull เป็นคนชอบตรีน มากๆ ไปไหนเรียกหาตลอด ๆๆๆ คร๊าบ555 ;D

• EXILE
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 04:30:49 PM »
ลงภาพ ทะเลไปอีกหน่อย เผื่อใครอยากมาทะเลหน้าฝน ทะเลสีโปร่งมาก
ช่วงนี้ ต้องระวังแมงกะพรุนไฟ หน่อยนะ
ช่วงนี้เยอะมาก

• EXILE
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 04:34:34 PM »
และ ใครกลัวข้าพเจ้าเหงา ไม่ต้องกลัว
มีทั้งฝรั่งและไทยมาเยือนฮาเลย์บ้านนอกไม่ขาดสาย
แบบพลาดเป็นโดน ขอรับ

Rat cnX

• Sportster 1200 R
  • LITTLE RAT @ CNX
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 07:04:15 PM »
เขาว่า ปีนี้ไม่จัดแล้วจริงหรือเปล่า งานเชียงใหม่หน่ะ บอย
รถอินวอยส์ วิ่งไม่ได้เลย จริงหรือเปล่า

จัดครับ พี่ งาน HDPG เชียงใหม่ จัดที่ WARM UP วันที่ 6 ครับ
ส่วนงาน FORMULATE รู้สึกจะจัดวันที่ 13
ส่วนงาน  NORTH COMET จัด วันที่ 5-6 ครับ

ว่าแต่พี่ มาได้เปล่า เดี๋ยวเตรียม หมาใจดำ ไว้ให้
มาเชียงใหม่ ต้อง หมาใจดำ แต่ sheeva ก็ใช้ได้นะพี่ ลองแล้ว 5555555555555555
...............SUCKLE MAN..............

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 08:30:21 PM »
ทำมายรถอินวอลย์จะไปไม่ได้เดียวจะไปให้ดู อิอิ ไม่ได้ไปอบรมบิ้กไบค์อาสาเลยไม่ได้เจอท่านเพ่ เอาไว้ไปเจอกันเจียงใหม่คับพี่ชุดใหญ่ 7 ประจันบวม 555 number1 headbang ไปอยู่หัวหินเล่นของนอกเลย แน่นอนจิงๆ  headbang thumbsup
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2009, 09:42:20 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

hooligan x-bone

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 11:06:32 PM »
บายดีน่ะเด็จเพ่ ! รถคันใหม่ได้มาแว้ว เร็วๆๆนี้จะไปทัวร์ปลากรอบอีกรอบงานจะได้เข้าเพ่โจ้อีก555555555
คนเราสมัยนี้ควรจริงใจ ทั้งต่อหน้าและรับหลัง !!!!!!!!!

สมทบ ` Jr.

• Electra Glide Classic
  • I'm X-Bone.And You ??
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 11:09:28 PM »
บายดีน่ะเด็จเพ่ ! รถคันใหม่ได้มาแว้ว เร็วๆๆนี้จะไปทัวร์ปลากรอบอีกรอบงานจะได้เข้าเพ่โจ้อีก555555555

เอามาโชว์หน่อยดิพี่โย

อยากเห็นๆๆๆ
"เพราะความสุขของกูไม่ได้อยู่ที่จุดหมายปลายทางอย่างเดียว แต่มันอยู่ระหว่างทางด้วย"